Package No. 03

        Watching
Tender ID
Views
7
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 03
Bidding method
Online bidding
Tender value
111.905.000 VND
Publication date
09:29 20/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
184/QĐ-THCSLS
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Loc Son Middle School
Approval date
20/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301607114 3301607114

CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT

110.883.000 VND 110.883.000 VND 30 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bàn ghế Hội đồng
6 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 7,547,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tranh về thích ứng với những thay đổi
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Sơ đồ lát cắt ngang các vùng biển Việt Nam
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bản đồ Dân số Việt Nam
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bản đồ giao thông Việt Nam
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Vòng năng lượng trên Trái Đất
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Sơ đồ quá trình phiên mã
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Sơ đồ quá trình dịch mã
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Sơ đồ quá trình nguyên phân
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Sơ đồ quá trình giảm phân
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính.
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 328,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 102,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 507,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Dụng cụ thực hành kính lúp
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 378,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 557,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 547,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
2 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 348,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 358,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 199,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 408,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 239,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ thiết bị quan sát nhiễm sắc thể
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 1,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 527,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Mô hình phân tử dạng rỗng
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 388,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
1 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 1,060,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Biến áp nguồn
3 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 1,411,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Công tơ điện 1 pha
2 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 279,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bộ thiết bị lắp mạng điện trong nhà
5 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 1,421,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ thiết bị lắp đặt mạch chuông điện
5 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 1,244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ thiết bị lắp đặt mạch điều khiển đèn điện cảm biến ánh sáng và chuyển động
5 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 1,841,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bộ kít vi điều khiển thông dụng
5 Bộ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 4,344,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Tranh: Một số loại sâu hại cây ăn quả
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Tranh: Một số loại bệnh hại cây ăn quả
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tranh: Một số bệnh thường gặp trên gà
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Video nuôi gà thả vườn theo tiêu chuẩn VietGAP
1 Tệp Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 147,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Tranh: Các bước trồng rừng bằng cây con
1 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 199,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bảng nhóm
15 Chiếc Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Tranh một tờ lịch bloc có đủ thông tin về thời gian theo Dương lịch và Âm lịch.
6 Tờ Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 9,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Dây điện trở
3 Dây Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Cốc đốt
2 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 109,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Vôn kế một chiều
2 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 197,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Găng tay cao su
10 Đôi Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Chổi rửa ống nghiệm
6 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Cốc thủy tinh loại 250 ml
2 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Cốc thủy tinh 100 ml
2 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Chậu thủy tinh
2 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Ống nghiệm
10 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Nhiệt kế y tế
1 Cái Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 57,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Cờ lệnh thể thao
4 Chiếc Chi tiết theo Bảng đề xuất tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị chào thầu 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second