High school teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
28
Contractor selection plan ID
Bidding package name
High school teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
386.385.000 VND
Publication date
15:23 02/08/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
198/QĐ BTX
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Bui Thi Xuan High School
Approval date
25/07/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301515576 3301515576

CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC

385.906.000 VND 385.906.000 VND 30 day 30 days

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video tư liệu về truyện ngắn, kí của Nguyễn Tuân
01 bộ Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng
01 bộ Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video tư liệu về kịch của Lưu Quang Vũ
01 bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ học liệu điện tử Tiếng Anh 12
01 bộ Việt Nam 15,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bơm
01 cái Việt Nam 345,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Quả bóng rổ
20 quả Việt Nam 459,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Quả cầu lông
100 quả Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Vợt cầu lông
20 cái Trung Quốc 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Video Sự ra đời và phát triển của Hiệp hội các quốc gia Đông Nam Á (ASEAN)
04 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Phim tư liệu: Hồ Chí Minh - Anh hùng giải phóng dân tộc
04 bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Phim tư liệu: Dấu ấn Hồ Chí Minh trong lòng nhân dân thế giới và Việt Nam
04 bộ Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bản đồ hành chính Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bản đồ địa lí tự nhiên Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bản đồ khí hậu Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bản đồ phân bố nông nghiệp Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bản đồ phân bố công nghiệp Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bản đồ GTVT và bưu chính viễn thông Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bản đồ thương mại và du lịch Việt Nam
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bản đồ Trung du và miền núi Bắc Bộ
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bản đồ Đồng bằng sông Hồng
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bản đồ Bắc Trung Bộ
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ Duyên hải Nam Trung Bộ
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ Tây Nguyên
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bản đồ Đông Nam Bộ
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bản đồ Đồng bằng sông Cửu Long
04 bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ học liệu điện tử - Giáo Dục Kinh Tế Pháp Luật lớp 12
03 bộ Việt Nam 4,811,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ Tranh ảnh về việc kí kết hợp tác kinh tế quốc tế giữa chính phủ VN với 1 số tổ chức quốc tế và khu vực
03 bộ Việt Nam 198,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ Tranh thể hiện một số loại hình bảo hiểm và chính sách an sinh xã hội cơ bản
03 bộ Việt Nam 132,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Tranh thể hiện sơ đồ các hình thức thực hiện trách nhiệm xã hội của doanh nghiệp
03 tờ Việt Nam 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ thu nhận số liệu
01 bộ Trung quốc 25,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Thiết bị đo nhiệt dung riêng
03 bộ Việt Nam -Trung Quốc 7,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
02 cái Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Kéo cắt
01 cái Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ thí nghiệm về nguồn điện hóa học
03 bộ Việt Nam 1,360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ điện phân dung dịch
03 bộ Việt Nam 3,120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Băng magnesium (Mg) - 100gr
01 túi Việt Nam 1,375,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bromine lỏng (Br2) - 100ml
01 chai Việt Nam 138,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Sodium hydroxide (NaOH) - 500gr
01 chai Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Potassium iodide (KI) - 100gr
01 chai Việt Nam 582,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Sodium floride (NaF) - 100gr
01 chai Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Sodium bromide (NaBr) - 100gr
01 chai Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Dung dịch ammonia bão hoà (NH3) - 100ml
01 chai Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Cồn đốt - 2000ml
02 chai Việt Nam 154,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Hexane (C6H14) - 500ml
02 chai Việt Nam 231,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Calcium carbide (CaC2) - 300gr
01 chai Việt Nam 116,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Phenol (C6H5OH) - 100gr
01 chai Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Aniline (C5H5NH2) - 100ml
01 chai Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Aluminum potassium sulfate Dodecahydrate (KAl(SO4)2.12H2O) - 100gr
01 chai Việt Nam 83,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Sinh học 12
03 bộ Việt Nam 15,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Cảm biến độ pH
02 cái Trung Quốc 4,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ thu nhận số liệu
02 bộ Trung quốc 25,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ thí nghiệm tách chiết DNA
02 bộ Việt nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ thiết bị khảo sát đặc trưng cơ bản của quần thể, quần xã
04 bộ Việt nam 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ thiết bị đo chỉ tiêu môi trường trong hệ sinh thái
02 bộ Israel-Trung Quốc 16,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Thí nghiệm của Mendel
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Thí nghiệm Morgan
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Các giai đoạn phát sinh loài người
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Quá trình phát triển sinh vật qua các đại địa chất
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Diễn thế sinh thái
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Hướng dẫn thiết lập Hệ sinh thái
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Video về nguyên lí của phương pháp tách chiết ADN từ tế bào và nguyên tắc ứng dụng sinh học phân tử trong thực tiễn.
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Video về giá trị của sinh thái nhân văn trong việc phát triển bền vững ở một số lĩnh vực (nông nghiệp, phát triển đô thị, bảo tồn và phát triển, thích ứng với biến đổi khí hậu)
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Thiết bị đo pH
02 cái Rumani 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Thiết bị đo nồng độ oxy hòa tan trong nước
01 cái Đài Loan 5,821,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Thiết bị đo hàm lượng amoni trong nước
01 cái Rumani 2,675,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Thiết bị đo độ mặn
02 cái Rumani 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Rây
02 cái Việt nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Muỗng đốt hóa chất
02 cái Trung Quốc 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Tranh các giai đoạn phát triển phôi cá
02 tờ Việt nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Tranh Các giai đoạn phát triển của tôm
02 tờ Việt nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Tranh một số loại bệnh phổ biến trên cá
02 tờ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Tranh một số loại bệnh phổ biến trên tôm
02 tờ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Các hoạt động lâm nghiệp cơ bản
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Video: Nuôi cá công nghệ cao
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Video giới thiệu mô hình nuôi tôm công nghệ cao. mô hình nuôi tôm theo công nghệ CPF - Combine Model, mô hình nuôi tôm lót bạt đáy
01 bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Máy chiếu
02 cái Trung Quốc 25,990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Màn chiếu điện
02 cái Trung Quốc 1,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Thiết bị lưu trữ ngoài
02 bộ Thái Lan 2,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Máy hút bụi
02 cái Trung Quốc 2,490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Switch/Hub
01 bộ Trung Quốc 2,599,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Cáp mạng UTP
100 m Trung Quốc 3,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Đầu bấm mạng
100 cái Trung Quốc 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bục, bệ
01 bộ / 2,590,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
20 cái Việt Nam 451,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bảng vẽ
40 cái Việt Nam 432,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bút lông
10 bộ / 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bảng pha màu
12 cái / 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Tranh hướng dẫn cách vẽ chất liệu màu bột
01 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Tranh hướng dẫn cách vẽ tượng chân dung
01 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Tranh hướng dẫn cách vẽ tranh phong cảnh
01 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Tranh hướng dẫn cách vẽ tranh bố cục từ những hình khối cơ bản
01 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second