Package 02: Procurement of equipment for the textbook replacement program

        Watching
Tender ID
Views
34
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 02: Procurement of equipment for the textbook replacement program
Bidding method
Online bidding
Tender value
212.234.000 VND
Publication date
11:31 31/10/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
109/QĐ-THCSPT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Phu Thanh Secondary School
Approval date
30/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300383140 3300383140

HITEC COMPANY LIMITED

208.470.000 VND 208.470.000 VND 30 day 01/11/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3101113830 3101113830 CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIỀN TRUNG Unsatisfactory technical requirements

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video về một số nghề truyền thống điển hình ở một vài địa phương
1 Bộ Việt Nam 573,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Ngoại Ngữ
1 Bộ Việt Nam 10,856,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video/clip về tôn trọng sự thật
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video/clip về tình huống tự lập
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video/clip về tình huống giữ chữ tín
1 Bộ Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video/clip về tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip về đăng kí khai sinh
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Phim tư liệu mô tả việc khai quật một di chỉ khảo cổ học
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Tranh một tờ lịch bloc có đủ thông tin về thời gian theo Dương lịch và Âm lịch.
7 Tờ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Phim tài liệu về một số thành tựu văn minh Đông Nam Á
1 Bộ Việt Nam 318,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Phim thể hiện đời sống xã hội và phong tục của người Văn Lang, Âu Lạc.
1 Bộ Việt Nam 382,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Phim về đời sống cư dân, phong tục, văn hóa của các vương quốc cổ đại Champa và Phù Nam
1 Bộ Việt Nam 318,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Sơ đồ chuyển động của Trái Đất quanh Mặt Trời
3 Tờ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Lát cắt địa hình
3 Tờ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phẫu diện một số loại đất chính
3 Tờ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Video Mô phỏng động về ngày đêm luân phiên và ngày đêm dài ngắn theo mùa.
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Video Mô phỏng động về các địa mảng xô vào nhau
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Video Sự đa dạng của thế giới sinh vật trên lục địa và đại dương
1 Bộ Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Găng tay cao su
27 Đôi Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bình chia độ
2 Cái Trung Quốc 133,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Ống đong hình trụ 100 ml
2 Cái Trung Quốc 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Đũa thủy tinh
1 Cái Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Kính hiển vi
4 Cái Trung Quốc 7,520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ dụng cụ xác định thành phần phần trăm thể tích
1 Bộ Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm để phân biệt dung dịch; dung môi
1 Bộ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm tách chất
1 Bộ Việt Nam 344,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ dụng cụ quan sát tế bào
3 Bộ Việt Nam 2,344,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ dụng cụ làm tiêu bản tế bào
4 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ dụng cụ quan sát sinh vật đơn bào
3 Bộ Việt Nam 323,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ dụng cụ quan sát nguyên sinh vật
3 Bộ Việt Nam 199,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ dụng cụ quan sát nấm
2 Bộ Việt Nam 548,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ dụng cụ thu thập và quan sát sinh vật ngoài thiên nhiên
3 Bộ Việt Nam 1,775,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ thiết bị chứng minh lực cản của nước
3 Bộ Singapore 19,741,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ thiết bị thí nghiệm độ giãn lò xo
1 Bộ Việt Nam 276,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Video đa dạng thế giới sống
1 Bộ Việt Nam 636,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ vật liệu cơ khí
2 Bộ Việt Nam 2,196,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ dụng cụ cơ khí
2 Bộ Việt Nam 2,345,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ vật liệu điện
2 Bộ Việt Nam 3,741,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ dụng cụ điện
2 Bộ Việt Nam 3,284,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hộp mẫu các loại vải
6 Hộp Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Nồi cơm điện
2 Cái Việt Nam 984,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bếp điện
2 Cái Việt Nam 1,423,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Quạt điện
1 Cái Việt Nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ dụng cụ chế biến món ăn không sử dụng nhiệt.
2 Bộ Việt Nam 801,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Video Ngôi nhà thông minh
1 Tệp Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Video Vệ sinh an toàn thực phẩm trong gia đình.
1 Tệp Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Video Trang phục và thời trang
1 Tệp Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Video An toàn điện trong gia đình.
1 Tệp Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Video Sử dụng năng lượng tiết kiệm, hiệu quả.
1 Tệp Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Còi
2 Chiếc Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Cột, bảng bóng rổ
2 Bộ Việt Nam 18,811,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bàn cờ, quân cờ Vua
5 Bộ Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
2 Cái Việt Nam 560,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bảng vẽ
2 Cái Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bảng pha màu
2 Cái Việt Nam 115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Ống rửa bút
2 Cái Việt Nam 138,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp
1 Bộ Việt Nam 7,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ tranh về các hoạt động thiện nguyện, nhân đạo
6 Bộ Việt Nam 153,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ thẻ nghề truyền thống
6 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Video về Giao tiếp ứng xử
1 Bộ Việt Nam 509,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Video về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second