Package 01: Shopping for goods

        Watching
Tender ID
Views
12
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 01: Shopping for goods
Bidding method
Online bidding
Tender value
811.440.000 VND
Publication date
08:23 24/01/2025
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2400623532_2501231511
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
DONG TAM NURSING SCHOOL
Approval date
23/01/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801339806 0801339806

Công ty TNHH Tổng công ty Nông Sản Việt

670.989.000 VND 670.989.000 VND 7 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0801380603 0801380603 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI NÔNG SẢN THÁI SƠN Failed at the technical evaluation step
2 vn0800553356 0800553356 CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC Failed at the technical evaluation step

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Gạo nếp cái Hoa Vàng
370 Kg Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Gạo tẻ BC
2750 Kg Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Dầu ăn Neptune 5L
190 Can Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bánh đa phở
350 Kg Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bột canh
32 Kg Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bột mì
335 Kg Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Hạt nêm
40 Kg Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Muối hạt
13 Kg Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Nước cốt dừa
22 Hộp Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Nước mắm Cát Hải
62 Lit Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đường kính
85 Kg Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Đỗ xanh
70 Kg Việt Nam 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đỗ đen
40 Kg Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Mì tôm túi
5 Túi Việt Nam 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phồng tôm rau củ, quả
5 kg Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Khoai lang kén
5 kg Việt Nam 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Ngô chiên
5 kg Việt Nam 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Rong biển làm cơm cuộn
19 Túi Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Tương ớt
4 Chai Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Dầu hào
3 Chai Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Nước sốt Mayonnaisi
5 chai Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Miến
6 kg Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Mộc nhĩ
2 kg Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Nấm hương
1 kg Việt Nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Măng khô
3 kg Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Lá dong
650 Việt Nam 500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bột sắn dây
5 Kg Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bí đao (bí xanh)
300 Kg Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bí đỏ
223 Kg Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bắp cải
300 Kg Việt Nam 13,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Chuối tây
66 Kg Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Cà chua
140 Kg Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cà rốt (củ đỏ, vàng)
79 Kg Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Cải ngọt
157 Kg Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Cần tây
5 Kg Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Dưa hấu
750 Kg Việt Nam 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Gấc
28 Kg Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Gừng tươi
25 Kg Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Hành khô
40 Kg Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hành lá (hành hoa)
25 Kg Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Khoai tây
250 Kg Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Mướp
40 Kg Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Rau mùi
7 Kg Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Rau mùng tơi
66 Kg Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Rau ngót
52 Kg Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Rau đay
66 Kg Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Rau mùi tàu
7 Kg Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Sả
7 Kg Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Rau xà lách
7 Kg Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Dưa chuột
13 Kg Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Súp lơ trắng
7 Kg Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Cam
40 Kg Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Chanh
4 Kg Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Thảo quả
1 Kg Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Cải tím
5 Kg Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Su hào
60 Kg Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Hành muối
3 kg Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Giá đỗ
2 kg Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Dưa vàng
13 kg Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Quýt
13 kg Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Thanh long
700 Kg Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Đậu trắng
79 kg Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tôm biển ( 35-40 con)
230 Kg Việt Nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Cua đồng
70 Kg Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Cá rô phi
125 Kg Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Cá trắm
125 Kg Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Mỡ lợn sống
132 Kg Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Thịt bò mông
230 Kg Việt Nam 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Thịt gà ta (bỏ chân, cổ)
530 Kg Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Thịt lợn sấn vai bỏ bì
1200 Kg Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Ruốc lợn
20 Kg Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Thịt ngan (bỏ chân, cổ)
240 Kg Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Giò lụa
22 Kg Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Chả
18 Kg Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Thịt 3 chỉ
32 kg Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Mọc loại I
9 Kg Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Xúc xích
20 kg Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Xương sườn lợn
300 Kg Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Xương ống
240 Kg Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Ức gà
26 kg Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Lạp xưởng
5 Kg Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Sữa Dielac Học Đường
223 Kg Việt Nam 205,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Sữa đặc ông thọ
185 Hộp Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Sữa chua
450 Hộp Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Trứng gà
13 kg Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Trứng cút
340 Kg Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Trứng vịt
340 Kg Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second