Package No. 11: Processing biscuit products

        Watching
Tender ID
Views
50
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Package No. 11: Processing biscuit products
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
304.000.000 VND
Estimated price
304.000.000 VND
Completion date
16:38 17/12/2021
Contract Period
12 tháng
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0101444379 0101444379

CÔNG TY CỔ PHẦN BÁNH KẸO HẢI HÀ

304.000.000 VND 304.000.000 VND 12 month 12 tháng
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Gia công sản phẩm bánh quy
Bánh Quy Krackii
8.000
kg
" - Bánh có hình chữ nhật, giòn, xốp, màu vàng thẫm - Bánh có mùi thơm, vị ngon, không ôi - Bánh đảm bảo đủ tiêu chuẩn về chỉ tiêu vi sinh như yêu cầu trong tiêu chuẩn của chủ đầu tư - Quy cách đóng gói: thùng 40 hộp x 10 gói x 25g - Túi màng phức hợp, hộp giấy, thùng carton đảm bảo an toàn thực phẩm đối với bao bì tiếp xúc trực tiếp với nguyên liệu theo quy định QCVN 12-1/2011/BYT của Bộ Y tế về vật liệu bao bì dùng trong thực phẩm - Bánh sau khi sản xuất phải được vận chuyển bằng phương tiện khô, sạch, đảm bảo vệ sinh thực phẩm."
CÔNG TY CỔ PHẦN BÁNH KẸO HẢI HÀ
38,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second