Information technology technical infrastructure

Tender ID
Views
49
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Information technology technical infrastructure
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.505.518.000 VND
Estimated price
1.475.171.000 VND
Publication date
13:58 05/10/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
311/QĐ-VP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Office of the People's Council and People's Committee of Hoa Thanh town
Approval date
04/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0100109106 0100109106

VIETTEL GROUP

1.170.180.000 VND 1.170.180.000 VND 60 day 04/10/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3901237232 3901237232 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP TÂY NINH The price is higher than the winning price
2 vn0100684378 0100684378 VIETNAM POSTS AND TELECOMMUNICATIONS GROUP The price is higher than the winning price

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Màn hình ghép chuyên dụng 55 inch
6 cái Orion/ Hàn Quốc 70,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Khung treo màn hình
1 Bộ Orion /Hàn Quốc 39,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ điều khiển hình ảnh
1 Bộ Orion /Hàn Quốc 335,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tủ Rack 15U
1 Bộ HQRack /Việt Nam 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Cáp HDMI 2.0 20m
4 Sợi Ugreen /Trung Quốc 2,860,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Cáp HDMI 2.0 10m
6 Sợi Ugreen /Trung Quốc 660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cáp nguồn, cáp điều khiển, vật tư phụ cho lắp đặt màn hình
1 Gói Asia 5,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Máy tính vận hành giám sát
2 Bộ HP/Trung Quốc 45,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Màn hình Máy tính
3 Bộ Samsung/ Việt Nam 8,140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thiết bị chuyển mạch 24 port
1 Bộ TP-Link/ Trung Quốc 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ lưu điện
1 Bộ Santak/ Trung Quốc 41,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Camera giám sát
2 Bộ Vivotek/ Trung Quốc 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đầu ghi hình camera IP 8 kênh
1 Bộ Vivotek/ Trung Quốc 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Máy scan A3 màu công nghệ quét, scan màu
1 Cái Plustek/ Trung Quốc 68,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Máy in 2 mặt
1 Cái HP/ Philippines 6,930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bàn- Kích thước: W2400 x D700 x H750 mm ± 5%- Bàn làm việc gỗ công nghiệp Melamine.Bàn làm việc: chất liệu cốt gỗ mdf công nghiệp, mặt gỗ phủ lớp melamine dày 25-34mm chống ẩm, chống xước, chống cong vênh- Mặt bàn và chân bàn liên kết bằng ke nhựa. Bàn màu trắng đục, hoặc màu vàng
1 Chiếc Việt Nam 5,280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Ghế ngồi- Kích Thước: W605 x D625 x H(995-1.120) mm ± 5%- Ghế lưới nhân viên cao cấp khung tựa nhựa bọc vải lưới.- Đệm mút bọc vải lưới xốp hoặc pvc, ghế sử dụng chân mạ hoặc chân nhựa
6 Chiếc Nội Thất The One/ Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bàn họp tính huống - Kiểu Dáng: Bàn họp mặt hình chữ nhật.- Vật liệu: Mặt bàn bằng gỗ ghép cao su phủ veneer, chân bàn bằng gỗ MDF phủ melamine- Kích Thước: W2400 x D1200 x H760 mm ± 5%
1 Chiếc Việt Nam 6,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Ghế ngồi họp tính huống- Ghế họp cao cấp lưng trung khung thép mạ, đệm tựa liền bọc da công nghiệp hoặc tương đương. Tay ghế ốp nhựa.- Kích thước: Rộng 590 x Sâu 690 x Cao 1050
6 Chiếc Nội Thất The One/ Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
- Ghế Lãnh đạo- Ghế họp cao cấp khung thép mạ. tay ốp nhựa đen- Tay chân ghế gỗ sơn PU- Đệm tựa ghế bọc da thật. Kích thước: Rộng: 670 x Sâu 745-1030 x Cao 1180-1260
1 Chiếc Nội Thất The One/ Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Kệ sách
24.5 m Việt Nam 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Dòng chữ "PHÒNG CHỈ HUY ĐIỀU HÀNH THỊ XÃ HÒA THÀNH" chất liệu ALU nhủ đồng dày 3mm x Dài 7290mm x Rộng 210mmm Logo UBND tỉnh Tây Ninh: chất liệu Mica (kích thước: 0,4 x 0,4 (m))
1 Cái Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Dòng chữ "UBND THỊ XÃ HÒA THÀNH" chất liệu ALU nhủ đồng dày 3mm x Dài 2900mm x Rộng 210mmm Logo UBND tỉnh Tây Ninh: chất liệu Mica (kích thước: 0,4 x 0,4 (m))
1 Cái Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Máng gen 60x40 (mm)
15 Cây Sino/ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Dây nhảy mạng 1m
5 Sợi Commscope/ Trung Quốc 121,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Dây HDMI 1m
5 Sợi Ugreen/ Trung Quốc 96,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Vít nở, lạt thít, Băng dính điện, hạt mạng,…
1 Gói Asia 33,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second