Package 01: SCL 2017 - Circuit breakers and circuit breakers

        Watching
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Tender ID
Views
31
Name of Tender Notice
Package 01: SCL 2017 - Circuit breakers and circuit breakers
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
7.483.788.400 VND
Estimated price
0 VND
Completion date
11:17 25/04/2017
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
90 ngày
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Có hồ sơ dự thầu đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, có giá dự thầu (sau khi chào lại giá) không vượt giá gói thầu được duyệt.

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0100984614 0100984614 Liên danh CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ ỨNG DỤNGCÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD 7.496.940.000 VND 0 7.482.640.000 VND
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
# Contractor's name Role
1 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ ỨNG DỤNG main consortium
2 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD sub-partnership
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Tủ MC 24 kV, 2000A, 25kA/3s; (LS hoặc tương đương); Tỷ số biến dòng 1200 - 1600 - 2000 / 5-5-5 A; Rơle QI đáp ứng chuẩn truyền thông 61850, dòng nhị thứ 1 và 5 A
LS-VINA
1
cái
Tủ máy cắt tổng 24 kV-2000A-25kA/s. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp.
Việt nam
647,900,000
2
Tủ MC 24 kV, 630A, 25kA/3s; (LS hoặc tương đương); Tỷ số biến dòng 300 - 600 / 5-5 A; Rơle QI đáp ứng chuẩn truyền thông 61850 dòng nhị thứ 1 và 5 A
LS-VINA
5
cái
Tủ máy cắt lộ đi 24 kV-630A-25kA/s. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp.
Việt nam
545,600,000
3
Tủ TU 24 kV 25kA/3s; (LS hoặc tương đương); Tỷ số biến đổi: 23/√3: 0.11/√3: 0.11/√3: 0.11/√3 kV
LS-VINA
1
Cái
Tủ đo lường 24 kV- 25kS/3s. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp.
Việt nam
440,000,000
4
Tủ cầu dao cầu chì cho MBA tự dùng 24 kV, 25kA/3s; (LS hoặc tương đương); Idm > 200A; Idc < 10A
LS-VINA
1
cái
Tủ cầu dao -cầu chì 24 kV- 25kA/3s cho máy biến áp tự dùng. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp.
Việt nam
258,500,000
5
Tủ MC 24 kV, 630A, 25kA/3s; (Siemens hoặc tương đương); Tỷ số biến dòng 300 - 600 / 5-5 A; Rơle QI đáp ứng chuẩn truyền thông 61850, dòng nhị thứ 1 và 5 A
Siemens Simoprime A4
3
cái
Tủ máy cắt lộ đi 24 kV-630A-25kA/s. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp.
Indonesia
715,000,000
6
Tủ MC 24 kV, 630A, 25kA/3s cho tụ bù; (Siemens hoặc tương đương); Tỷ số biến dòng: 300 - 600 / 5-5 A; Rơle QI đáp ứng chuẩn truyền thông 61850, dòng nhị thứ 1 và 5 A và thêm các chức năng: Bảo vệ chống quá điện áp (F59); Bảo vệ chống thấp áp (F27); Bảo vệ không cân bằng (F51UB)
Siemens Simoprime A4
1
cái
Tủ máy cắt 24 kV-630A-25kA/s cho ngăn tụ bù. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp
Indonesia
715,000,000
7
Tủ TU 24 kV 25kA/3s; (Siemens hoặc tương đương); Tỷ số biến đổi 23/√3:0.11/√3: 0.11/√3: 0.11/√3 kV
Siemens Simoprime A4
1
cái
Tủ đo lường 24 kV- 25kS/3s. Thông số kỹ thuật của hàng hóa được nêu chi tiêt tại Mục 2 -Yêu cầu về kỹ thuật tại Chương V- Phạm vi cung cấp.
Indonesia
562,540,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second