Package 3: High school teaching equipment

        Watching
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Tender ID
Views
74
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 3: High school teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
387.198.000 VND
Publication date
15:23 25/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
276/THPT NĐC
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Nguyen Dinh Chieu High School
Approval date
23/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0312566827 0312566827

HUONG TRAM PRODUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED

384.713.000 VND 384.713.000 VND 15 day 25/12/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3301514318 3301514318 HUNG GIA TRANG COMPANY LIMITED Unsatisfactory

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
02 bộ Việt Nam 138,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ thiết dạy học về hình chóp, hình chóp cụt, hình lăng trụ.
06 bộ Việt Nam 610,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video tư liệu về tác giả Nguyễn Du
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video tư liệu về Truyện Kiều
01 bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video tư liệu về Nguyễn Đình Chiểu và các tác phẩm của Nguyễn Đình Chiểu
01 bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
01 bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Video tư liệu về sự nghiệp văn chương của Nam Cao
01 bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Video tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
01 bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây
02 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến
02 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Lược đồ di sản văn hóa ở Việt Nam
02 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Lược đồ thế giới thế kỉ XVI - thế kỉ XVIII
02 bộ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Lược đồ Đông Nam Á cuối thế kỉ XIX đầu thế kỉ XX
02 bộ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Lược đồ Chiến thắng Bạch Đằng (năm 938)
03 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Lược đồ Kháng chiến chống Tống thời Lý (1075-1077)
03 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Lược đồ Kháng chiến chống xâm lược Mông - Nguyên
02 bộ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Lược đồ Khởi nghĩa Lam Sơn (1418-1427)
02 bộ Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Lược đồ Phong trào Tây Sơn
02 bộ Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Lược đồ khởi nghĩa Hai Bà Trưng (40-43)
02 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Lược đồ Quá trình Pháp xâm lược Việt Nam (1858-1884)
03 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Lược đồ cuộc kháng chiến chống Pháp xâm lược của nhân dân Bắc Kì (1858 - 1884)
03 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Mỹ Latinh
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bản đồ Liên minh châu Âu
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Đông Nam Á
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Tây Nam Á
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ địa lí tự nhiên Hoa Kì
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ địa lí tự nhiên Liên bang Nga
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ địa lí tự nhiên Nhật Bản
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ địa lí tự nhiên Trung Quốc
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ địa lí tự nhiên Nam Phi
03 tờ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng vể các chủ thể tham gia trong nền kính tế và vai trò của các chủ thể tham gia trong nền kinh tế
03 bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình thị trường cơ bản
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng một số loại thuế phổ biến
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Tranh thể hiện sơ đồ một số dịch vụ tín dụng cơ bản
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Tranh thể hiện sơ đồ các nguồn giúp tạo ý tưởng kinh doanh.
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình lạm phát và thất nghiệp.
03 bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Tranh thể hiện sơ đồ: - Vai trò của đạo đức kinh doanh - Các biểu hiện của đạo đức kinh doanh
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Tranh thể hiện sơ đồ các bước lập kế hoạch tài chính cá nhân
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Tranh thể hiện sơ đồ hệ thống chính trị Việt Nam - Sơ đồ tổ chức bộ máy nhà nước ở Việt Nam.
03 bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Tranh mô phỏng hệ thống pháp luật và văn bản pháp luật Việt Nam theo luật mới
03 tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Thiết bị tổng hợp hai lực đồng quy và song song
04 bộ Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thiết bị khảo sát động lượng
01 bộ Trung Quốc 27,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thiết bị chứng minh định luật Hooke
01 bộ Việt Nam 1,382,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Thiết bị đo tốc độ truyền âm
04 bộ Việt Nam-Israel 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Thiết bị khảo sát nguồn điện
01 bộ Việt Nam 894,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Thiết bị khảo sát nội năng
01 bộ Việt Nam 569,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Thiết bị khảo sát truyền nhiệt lượng
01 bộ Việt Nam 285,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Thiết bị tạo từ phổ
01 bộ Việt Nam 244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Thiết bị xác định hướng của lực từ
01 bộ Việt Nam 1,884,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Thiết bị đo cảm ứng từ
01 bộ Việt Nam 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Thiết bị cảm ứng điện từ
01 bộ Việt Nam 748,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tranh minh hoạ Động cơ xăng 4 kỳ và Động cơ xăng 2 kỳ
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Tranh minh hoạ Hệ thống bôi trơn và hệ thống làm mát
02 bộ Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Tranh minh hoạ Cấu tạo của Ôtô
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật
02 bộ Việt Nam 355,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Video Các phương pháp gia công cơ khí
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Video Tự động hóa trong sản xuất cơ khí
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bình cầu không nhánh đáy bằng
07 Cái Trung Quốc 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Ống dẫn
05 m Trung Quốc 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Muỗng đốt hóa chất
07 cái Trung Quốc 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Kẹp ống nghiệm
14 cái China 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Khay mang dụng cụ và hóa chất
07 cái Việt Nam 358,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Giấy lọc
03 hộp China 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Giấy quỳ tím
02 hộp China 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Giấy pH
02 tiệp China 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Giấy ráp
07 tấm Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Dũa 3 cạnh
07 cái Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Silver nitrate, (AgNO3) - 30gr
01 chai Việt Nam 1,359,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Potassium permanganate, (KMnO4) - 100gr
01 chai Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Sodium thiosulfate,(Na2S2O3) - 100gr
01 chai Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Sodium acetate (CH3COONa) - 100gr
01 chai Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Ammonium sulfate ((NH4)2SO4) hoặc Ammonium nitrate (NH4 NO3) - 100gr
01 chai Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Hexane (C6H14) - 500ml
01 chai Việt Nam 199,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Benzene (C6H6) - 200ml
01 chai Việt Nam 198,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Toluene (C7H8) - 100ml
01 chai Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Chloroethane (C2H5CI) - 200ml
01 chai Việt Nam 858,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Glycerol (C3H8O3) - 300ml
01 chai Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Phenol (C6H5OH) - 100gr
01 chai Việt Nam 221,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Ethanal (C2H4O) - 300ml
01 chai Việt Nam 390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Acetic acid (CH3COOH) - 300ml
01 chai Việt Nam 116,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Saccharose (C12H22O11) - 300gr
01 chai Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Tinh bột (starch), (C6H10O5)n - 100gr
01 chai Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Methylamine (CH3NH2) hoặc Ethylamine (C2H5NH2) - 100ml
01 chai Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Aniline (C5H5NH2) - 100ml
01 chai Việt Nam 328,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Barium chlorid (BaCl2) - 100gr
01 chai Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Aluminum potassium sulfate Dodecahydrate (KAl(SO4)2.12H2O) - 100gr
01 chai Việt Nam 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Ống nghiệm
30 ống China 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Đĩa Petri
06 cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Panh kẹp
05 cái Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Pipet
10 cái Trung Quốc 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Quả bóp cao su
05 cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bút viết kính
02 cái Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Găng tay cao su
02 hộp Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Kính hiển vi
03 cái China 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bộ thu nhận số liệu
01 bộ Trung Quốc 26,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cấu tạo của tế bào động vật và tế bào thực vật
02 bộ Trung Quốc 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Cấu tạo của tim
02 cái Trung Quốc 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Bộ thiết bị đo oxygen trong quá trình quang hợp
01 bộ Trung Quốc 12,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bộ thiết bị tìm hiểu cấu trúc và hoạt động của tim
02 bộ Việt nam 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Bộ hóa chất tách chiết sắc tố trong lá cây và sự hình thành tinh bột.
01 bộ Việt Nam 488,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Dung dịch dinh dưỡng
01 chai Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Tranh minh họa Trao đổi nước ở thực vật
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Tranh minh hoạ Các hình thức tiêu hoá ở động vật
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Tranh minh hoạ Các hình thức trao đổi khí
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Tranh minh hoạ Sơ đồ các dạng hệ tuần hoàn
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Tranh minh hoạ Sơ đồ cung phản xạ
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Tranh. minh hoạ Các hình thái sinh trưởng và phát triển của động vật
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Tranh minh hoạ Sơ đồ mô hình thuỷ canh theo hướng phát triển nông nghiệp sạch
02 tờ Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Video Một số biểu hiện của cây do thiếu khoáng
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Thiết bị đo pH
02 cái Trung Quốc 813,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Thiết bị đo nồng độ oxy hòa tan trong nước
02 cái Trung Quốc 13,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Thiết bị đo hàm lượng amoni trong nước
01 cái Rô-ma-ni 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Thiết bị đo độ mặn
02 cái Trung Quốc 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Bếp từ
01 cái Trung Quốc 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bộ dụng cụ ghép cây
02 bộ Việt Nam 520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Rây
06 cái Việt Nam 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Quy trình nhân giống cây trồng
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Sâu hại cây trồng
02 tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Bệnh hại cây trồng
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Tranh minh hoạ Một số phương pháp nhân giống vật nuôi
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Tranh minh hoạ Quy trình cấy truyền phôi bò
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Tranh minh hoạ Chế biến thức ăn chăn nuôi bằng phương pháp ủ chua
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Tranh minh hoạ Tranh minh hoạ Một số bệnh phổ biến ở lợn
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Tranh minh hoạ Một số bệnh phổ biến ở gia cầm
02 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Tranh minh hoạ Mô hình xử lý chất thải bằng công nghệ biogas
01 tờ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Video: Trồng trọt công nghệ cao.
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Video: Thực hành ghép.
01 bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Video Ứng dụng công nghệ cao trong chăn nuôi
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Video Chăn nuôi lợn theo tiêu chuẩn VietGAP GD Việt Nam
01 bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Điều hòa nhiệt độ
04 cái Malaysia 20,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Máy hút bụi
02 cái Malaysia 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Cajon
01 cái Nhật Bản/Indonesia 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Guitar
02 cây Anh Quốc / Trung Quốc 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Dây nhảy cá nhân
30 chiếc Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Quả bóng đá
20 quả Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Cầu môn, lưới bóng đá
01 1 bộ Việt Nam 12,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Quả bóng rổ
20 quả Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Quả cầu đá
100 quả Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Quả cầu lông
200 quả Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Vợt cầu lông
40 chiếc Việt Nam 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Tivi 65 inch
03 chiếc Malaysia 20,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Thiết bị âm thanh đa năng di động
01 bộ Trung Quốc 10,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second