Package No. 03

        Watching
Tender ID
Views
28
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 03
Bidding method
Online bidding
Tender value
315.601.000 VND
Publication date
15:56 16/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
320/QĐ-PVH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Department of Culture and Information Hoang Su Phi district
Approval date
13/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0102394339 0102394339 Tràng An - Huy Hoàng

TRANG AN EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

310.706.000 VND 310.706.000 VND 45 day
2 vn0101255406 0101255406 Tràng An - Huy Hoàng

HUY HOANG CULTURAL JOINT STOCK COMPANY

310.706.000 VND 310.706.000 VND 45 day
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
# Contractor's name Role
1 TRANG AN EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY main consortium
2 HUY HOANG CULTURAL JOINT STOCK COMPANY sub-partnership

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Luật căn cước (sửa đổi) và các văn bản hướng dẫn thi hành.
22 Cuốn Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Luật hợp tác xã và các văn bản hướng dẫn thi hành.
22 Cuốn Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Luật tố tụng hành chính
22 Cuốn Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Luật lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở và các Văn bản hướng dẫn thực hiện
22 Cuốn Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Hưng Đạo Vương
22 Cuốn Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tư tưởng của chủ tịch Hồ Chí Minh về giáo dục lịch sử dân tộc
22 Cuốn Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Triết lý xử lý người chưa thành niên vi phạm và thực tiễn xây dựng pháp luật
22 Cuốn Việt Nam 196,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Nhà - Làng - Nước trong văn hóa Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Những chặng đường đời
22 Cuốn Việt Nam 265,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Điện Biên Phủ: Dấu ấn lịch sử kỷ niệm 70 năm chiến thắng ĐBP: Từ Điện Biên Phủ đến Giơ-ne-vơ 1954
22 Cuốn Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Điện Biên Phủ: Dấu ấn lịch sử kỷ niệm 70 năm chiến thắng ĐBP: Chiến dịch Điện Biên Phủ: Tướng Giáp và "Quyết định khó khăn nhất trong cuộc đời chỉ huy"
22 Cuốn Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Điện Biên Phủ: Dấu ấn lịch sử kỷ niệm 70 năm chiến thắng ĐBP: Bảo vệ và xây dựng đất nước theo tinh thần chiến thắng Điện Biên Phủ
22 Cuốn Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Hồ Chí Minh tình cảm lớn của người dành cho văn hóa đọc và ngành thư viện
22 Cuốn Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bác Hồ tấm gương sáng về đọc sách và tự học
22 Cuốn Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
3 bản tuyên ngôn độc lập trường tồn, bất hủ của nước Việt
22 Cuốn Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Quyền con người trong pháp luật quốc tế và Việt Nam
11 Cuốn Việt Nam 176,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Một số phong tục tập quán đặc sắc của các dân tộc Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tục ngữ ca dao Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 57,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Các triều đại Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Cuộc đời và sự nghiệp của những nhà giáo nổi tiếng Việt Nam TK XX
22 Cuốn Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Góp phần tìm hiểu các di sản văn hóa phi vật thể trên đất nước ta
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Gương sáng anh hùng cách mạng trẻ tuổi
22 Cuốn Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Lịch sử, ý nghĩa của những ngày lễ lớn trong văn hóa Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Nhân tài nước Việt danh sáng ngàn năm
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Những nền văn hóa cổ trên lãnh thổ Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tết cổ truyền - kết tinh văn hóa dân tộc trong phong tục
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Tinh hoa làng nghề truyền thống Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Truyện thơ nôm Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Tụt hậu về kinh tế và bẫy thu nhập trung bình nguy cơ cần đặc biệt coi trọng
22 Cuốn Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Luật khiếu nại và VBHD thi hành
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Luật hôn nhân và gia đình năm và VBHD thi hành
22 Cuốn Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Luật đất đai (sửa đổi, bổ sung có hiệu lực từ 1/1/2025)
22 Cuốn Việt Nam 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Sự thịnh vượng của các Quốc gia
22 Cuốn Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Nghệ thuật chiến tranh nhân dân Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Đại tướng Võ Nguyễn Giáp - Linh hồn của chiến dịch Điện Biên “Người anh hùng như bước ra từ thần thoại Việt Nam”.
22 Cuốn Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Việt Nam đất nước con người: 100 kỳ quan thiên nhiên Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Những trận đánh nổi tiếng trong lịch sử các triều đại Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Những trận đánh nổi tiếng của dân tộc Việt Nam từ khi có Đảng lãnh đạo (TB 2023)
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Biển đảo quê hương: Lãnh thổ thiêng liêng
22 Cuốn Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hạnh phúc đích thực
22 Cuốn Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Sông nước - biển đảo trong đời sống của người Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Truyện kể về lòng yêu thương
22 Cuốn Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Truyện kể về những tấm gương đạo đức
22 Cuốn Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Truyện kể về gương hiếu học
22 Cuốn Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Suốt đời tu dưỡng theo gương Bác: Bác nhắc nhở về Danh và Lợi (86) TTV
22 Cuốn Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Chiến thắng Điện Biên Phủ: Điện Biên Phủ: Những ký ức không phai mờ (TTV) 76
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Chiến thắng Điện Biên Phủ: Chiến thắng Điện Biên Phủ: Khi lòng quyết tâm cao hơn núi
22 Cuốn Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Thép đã tôi thế đấy
11 Cuốn Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Kỹ thuật sửa chữa xe máy - cơ bản
11 Cuốn Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Kỹ thuật sửa chữa ô tô cơ bản
22 Cuốn Việt Nam 132,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Hướng dẫn chọn giống và chăm sóc Rau họ cải dành cho người mới bắt đầu
22 Cuốn Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Hướng dẫn chọn giống và chăm sóc Rau mầm dành cho người mới bắt đầu
22 Cuốn Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Cẩm nang cho người bệnh: Bệnh hô hấp, hen suyễn và cách điều trị.
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Cẩm nang cho người bệnh: Bệnh khớp, gout và cách điều tri
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Cẩm nang cho người bệnh: Bệnh nam giới và cách điều trị
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Cẩm nang cho người bệnh: Bệnh phụ nữ và cách điều trị
22 Cuốn Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bạn hãy sống lương thiện, nhưng phải có nguyên tắc
11 Cuốn Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Thấu hiểu tâm lý học đường
22 Cuốn Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Hạnh phúc đích thực
22 Cuốn Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Một đời tự tại
11 Cuốn Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Nghệ thuật tinh tế của việc "đếch" quan tâm
11 Cuốn Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Ta chính là những thứ ta ăn
11 Cuốn Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Trẻ ngoan trẻ hư
11 Cuốn Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Chris giáp mặt với ung thư
22 Cuốn Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Điều cơ thể muốn bạn lắng nghe
11 Cuốn Việt Nam 123,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Tiết thực nửa ngày - Phương thuốc tối ưu
11 Cuốn Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách chăn nuôi giống vịt chuyên thịt CT
11 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách chế biến một số mốn ăn chay Hà nội - Tập 1
11 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách chế biến một số mốn ăn chay Hà nội - Tập 2
11 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách đóng Bàn gỗ
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách đóng Ghế gỗ
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách đóng Giường gỗ
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Cá Ao nước ngọt
11 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi cá Rô phi và Điêu Hồng (Rô phi Đỏ)
11 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Gà Đông Tảo
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi gà lông màu hướng thịt TN
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Gà Ri
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Giống gà chuyên trứng GT
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Giống Ngan V7
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi giống Ngan VS
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi giống vịt chuyên thịt SD
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi giống vịt chuyên thịt SH
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Tôm càng Xanh
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách trồng bưởi hiệu quả cao
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách trồng Cà Chua trái vụ bằng cây giống cà chua ghép
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách trồng Cam Quýt không hạt
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách trồng Nấm mùa hè
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Nỗ lực bao nhiêu, tự do bấy nhiêu
22 Cuốn Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bình ổn đại tràng phòng chống ung thư
22 Cuốn Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Kỹ thuật sửa chữa xe máy nâng cao
22 Cuốn Việt Nam 132,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bí mật của hôn nhân - Làm thế nào để thay đổi chồng bạn
22 Cuốn Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bí mật của hôn nhân - Làm thế nào để thay đổi vợ bạn
22 Cuốn Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi Bò BBB Lai
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách sử dụng chế phẩm vi sinh EMUNIV Trong sản xuất NN hữu cơ
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nhân giống cây trồng bằng nuôi cấy mô
22 Cuốn Việt Nam 61,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Chương trình “1001 cách làm ăn” - Cách nuôi lươn trong bể không bùn
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Tiếng gọi của hoang dã
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Ông già và biển cả
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
10 vạn câu hỏi vì sao - Con người
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
10 vạn câu hỏi vì sao - Động vật
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
10 vạn câu hỏi vì sao - Thực vật
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
10 vạn câu hỏi vì sao - Vật lý
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
10 vạn câu hỏi vì sao - Vũ trụ
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Câu đố Việt Nam
22 Cuốn Việt Nam 57,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Kĩ năng sống cho học sinh - Ăn được hay đừng ăn
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Kĩ năng sống cho học sinh - Khéo léo dùng công cụ
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Kĩ năng sống cho học sinh - Khi động vật lên tiếng
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Kĩ năng sống cho học sinh - Tai nạn và phòng tránh
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Kĩ năng sống cho học sinh - Ứng xử và giao tiếp
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Cuộc phiêu lưu của Tom Sawyer
22 Cuốn Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Gió lạnh đầu mùa
22 Cuốn Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Ông già và biển cả
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Nhật Ký trong tù
22 Cuốn Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Tắt đèn
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Chiếc nhẫn bạc
22 Cuốn Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Hãy là những đứa trẻ siêng năng
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Hoàng hôn đỏ
22 Cuốn Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Khúc sông không có bên bồi
22 Cuốn Việt Nam 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Vườn Sơn tra dưới trăng
22 Cuốn Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Số đỏ
22 Cuốn Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Truyện cổ tích Việt Nam hay nhất T1
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Truyện cổ tích Việt Nam hay nhất T2
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Truyện cổ tích Việt Nam hay nhất T3
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Hỏi đáp nhanh trí - Câu đố xoắn não
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Hỏi đáp nhanh trí - Đố vui hại não
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Hỏi đáp nhanh trí - Phát tán bom cười
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Hỏi đáp nhanh trí - Tiếu ngạo giang hồ
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Kể chuyện Tết Trung Thu
22 Cuốn Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Ông Ba Bị và những đứa trẻ trong mơ
22 Cuốn Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bó củi biết bay
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Chàng học trò có chí
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Chàng ngốc được kiện
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Chuyện Trê Cóc
22 Cuốn Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Con chim khách mầu nhiệm
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Đám cưới chuột
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Hai anh em và ba con yêu tinh
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Người bán trống và lũ quỷ
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Người con nuôi hiếu thảo
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Ngưu Lang Chức Nữ
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Ông quan thông minh
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Sự tích hạt thóc
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Sự tích hội chùa Hương
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Sự tích ông Ba Mươi
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Từ Thức gặp tiên
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Vua Heo
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Sự tích ông Công ông Táo
22 Cuốn Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Dế mèn phiêu lưu ký (MH: Tạ Huy Long)
22 Cuốn Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
360 động từ bất qui tắc & cách dùng các thì trong TA
22 Cuốn Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Những câu hỏi tò mò & giải đáp thú vị về Mặt trăng
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Những câu hỏi tò mò & giải đáp thú vị về Rừng mưa
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Những câu hỏi tò mò & giải đáp thú vị về Thời tiết
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Những câu hỏi tò mò & giải đáp thú vị về Thực vật
22 Cuốn Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Giá sách thư viện
11 Chiếc Việt Nam 7,157,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Luật thi hành án dân sự (sửa đổi, bổ sung - có hiệu lực 1/1/2022
22 Cuốn Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Luật phòng, chống bạo lực gia đình (sửa đổi, bổ sung năm 2022) và các Văn bản hướng dẫn thi hành
22 Cuốn Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Luật khám bệnh, chữa bệnh (sửa đổi, bổ sung năm 2023) và các Văn bản hướng dẫn thi hành
22 Cuốn Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Bộ luật hình sự
22 Cuốn Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Bộ luật dân sự
22 Cuốn Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Bộ luật tố tụng dân sự
22 Cuốn Việt Nam 127,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Bộ luật tố tụng hình sự (hiện hành) Sửa đổi bổ sung năm 2021
22 Cuốn Việt Nam 136,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second