Materials for the cage system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Materials for the cage system
Name of project
Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất giống và nuôi thương phẩm cá Nheo Mỹ Ictalurus punctatus (Rafinesque, 1818) tại huyện Kinh Môn - Hải Dương
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
250.000.000 VND
Tender value
250.000.000 VND
Bid closing
15:00 12/04/2019
Contract Type
All in one
Written approval
24/QĐ-TNHHNQM ngày 20/4/2019
Approval date
20/04/2019
Completion date
01/06/2019
Bidding Procedure
Competitive Offer
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 8095276689 8095276689

Cửa hàng Hồ Quang Duy

250.000.000 VND 30 day 30 Ngày
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure Slide at what stage?
1 01D8010957-TM Cửa hàng Hóa chất và Thiết bị 40 Kim Ngưu Finance Financial Review
2 01D8022406 Cửa hàng Thiết bị và Vật tư KHKT Finance Financial Review
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Khung lồng
10 Vật liệu cho mỗi lồng: - Kích cỡ lồng: dài x rộng x cao: 6m x 6m x 3m. - Các tiếp sắt Φ34, mỗi cây có chiều dài 6m được nối thẳng với nhau bằng tiếp nối Φ34. Toàn bộ các tiếp sắt dọc và ngang được hàn gắn chặt với nhau tạo thành khung lồng, các phuy sắt làm phao được liên kết với khung lồng bằng dây thép. - Thùng phuy sắt 200 lít dùng làm phao giúp lồng nổi trên mặt nước. Mỗi lồng có 18 thùng phuy sắt để làm phao. Việt Nam 215,000,000
215000000
2 Bộ lưới lắp vào khung lồng
10 Lồng làm bằng lưới dệt có kích thước mắt lưới (2a) 1,5cm, đáy lưới lồng được cố định dây giềng nối với đá chẻ Việt Nam 35,000,000
35000000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second