Package 3: Equipment and installation costs

        Watching
Tender ID
Views
63
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 3: Equipment and installation costs
Bidding method
Online bidding
Tender value
117.400.000 VND
Publication date
14:45 10/11/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
81/QĐ-TrMN
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Quang Phuoc Kindergarten
Approval date
17/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300483610 3300483610

HA VI PRODUCTION AND TRADE LIMITED COMPANY

112.885.000 VND 112.885.000 VND 7 day 18/11/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3301607114 3301607114 CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT Non -technical response

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Giá phơi khăn
1 Cái Việt Nam,MN341001,TM 1,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Cốc uống nước
25 Cái Việt Nam,MN341006,TM 63,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bình ủ nước+ giá để
1 Cái Việt Nam,MN341007,TM 3,125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
2 Cái Việt Nam,MN341009,TM 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Chậu
2 Cái Việt Nam,MN341010,TM 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bàn cho trẻ
13 Cái Việt Nam,MN341013,TM 1,240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Ghế cho trẻ
25 Cái Việt Nam,MN341014,TM 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thùng đựng nước có vòi và giá để
1 Cái Việt Nam,MN341015,TM 1,845,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Thùng đựng rác
2 Cái Việt Nam,MN341016,TM 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tivi LCD - 43 inch Kết nối WIFI
1 Cái Việt Nam,MN341017,TM 10,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đàn organ
1 Cái Việt Nam,MN341019,TM 15,675,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Giá để đồ chơi và học liệu
5 Cái Việt Nam,MN341020,TM 2,945,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bàn chải đánh răng trẻ em
5 Cái Việt Nam,MN342021,TM 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Mô hình hàm răng
2 Cái Việt Nam,MN342022,TM 775,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Vòng thể dục to
2 Cái Việt Nam,MN342023,TM 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Gậy thể dục to
2 Cái Việt Nam,MN342024,TM 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Cột ném bóng
2 Cái Việt Nam,MN342025,TM 1,975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Vòng thể dục nhỏ
25 Cái Việt Nam,MN342026,TM 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Gậy thể dục nhỏ
25 Cái Việt Nam,MN342027,TM 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Xắc xô
2 Cái Việt Nam,MN342028,TM 82,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Trống da
1 Cái Việt Nam,MN342029,TM 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Cổng chui
3 Cái Việt Nam,MN342030,TM 785,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bóng nhỏ
25 Quả Việt Nam,MN342031,TM 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bóng to
5 Quả Việt Nam,MN342032,TM 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Nguyên liệu để đan tết
1 kg Việt Nam,MN342033,TM 725,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Kéo thủ công
25 Cái Việt Nam,MN342034,TM 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Kéo văn phòng
1 Cái Việt Nam,MN342035,TM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Giấy màu
25 túi Việt Nam,MN342039,TM 3,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ dinh dưỡng 1
2 Bộ Việt Nam,MN342040,TM 127,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ dinh dưỡng 2
2 Bộ Việt Nam,MN342041,TM 127,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ dinh dưỡng 3
2 Bộ Việt Nam,MN342042,TM 127,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ dinh dưỡng 4
2 Bộ Việt Nam,MN342043,TM 127,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Hàng rào lắp ghép
3 Túi Việt Nam,MN342044,TM 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Ghép nút lớn
2 Túi Việt Nam,MN342045,TM 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ đồ chơi nấu ăn
3 Bộ Việt Nam,MN342049,TM 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ dụng cụ bác sĩ
2 Bộ Việt Nam,MN342050,TM 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ xếp hình trên xe 26 CT
6 Bộ Việt Nam,MN342051,TM 365,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông 36 CT
3 Bộ Việt Nam,MN342052,TM 377,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Gạch xây dựng
2 Thùng Việt Nam,MN342053,TM 1,013,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
2 Bộ Việt Nam,MN342054,TM 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
2 Bộ Việt Nam,MN342055,TM 415,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Đồ chơi các phương tiện giao thông
2 Bộ Việt Nam,MN342056,TM 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ động vật biển
2 Bộ Việt Nam,MN342057,TM 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ động vật sống trong rừng
2 Bộ Việt Nam,MN342058,TM 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ động vật nuôi trong gia đình
2 Bộ Việt Nam,MN342059,TM 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ côn trùng
2 Bộ Việt Nam,MN342060,TM 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Nam châm thẳng
3 Cái Việt Nam,MN342061,TM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Kính lúp
3 Cái Việt Nam,MN342062,TM 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Phễu nhựa
3 Cái Việt Nam,MN342063,TM 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bể chơi với cát và nước
1 Bộ Việt Nam,MN342064,TM 6,895,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ làm quen với toán
15 Bộ Việt Nam,MN342065,TM 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Con rối
1 Bộ Việt Nam,MN342066,TM 645,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ hình học phẳng
25 Túi Việt Nam,MN342067,TM 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bảng quay 2 mặt
1 Cái Việt Nam,MN342068,TM 1,845,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Tranh về các loại rau, củ, quả, hoa
2 Bộ Việt Nam,MN342069,TM 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Tranh các con vật
2 Bộ Việt Nam,MN342070,TM 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Tranh ảnh một số nghề nghiệp
2 Bộ Việt Nam,MN342071,TM 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Đồng hồ học đếm 2 mặt
2 Cái Việt Nam,MN342072,TM 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Hộp thả hình
3 Cái Việt Nam,MN342073,TM 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bàn tính học đếm
3 Cái Việt Nam,MN342074,TM 265,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ tranh truyện mẫu giáo 3-4 tuổi
1 Bộ Việt Nam,MN342075,TM 366,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bộ tranh minh họa thơ lớp 3-4 tuổi
1 Bộ Việt Nam,MN342076,TM 355,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bảng con
25 Cái Việt Nam,MN342077,TM 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Tranh cảnh báo nguy hiểm
1 Bộ Việt Nam,MN342078,TM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Tranh, ảnh về Bác Hồ
1 Bộ Việt Nam,MN342079,TM 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bút lông cỡ to
12 Cái Việt Nam,MN342081,TM 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bút lông cỡ nhỏ
12 Cái Việt Nam,MN342082,TM 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Dập ghim
1 Cái Việt Nam,MN342083,TM 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bìa các màu
50 Tờ Việt Nam,MN342084,TM 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Giấy trắng A0
50 Tờ Việt Nam,MN342085,TM 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Kẹp sắt các cỡ
10 Cái Việt Nam,MN342086,TM 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Dập lỗ
1 Cái Việt Nam,MN342087,TM 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Súng bắn keo
1 Cái Việt Nam,MN342088,TM 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
3 Bộ Việt Nam,MN342089,TM 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Lịch của trẻ
1 Bộ Việt Nam,MN342090,TM 465,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second