MS-01/2024

        Watching
Tender ID
Views
8
Contractor selection plan ID
Bidding package name
MS-01/2024
Bidding method
Online bidding
Tender value
2.500.000.000 VND
Publication date
14:25 29/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
8186/QĐ-CKT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Department of Logistics and Technology
Approval date
25/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0107011861 0107011861

DUC VIET MANUFACTURING AND TRADING COMPANY LIMITED

2.492.606.000 VND 2.492.606.000 VND 30 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Hạt hút ẩm Silicaghen
1200 Kg Việt Nam 64,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Túi vải đựng silicaghen 10x13cm
1000 Cái Việt Nam 3,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Túi vải đựng silicaghen 3x5cm
1500 Cái Việt Nam 1,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Găng tay sợi bảo hộ
460 Đôi Việt Nam 3,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Găng tay cao su chống hóa chất
300 Đôi Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Cồn công nghiệp
300 Lít Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Xà phòng
40 kg Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Keo dán kính Mechanic T8000 (Trắng Trong)
200 Tuýp Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Tăm bông vải không sợi
100 Gói Việt Nam 163,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Khăn lau ống kính chuyên dụng
600 Cái Trung Quốc 28,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Dung dịch vệ sinh ống kính Zeiss 30ml
500 Chai Thái Lan 143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Chổi lau ống kính chuyên dụng
500 Cái Trung Quốc 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ móc gioăng 9 chi tiết
6 Bộ Trung Quốc 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Hóa chất làm sạch, bảo vệ bề mặt kim loại Autosol
120 Tuýp Đức 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Giấy bóng PE (Khổ 0,25 m x 0,4 m; dày 0,3mm)
210 kg Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Giấy bóng PE (Khổ 0,4 m x 0,6 m; dày 0,3mm)
220 kg Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Khớp nối dây khí cao áp với máy truyền ô xy
40 Cái Trung quốc 235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Khớp nối dây khí thấp áp với máy truyền ô xy
80 Cái Trung quốc 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Dây khí 450 bar dài 3m
30 Sợi Hàn quốc 1,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Dây khí 150 bar dài 5m
20 Sợi Hàn quốc 1,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bóng thổi bụi ống kính
550 Cái Trung Quốc 19,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bình xịt chống rỉ sét RP7
200 Bình Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ vệ sinh cảm biến Crop VSGO VS-S02E
120 Bộ Thái Lan 265,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Khăn ướt làm sạch bề mặt dụng cụ quang học chuyên dụng LAUPRO
800 Túi Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bông sạch quang học không bụi
800 Túi Việt Nam 152,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ vệ sinh ống kính quang học chuyên dụng KENKO Pro 5 cơ động
80 Bộ Việt Nam 313,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Giấy lau ống kính Zeiss cao cấp
100 Hộp Thái Lan 585,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bột mài kim cương Besdia (ĐL) 10gram
50 Lọ Đài Loan 618,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Pin 3V CR2 Energizer
420 Viên Indonesia 110,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Pin 3V CR123A Panasonic
460 Viên Indonesia 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Pin AA Panasonic
460 Vỉ Indonesia 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Hòm đựng trang bị
30 Hòm Việt Nam 780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Dây dẫn khí mềm 25kG/cm2 (1,0 m)
118 Sợi Hàn Quốc 950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Dây dẫn khí mềm 25kG/cm2 (0,8 m)
120 Sợi Hàn Quốc 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Dây dẫn khí mềm 25kG/cm2 (0,5 m)
120 Sợi Hàn Quốc 555,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Đồng hồ 3 tác dụng máy lặn hở
100 Bộ Mỹ 4,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Van an toàn máy lặn hở
80 Cái Mỹ 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Cút nối hai đầu ren ngoài
180 Cái Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Cút nối hai đầu ren trong
60 Cái Việt Nam 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Cút nối ren trong ren ngoài
160 Cái Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Dầu máy nén khí Coltri Sub
20 Hộp Ý 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Dây Cu roa máy nén khí
20 Chiếc Nhật Bản 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Dây mềm dẫn khí cao áp máy truyền khí
12 Sợi Hàn Quốc 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Dây mềm truyền khí buồng tăng giảm áp
20 Sợi Hàn Quốc 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Đồng hồ áp suất (0-10)kG/cm2
12 Chiếc Trung Quốc 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Đồng hồ áp suất (0-200)kG/cm4
12 Chiếc Trung Quốc 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Đồng hồ áp suất (0-30)kG/cm3
12 Chiếc Trung Quốc 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Đồng hồ máy nén khí 0-400 bar
30 Chiếc Trung Quốc 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Đường ống dẫn khí inox
25 Cái Trung Quốc 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Gioăng cao su tròn Oring 10 x 1,75
250 Cái Việt Nam 3,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Gioăng cao su tròn Oring 10,77 x 2,62
200 Cái Việt Nam 3,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Gioăng cao su tròn Oring 11 x 2,5
200 Cái Việt Nam 4,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Gioăng cao su tròn Oring 12 x 1,75
200 Cái Việt Nam 3,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Gioăng cao su tròn Oring 12,37 x 2,62
200 Cái Việt Nam 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Gioăng cao su tròn Oring 13,94 x 2,62
200 Cái Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Gioăng cao su tròn Oring 14,5 x 1,75
250 Cái Việt Nam 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Gioăng cao su tròn Oring 16 x 1,75
250 Cái Việt Nam 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Gioăng cao su tròn Oring 37 x 3,5
250 Cái Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Gioăng cao su tròn Oring 42 x 5,05
250 Cái Việt Nam 6,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Gioăng cao su tròn Oring 53 x 2,5
200 Cái Việt Nam 8,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Gioăng cao su tròn Oring 6,25 x 1,75
250 Cái Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Gioăng cao su tròn Oring 61 x 3
150 Cái Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Gioăng cao su tròn Oring 135 x 5
50 Cái Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Gioăng cao su tròn Oring 9,25 x 1,75
200 Cái Việt Nam 2,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Gioăng cửa Buồng tăng giảm áp
120 m Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Lọc nhớt máy nén khí
12 Cái Thái Lan 2,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Lõi lọc máy nén khí máy cao áp
20 Cái Thái Lan 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Lõi lọc máy nén khí thấp áp
50 Cái Thái Lan 930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Mỡ bảo quản trang bị khí tài nước
400 kg Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Ống mềm cao áp nạp chai khí
16 Bộ Trung Quốc 1,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Van an toàn 13 bar
50 Cái Trung Quốc 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Van an toàn 225 bar
50 Cái Trung Quốc 1,440,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Van an toàn 3,5 bar
40 Cái Trung Quốc 700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Van an toàn 300 bar
45 Cái Trung Quốc 2,268,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Van an toàn 65 bar
50 Cái Trung Quốc 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Van cấp khí buồng tăng giảm áp
30 Cái Italy 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Van nạp máy nén khí
30 Bộ Italy 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Van xả bình lọc cao áp
30 Cái Italy 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Van xả bình tách nước
30 Cái Italy 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Van xả các tầng nén
30 Bộ Italy 1,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Vải phin trắng K20x1,25
1200 m Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Vải mộc 100% coton
800 m Việt Nam 22,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Giẻ lau Cotton
1000 kg Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Khẩu trang bảo hộ
500 Cái Việt Nam 3,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second