Package No. 1: Equipment cost + Service

Tender ID
Views
104
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Package No. 1: Equipment cost + Service
Bidding method
Online bidding
Tender value
2.076.399.600 VND
Estimated price
2.076.399.600 VND
Completion date
10:08 28/11/2019
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
90 ngày
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có hồ sơ dự thầu đáp ứng yêu cầu và có giá dự thầu thầu đáp ứng yêu cầu.

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0100109106 0100109106 Liên danh TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘICÔNG TY TNHH VIETTEL-CHT 1.970.889.000 VND 1.970.889.000 VND
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
# Contractor's name Role
1 TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI main consortium
2 CÔNG TY TNHH VIETTEL-CHT sub-partnership
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ LẮP ĐẶT NGOÀI TRỜI
1
gói
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
2
THIẾT BỊ
1
gói
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
3
Camera IP thân trụ hồng ngoại 2MP
80
Thiết bị
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Đài Loan
3,575,000
4
Camera IP thân trụ hồng ngoại 5MP
12
Thiết bị
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Đài Loan
4,642,000
5
Switch 4 cổng POE 100M, 1 cổng uplink 10/100M
30
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Đài Loan
880,000
6
Bộ lưu điện 1000 VA
30
Thiết bị
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Mỹ
3,400,000
7
VẬT TƯ
1
gói
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
8
Dây mạng Cat5e
1.630
met
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
5,000
9
Đầu RJ45
184
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
1,000
10
Dây diện 2x1,5mm
1.370
met
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
7,200
11
Tủ kỹ thuật (40x30x20cm) 2 ngăn ngoài trời
30
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
800,000
12
Ổ cắm 6 ổ
30
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
150,000
13
CB 10A
30
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
80,000
14
Chân đế camera - loại 1,2m
43
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
585,000
15
Chân đế camera - loại 2,4m
2
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
825,000
16
Chân đế bắt tủ
30
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
600,000
17
Ống ruột gà 20mm
2.500
met
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
3,000
18
Biển phản quang
30
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
0
19
Vật tư phụ (dây thít, vít nở, băng keo, đầu mạng, tem đánh dấu....)
30
Gói
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
20
Công cấu hình , lắp đặt, đấu nối …
30
Camera
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
400,000
21
THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ TẠI TRUNG TÂM GIÁM SÁT
1
gói
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
22
THIẾT BỊ
4
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
23
Smart TV 55"
1
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
25,700,000
24
Switch GE 24 Ports
3
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Đài Loan
3,300,000
25
Tủ rack 20 U 600 x 1100 x 800 + thanh nguồn 6 ổ cắm đa dụng
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
7,200,000
26
Máy trạm xuất hình ảnh AI và hình ảnh thường
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Mỹ
155,000,000
27
Máy chủ quản lý lưu trữ dữ liệu Camera
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Mỹ
232,342,000
28
Máy chủ lưu trữ và phân tích AI
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Mỹ
365,000,000
29
Licence phần mềm phân tích AI
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
162,000,000
30
UPS 3 KVA online cho máy chủ lưu trữ
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Mỹ
34,000,000
31
Thanh nguồn PDU 6 ổ cắm C13
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
300,000
32
VẬT TƯ
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
33
Khung treo TV
1
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
320,000
34
Ổ cắm 6 ổ
4
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
150,000
35
Dây HDMI 5m
2
Sợi
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
150,000
36
Dây mạng Cat5e
4
met
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
5,000
37
Đầu RJ45
100
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
1,000
38
Nẹp nhựa (ống 2m)
8
Ống
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
25,000
39
Vật tư phụ (dây thít, vít nở, đầu mạng, băng keo, ốc vít....)
50
Gói
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Tổng hợp
0
40
Công cấu hình, lắp đặt, đấu nối máy chủ, ….
1
Công
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
5,000,000
41
C. CHI PHÍ THUÊ DỊCH VỤ
1
Công
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
0
42
Phí dịch vụ FTTH cho camera - Tốc độ 30Mbps Plus
30
Điểm
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
6,300,000
43
Phí dịch vụ FTTH tại Trung tâm điều hành -Tốc độ tối thiểu 200 Mbps
1
Điểm
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
79,200,000
44
Chi phí cấp nguồn các thiết bị tại các site ngoài trời
12
Điểm
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
440,000
45
Phí lưu trữ trên cloud tại trung tâm dữ liệu đặt tại Việt Nam (lưu 15 ngày, chuẩn 480p) cho trả trước 18 tháng
92
Gói/Camera
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
1,260,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second