Package No. 04: Equipment for training

        Watching
Tender ID
Views
8
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 04: Equipment for training
Bidding method
Online bidding
Tender value
7.676.240.000 VND
Publication date
10:08 23/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
1178/QĐ-CĐH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Hue College
Approval date
20/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0102592267 0102592267 LIÊN DANH G6 - MDE

G6 IMPORT - EXPORT COMPANY LIMITED

7.288.000.000 VND 7.288.000.000 VND 30 day
2 vn0107485565 0107485565 LIÊN DANH G6 - MDE

M.D TRADE AND ENGINEERING JOINT STOCK COMPANY

7.288.000.000 VND 7.288.000.000 VND 30 day
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
# Contractor's name Role
1 G6 IMPORT - EXPORT COMPANY LIMITED main consortium
2 M.D TRADE AND ENGINEERING JOINT STOCK COMPANY sub-partnership

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy mài 2 đá
1 Chiếc Đài Loan 49,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Máy vi tính
25 Bộ Trung Quốc 20,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Máy chiếu (Projector)
5 Bộ Trung Quốc 37,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Máy in
1 Chiếc Trung Quốc 11,590,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bàn + Ghế máy tính
22 Chiếc Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bục giảng thông minh (Bao gồm: Bàn điều khiển, Khối điều khiển trung tâm, Khối điều khiển thiết bị ngoại vi)
1 Bộ Trung Quốc 105,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Phần mềm điều khiển (LAB)
1 Bộ Trung Quốc 85,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tai nghe
19 Bộ Trung Quốc 640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy cắt CNC (Máy cắt Plasma/ô xy - khí cháy CNC)
1 Bộ Trung Quốc 408,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Máy cắt, đột liên hợp
1 Bộ Đài Loan 455,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thiết bị cắt ô xy khí cháy (Thiết bị cắt khí cầm tay)
2 Bộ Thái Lan 10,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Máy khoan cầm tay
2 Bộ Trung Quốc 1,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Máy mài cầm tay
2 Chiếc Trung Quốc 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Máy cắt lưỡi đá
1 Chiếc Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Máy cắt Plasma
1 Chiếc Trung Quốc 40,680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Máy nén khí
1 Chiếc Trung Quốc 13,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Máy cắt khí bán tự động
2 Bộ Trung Quốc 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dụng cụ tháo lắp
1 Bộ Chi tiết ở bảng Tuyên bố đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hoá kèm theo E-HSDT 3,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Dụng cụ cầm tay nghề hàn
10 Bộ Chi tiết ở bảng Tuyên bố đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hoá kèm theo E-HSDT 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Dụng cụ nghề điện
1 Bộ Chi tiết ở bảng Tuyên bố đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hoá kèm theo E-HSDT 3,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Dụng cụ đo cơ khí
5 Bộ Chi tiết ở bảng Tuyên bố đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hoá kèm theo E-HSDT 12,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Búa tạ 2kg
5 Chiếc Trung Quốc 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bàn nguội kèm Êtô
2 Bộ Việt Nam 32,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Máy hàn hồ quang xoay chiều
5 Bộ Việt Nam 12,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Máy hàn hồ quang một chiều
5 Bộ Pháp 245,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Máy cắt Plasma
1 Chiếc Trung Quốc 40,680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Máy mài cầm tay
5 Chiếc Trung Quốc 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Ca bin hàn
6 Bộ Việt Nam 72,120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Hệ thống hút khói hàn
2 Bộ Việt Nam 229,106,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Dụng cụ đo cơ khí
2 Bộ Chi tiết ở bảng Tuyên bố đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hoá kèm theo E-HSDT 12,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Dụng cụ cầm tay nghề hàn
10 Bộ Chi tiết ở bảng Tuyên bố đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hoá kèm theo E-HSDT 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bàn hàn đa năng
6 Bộ Việt Nam 33,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Ê tô
2 Chiếc Trung Quốc 4,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Thước kiểm tra mối hàn đa năng
2 Chiếc Nhật Bản 1,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Thiết bị hàn khí
2 Bộ Thái Lan 12,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Kéo cầm tay (Kéo cắt sắt)
1 Chiếc Việt Nam 4,230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Máy hàn MIG
5 Bộ Trung Quốc 63,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Máy hàn FCAW
5 Bộ Pháp 125,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Máy hàn TIG
5 Bộ Trung Quốc 94,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Máy hàn Laser
1 Chiếc Trung Quốc 295,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Máy hàn điểm
1 Chiếc Trung Quốc 72,658,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Máy hàn tiếp xúc đường (máy hàn lăn)
1 Bộ Trung Quốc 160,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Máy mài cầm tay
5 Chiếc Trung Quốc 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Ca bin hàn
6 Bộ Việt Nam 72,120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bàn hàn đa năng
6 Bộ Việt Nam 33,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Ê tô
2 Chiếc Trung Quốc 4,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Thước kiểm tra mối hàn đa năng
2 Chiếc Nhật Bản 1,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Tủ đựng dụng cụ
1 Chiếc Việt Nam 19,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second