Installing smart loudspeaker system in Gia Dong ward

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Installing smart loudspeaker system in Gia Dong ward
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
993.630.000 VND
Publication date
12:05 12/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
11b/QĐ-UBND
Approval Entity
Gia Dong Commune People's Committee
Approval date
06/02/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2300275739 2300275739

Thanh Long Joint Stock Company

993.630.000 VND 90 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Micro phát trực tiếp
MOL 223
1 Bộ Kết nối mạng Internet; Kết nối với Bộ thu phát thanh interrnet; Chuyển đổi tín Analog sang Digital; Micro chất lượng âm thanh rõ ràng; âm thanh vào: 1 x cổng Micro chuẩn Canon, 1 x cổng Micro chuẩn 6.5mm, 1 x cổng Stereo chuẩn 3.5mm, 1 x cổng HDMI. Điều chỉnh âm lượng: 1 x Volume cho đường Micro, 1 x Volume cho đường Stereo 3.5mm Nguồn điện sử dụng: 220V / 50Hz, có cầu chì bảo vệ và chống sét cho nguồn Việt Nam 22,462,000
2 Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh di động
Dell Inspiron 14 5440
2 Chiếc CPU: Intel Core 7 processor 150U (12MB, Up to 5.40GHz) Màn hình: 14 inch Full HD+ (1920 x 1200) RAM: 16 GBDDR5 2 khe (1 khe 8 GB + 1 khe 8 GB)5200 MHz Ổ cứng: 512 GB SSD NVMe PCIe Trung Quốc 27,500,000
3 Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh cố định
Dell Inspiron 3030
1 Bộ CPU: Intel Core i5 - 14400 Màn hình: 23.8 inch FHD (1920 x 1080) 75Hz Trung Quốc/Malaysia 22,000,000
4 Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
IRGH 200
21 Bộ Bộ vi xử lý: 64-bit quad-core 1.2GHz Bộ nhớ trong: 1 GB DDR2 Bộ nhớ lưu trữ: 32 GB Vi xử lý đồ họa: Dual core Videocore IV Kết nối âm thanh: HDMI, RCA, PIN Kết nối mạng: Wifi (802.11 b/g/n), Ethernet (10/100 Mbps), 3G, 4G Băng tần: LTE FDD: B1/B3/B7/B8/B20/B28A; LTE TDD: B38/B40/B41; WCDMA: B1/B8; GSM/EDGE: B3/B8 Định vị vệ tinh: Hỗ trợ GPS/GLONASS/Beidou/Galileo Hệ điều hành: Linux Antena gắn ngoài: 3G/4G antenna, GPS antenna Kết nối đài truyền thanh 3 cấp: Trung ương, tỉnh và huyện. Việt Nam 24,750,000
5 Loa phóng thanh
GH-25P
68 Chiếc Công suất 35W Chất liệu vành: Nhôm Việt Nam 1,221,000
6 Dây điện
VCTFK
210 Mét Kích thước lõi: 2x0,75mm2 Việt Nam 16,500
7 Dây tín hiệu âm thanh
Cat3
240 Mét Kích thước lõi: 2x2x0,5mm2 Hàn Quốc 33,000
8 Gông đai bắt loa lên cột điện
21 Bộ Thép V4 cắt ghép,hàn giữ thép ống tròn rỗng ở giữa thanh thép V4 để lồng qua cột thép phi 60, đã khoan lỗ bắt vít 2 đầu thanh thép và lỗ bắt vít trên thép Ống tròn kèm 2 thanh thép ngang V4 đã khoan lỗ bắt vít (bộ gồm 2 chiếc) Việt Nam 385,000
9 Cột lắp đặt loa
CL
21 Bộ Thép tròn Phi 60, có lỗ lắp loa, độ dài 3m Việt Nam 770,000
10 Điều hoà
Inverter 1HP-9.200BTU FTKB25ZVMV
4 Chiếc Inverter 1HP-9.200BTU FTKB25ZVMV Daikin Châu Á 14,850,000
11 Chi phí phụ kiện lắp đặt điều hoà
PK
4 Gói - Giá đỡ điều hòa, dây diện, atomat, ống đồng, ống bảo ôn … Việt Nam 4,400,000
12 Bộ bàn ghế
HP120SHL3D/GL117R
4 Bộ Bàn làm việc hộc liền 1m2 HP120SHL3D Kích Thước: W1200 x D600 x H750 mm Chất liệu: gỗ công nghiệp Melamine cao cấp. Ghế lưới văn phòng GL117R Chất liệu: Khung tựa nhựa, đệm bọc vải, chân mạ hoặc nhựa, tay nhựa. Việt Nam 5,500,000
13 Máy in đa năng
4103fdw
4 Chiếc Máy in Laser đen trắng đa năng HP 4103fdw 2Z629A (A4 | In đảo mặt | Scan ADF 2 mặt | Copy | Fax | USB | LAN | WIFI) Trung Quốc 13,200,000
14 SIM 3G, 4G cho 01 bộ thiết bị (Viettel/Mobifone/Vinaphone)
S4G
21 Cái Dung lượng: 5GB/tháng tốc độ cao Thời gian sử dụng: 12 tháng Việt Nam 2,200,000
15 Chi phí nhân công, vật tư phụ thi công + Chi phí đấu điện cho cụm thu
CPHT
21 Gói Phụ kiện lắp: công tơ, đinh vít, tắc kê, băng keo... Việt Nam 2,750,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second