Installing security and order surveillance camera systems in Gia Dong ward

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Installing security and order surveillance camera systems in Gia Dong ward
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
750.200.000 VND
Publication date
14:06 12/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
12c/QĐ-UBND
Approval Entity
Gia Dong Commune People's Committee
Approval date
10/02/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2300275739 2300275739

Thanh Long Joint Stock Company

750.200.000 VND 90 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Camera thân ống cố định Hikvision
DS-2CD1T47G2-LUF
64 Bộ • Cảm biến 1/3" Progressive Scan CMOS • Độ phân giải 2560 × 1440@20fps • Ống kính cố định 4mm (đặt hàng 6mm) • Độ nhạy sáng [email protected], ảnh màu chất lượng cao 24/7 • Ánh sáng trắng tầm xa 50m • 120 dB WDR, AGC, BLC, 3D DNR, HLC • Khe cắm thẻ nhớ microroSD 256GB (max) • Tích hợp Micro • Nguồn 12VDC, PoE • IP67, 83.7 mm × 80.7 mm × 205.6 mm, 580 g Trung Quốc 2,365,000
2 Tay vươn lắp Camera
GC-TL
20 Chiếc Tay vươn lắp Camera - Thép hộp mạ kẽm 13x26x1,2 - Vươn 1.5m - Đai nhôm, kẽm siết cố định tay vươn. Phụ kiện đi kèm Việt Nam 660,000
3 ODF 24FO ngoài trời
ODF 24FO
32 Tủ ODF 24FO ngoài trời - Tủ điều khiển và cấp nguồn cho các thiết bị camera ngoài trời - Vật liệu: bằng thép, sơn tĩnh điện, lắp đặt ngoài trời - Kích thước: 350x250x130mm - Bên trong tủ chứa các thiết bị: + 1 x Swtich 5 port POE + 1 x CB thoát sé + 1x MCB 2P 6A + Cáp nguồn + Ống PVC: 1 ống (3m) + Ổ cắm điện 4 lỗ 3 chấu + 1 x Bộ chuyển đổi quang điện + Phụ kiện Việt Nam 1,375,000
4 Dây hàn quang SM SC 1.5m
SM SC 1.5m
130 Sợi Dây hàn quang SM SC 1.5m Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB /Bước sóng: 1310~1510nm Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm Lực nghiền nát: ≤400N/cm Đường kính: 0.9mm / Độ dày Lõi: 9 microns / Chiều dài: 1.5m Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu Châu Á 60,500
5 Mối hàn quang
DV-TL
250 Mối Mối hàn quang Hàn gắn đấu nối sợi quang Việt Nam 165,000
6 Biển báo hệ thống CMR
BBCMR
32 Chiếc Biến báo hệ thống CMR - Dạng treo chất liệu Alu - Biến báo hệ thống CMR gắn tay vươn 20*40 Việt Nam 110,000
7 Biển báo hệ thống cáp quang
BBCQ
130 Chiếc Biến báo hệ thống Cáp Quang - Dạng treo chất liệu Alu - Biến báo hệ thống CMR gắn dây cáp quang 10*20 Việt Nam 77,000
8 Cáp UTP Cat5e
5.0E-305
1.090 Mét Cáp UTP Cat5e Vinacap chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D/ Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)… Việt Nam 12,100
9 Swtich 4 port POE
DS-3E0106P-E/M
32 Bộ Swtich 4 port POE Hikvision • 4 x 10/100M PoE port • 1 x 10/100M Uplink Port • Tiêu chuẩn PoE: 802.3af, 802.3at • Công suất PoE tối đa 60W • Tích hợp công nghệ PoE Extend (tối đa 300m) • Nguồn 48VDC • 105 mm × 27.6 mm × 83.1 mm,200g Trung Quốc 1,045,000
10 converter quang
HTB-3100A/B
32 Bộ Converter Netlink HTB-3100AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP Tốc độ cổng quang SC: 155M ~ 25KM Tốc độ mạng RJ45: 10/100Mbps Điện áp: DC5V-2A Bảo hành: 12 Tháng Trung Quốc 1,375,000
11 Cáp quang 4FO
4FO
10.980 Mét Cáp quang 4FO - Dạng treo - 4 lỗi tiêu chuẩn ngoài trời Việt Nam 9,900
12 Cáp nguồn
CN2x2.1,5
980 Mét Cáp nguồn CXV 2x1.5mm2 Cadisun Dây điện đôi mềm dẹt lõi đồng bọc cách điện Cu/PVC/PVC 2×1.5mm2 – 300/500V 30/0.24 Việt Nam 16,500
13 Switch PoE 8 cổng
DS-3E0109P-E/M(B)
1 Bộ Switch PoE 8 cổng 100M Hikvision - Switch L2, 8 cổng PoE 100M, 1 cổng uplink 100M - Tự tương thích chuẩn 802.3af/at, Tổng công suất PoE 58W - Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 250m ở chế độ mở rộng - Cổng ưu tiên: Cổng 1 , 2 , Ưu tiên chất lượng dịch vụ - Chống sét: 6KV cho mỗi cổng - Vỏ kim loại Trung Quốc 1,705,000
14 Đầu ghi hình camera IP 32 kênh Hikvision
DS-7732NI-I4 (B)
2 Bộ Đầu ghi hình camera IP 32 kênh Hikvision -Đầu ghi hình camera IP 32 kênh. -Chuẩn nén hình ảnh: H.265/ H.264/MPEG4. -Độ phân giải ghi hình rất cao lên tới 12 Megapixels. -Giao diện thân thiện với người dùng, thao tác đơn giản, dễ sử dụng -Băng thông vào/ra tối đa 256/256Mbps. -Kết nối qua mạng tối đa 128 kết nối. -Tương thích với tín hiệu ngõ ra HDMI 4K và VGA với độ phân giải 1920 x 1080P. -16 cổng vào và 4 cổng ra báo động. -1 kênh ngõ vào Audio, 1 kênh ngõ ra Audio. -Hỗ trợ cổng kết nối RS485 và RS232. -Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0, 1 cổng USB 3.0. -Hỗ trợ 2 cổng mạng RJ45 tối đa 1000Mbps. -Hỗ trợ 4 ổ cứng SATA dung lượng lưu trữ tối đa mỗi ổ 8TB. Trung Quốc 17,050,000
15 Ổ cứng lưu trữ dữ liệu
WD84PURZ
2 Chiếc Ổ cứng lưu trữ dữ liệu Western Digital Purple 8TB Thích hợp trong hệ thống camera Chuẩn kết nối: SATA 3 (6Gb/s) Dung lượng lưu trữ: 8TB vòng quay : 5640RPM Bộ nhớ đệm : 128MB Kích thước/Loại: 3.5 inch Trung Quốc 7,645,000
16 Màn hình Sony 65 inch
KD-65X75K
1 Chiếc Màn hình: 65" Sony Loại Tivi: Smart TV; Google TV Kích thước màn hình: 65 inch Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) Việt Nam 21,450,000
17 Màn hình Sony 75 inch
KD-75X85K
1 Chiếc Màn hình: 75" Sony Loại Tivi: Smart TV; Google TV Kích thước màn hình: 65 inch Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) Malaysia 29,150,000
18 Tủ mạng 10U
10U-D500
1 Chiếc TỦ MẠNG 10U-D500 Vật liệu: Tôn mạ kẽm dày 1,2mm - 1,8 mm, sơn tĩnh điện Kích thước: H500xW540xD500 Quạt thông gió: 01 Quạt thông gió Ổ cắm điện: Ổ cắm nguồn 3 chấu đa năng Việt Nam 2,365,000
19 Giá treo tivi di động
AVA1500-60-1P
2 Chiếc Giá treo Tivi di động North Bayou AVA1500-60-1P (32-75inch) - không có khay để camera Tải trọng : 45,5kg Chiều cao: 1,6 m Thành phần: Sơn tĩnh điện. Kích thước hữu dụng 40 x 60( cm) Trung Quốc 2,750,000
20 Điều hoà 1 chiều 18000 BTU
NS-C18R1M05
1 Bộ Điều hòa Nagakawa 1 chiều NS-C18R1M05 18000Btu/h kèm nhân công vật tư lắp đặt Màn hình hiển thị ẩn, sang trọng hiện đại. Cánh tản nhiệt Golden Fin phủ lớp mạ kháng khuẩn siêu bền, chống ăn mòn. Chức năng hoạt động khi ngủ Sleep Chức năng làm lạnh nhanh Turbo Tự chuẩn đoán sự cố và báo lỗi Tự khởi động lại khi có điện Malaysia 16,434,000
21 Máy in đen trắng A4
243DW
2 Chiếc Máy in laser đen trắng Canon LBP 243DW (In đảo mặt| A4| A5| USB| LAN| WIFI) Tốc độ: 36 trang/phút (A4) Khổ giấy: A4, A5 Độ phân giải: 600 x 600dpi Bộ nhớ: 1GB Màn hình LCD 5 dòng. Khay tay đa năng: 100 tờ Khay giấy: 250 tờ Cổng kết nối với máy tính: USB 2.0, mạng LAN (J45), WiFi Việt Nam 8,250,000
22 Bộ case máy tính lắp ráp
PCLR
2 Bộ Bộ case máy tính lắp ráp Core i5/SSD 512gb/DDR Ram 16gb/ Màn hình 24 inch Việt Nam 19,800,000
23 Máy bộ đàm
NX -1300 DM3
3 Bộ Máy bộ đàm kenwood NX -1300 DM3 Kèm licence lên phần mềm mã hóa thông tin KWD-1500 EE Dải tần: UHF 403-470 MHz - 16 kênh – 5W gồm có: Thân máy-Kenwood Malaysia Pin KNB84L – 1900mAh –China Sạc bàn KSC 43 – Kenwood China lên chế độ kỹ thuật số đa phương thức DMR hoặc có thể nâng cấp ky. Thuật số kiểu NXDN trên phần mềm Anten, cài lưng, HDSD Trung Quốc/Malaysia 14,300,000
24 Phụ kiện lắp đặt
DV-TL
1 Gói Phụ kiện lắp đặt (Cột lắp CMR ngoài trời, băng dính, đai thít inox, vít, nở…) Việt Nam 5,500,000
25 Vận chuyển, lắp đặt, cấu hình, chạy thử và đào tạo
DV-TL
1 Gói Chi phí kéo dây, lắp đặt thiết bị, cài đặt phần mềm và cấu hình hệ thống. Chi phí vận hành thử nghiệm, bàn giao hệ thống Việt Nam 33,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second