Package No. 17 "Interior equipment"

Tender ID
Views
20
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 17 "Interior equipment"
Bidding method
Online bidding
Tender value
2.379.663.800 VND
Estimated price
3.149.942.340 VND
Publication date
11:48 11/04/2025
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2500043520_2504111014
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
VIETNAM FLIGHT MANAGEMENT CORPORATION - COMPANY LIMITED
Approval date
11/04/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0401431476 0401431476

TAM QUANG MINH JOINT STOCK COMPANY

2.193.677.200 VND 2.193.677.200 VND 2 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0103671313 0103671313 VIET FURNITURE MANUFACTURING AND TRADING INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY The contractor contract provides a lack of signatures and seals of the two sides and has not included the documents to prove at the request of E-HSMT. It is recommended that the contractor clarified the contractor's contract to declare or supplement other contracts (enclosed with documents to prove the experience) to prove the ability to experience the requirements of E-HSMT. By the time of clarifying the contractor E-HSDT provided an additional contract, but in the written clarification of the contractor did not provide one of the documents attached to the additional contractor contract (the contractor must attach the original scan or a notarized copy of the contractual liquidation record or handover, acceptance or written certification of the investor) as required in Chapter II-EHSMT. There has been a request for the contractor to add one of the above documents, but at the time of clarifying the contractor does not have a written clarification and supplement. Accordingly, the contractor does not achieve the experience of implementing the same goods supply contract.
2 vn2802421905 2802421905 ANH PHAT PRODUCE FURNITURE JOINT STOCK COMPANY Second rank
3 vn0107658627 0107658627 PHU GIA SYNTHETIC TRADING AND MANUFACTURING JOINT STOCK COMPANY The rainbow curtain contractor does not meet the requirements of E-HSMT, specifically: - Light fabric layer: 80mm requirements, but the contractor greets 90mm, larger than 10mm. - Large layer of transparent fabric: 55mm requirements, but the contractor greets 60mm, larger than 5mm. Litchi weight: 280g/m² ± 5%, but the contractor greets 510g/m² ± 5%.
4 vn0401961956 0401961956 Liên danh Long Nguyễn - Thiên Ngân LONG NGUYEN STAR FURNITURE DESIGN AND CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Contractor Long Nguyen is participating in the bid as a joint venture contractor with the work division rate at the joint venture agreement is 78.49%. At the request of E-HSMT in Section 4-, No. 01 "Standard assessment of capacity and experience", in case the joint venture, the minimum scale must satisfy the requirements (equivalent to the work undertaking). Accordingly, with the above division rate, Long Nguyen contractor needs to provide 01 contract of interior equipment supply (or the contract with an interior equipment item) made from January 1, 2022 with the implementation scale (providing interior equipment) minimum of 1,236,217,000 VND (1,575,000,000 VND x 78.49%). The bid solicitor has clarified on the national bidding network, but at the time of clarification, the contractor did not have a written clarification according to the request. Accordingly, the contractor does not achieve the experience of implementing the same goods supply contract.
5 vn0401543645 0401543645 Liên danh Đức Tú CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NỘI THẤT ĐỨC TÚ Ranked fourth
6 vn2500304881 2500304881 NGUYET ANH II TRADING - PRODUCT COMPANY LIMITED Ranked sixth
7 vn0401453247 0401453247 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỘC NHẬT MINH Ranked seventh
8 vn0101907041 0101907041 DA LOI TRADING AND PRODUCTION COMPANY LIMITED Fifth ratings
9 vn0100774751 0100774751 NGOC DIEP PRODUCION AND TRADING COMPANY LIMITED Ranked third
10 vn0401721383 0401721383 Liên danh Đức Tú NEO SUN VIET NAM COMPANY LIMITED Ranked fourth
11 vn0401889629 0401889629 Liên danh Long Nguyễn - Thiên Ngân THIEN NGAN STAR SERVICE AND TRADING JOINT STOCK COMPANY Contractor Long Nguyen is participating in the bid as a joint venture contractor with the work division rate at the joint venture agreement is 78.49%. At the request of E-HSMT in Section 4-, No. 01 "Standard assessment of capacity and experience", in case the joint venture, the minimum scale must satisfy the requirements (equivalent to the work undertaking). Accordingly, with the above division rate, Long Nguyen contractor needs to provide 01 contract of interior equipment supply (or the contract with an interior equipment item) made from January 1, 2022 with the implementation scale (providing interior equipment) minimum of 1,236,217,000 VND (1,575,000,000 VND x 78.49%). The bid solicitor has clarified on the national bidding network, but at the time of clarification, the contractor did not have a written clarification according to the request. Accordingly, the contractor does not achieve the experience of implementing the same goods supply contract.

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
R10 - RÈM TẦNG 5
9.18 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
R11A - RÈM TẦNG 5
5.44 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
R12A - RÈM TẦNG 5
15.98 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
R13 - RÈM TẦNG 5
31.96 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
R15 - RÈM TẦNG 5
41.4 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
R16 - RÈM TẦNG 5
38.42 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
R17 - RÈM TẦNG 5
13.6 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
R18 - RÈM TẦNG 5
23.46 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
R19 - RÈM TẦNG 5
22.1 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bàn BH5 - TẦNG 1 - P. Hội trường
40 Cái Việt Nam 4,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bục BTB - TẦNG 1 - P. Hội trường
1 Cái Việt Nam 5,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bục BPB - TẦNG 1 - P. Hội trường
1 Cái Việt Nam 5,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Ghế G7 - TẦNG 1 - P. Hội trường
160 Cái Việt Nam 790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bàn B4 - TẦNG 1 - P. Văn phòng
1 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Ghế G4 - TẦNG 1 - P. Văn phòng
1 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Ghế G5 - TẦNG 1 - P. Văn phòng
5 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bàn B5 - TẦNG 1 - P. Văn phòng
5 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bàn BH2 - TẦNG 1 - P. Văn phòng
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Ghế G10 - TẦNG 1 - P. Văn phòng
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bàn B4 - TẦNG 1 - Phòng y tế
2 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Ghế G4 - TẦNG 1 - Phòng y tế
2 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Tủ thuốc T2 - TẦNG 1 - Phòng y tế
2 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Giường GI - TẦNG 1 - Phòng y tế
2 Cái Việt Nam 2,142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
QLT -01 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
1 Cái Việt Nam 18,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bàn B4 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
1 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Ghế G4 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
1 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Ghế G5 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
5 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Ghế G10 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
3 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bàn B5 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
2 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Cửa lửng D1 - TẦNG 1 - Phòng văn thư
1 Cái Việt Nam 989,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
QLT-02 - TẦNG 1 - Không gian nghỉ
1 Bộ Việt Nam 9,240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Sofa SL2 - TẦNG 1 - Không gian nghỉ
5 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Sofa SL1 - TẦNG 2 - Phòng khách
4 Bộ Việt Nam 23,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Kệ tivi - TẦNG 2 - Phòng khách
1 Cái Việt Nam 4,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bàn BH1 - TẦNG 2 - Phòng họp
1 Cái Việt Nam 35,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Ghế G9 - TẦNG 2 - Phòng họp
40 Cái Việt Nam 1,008,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bàn B4 - TẦNG 2 - Phòng đội xe
1 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bàn B5 - TẦNG 2 - Phòng đội xe
1 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Ghế G4 - TẦNG 2 - Phòng đội xe
1 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Ghế G5 - TẦNG 2 - Phòng đội xe
1 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bàn BH2 - TẦNG 2 - Phòng đội xe
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Ghế G10 - TẦNG 2 - Phòng đội xe
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bàn BH3 - TẦNG 2 - Phòng họp
1 Cái Việt Nam 33,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Ghế G9 - TẦNG 2 - Phòng họp
28 Cái Việt Nam 1,008,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bàn B5 - TẦNG 2 - Phòng đối ngoại
2 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Ghế G5 - TẦNG 2 - Phòng đối ngoại
2 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bàn BH2 - TẦNG 2 - Phòng đối ngoại
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Ghế G10 - TẦNG 2 - Phòng đối ngoại
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bàn B3 - TẦNG 2 - P. Phó chánh văn phòng
2 Bộ Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Ghế G3 - TẦNG 2 - P. Phó chánh văn phòng
2 Cái Việt Nam 974,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Ghế G10 - TẦNG 2 - P. Phó chánh văn phòng
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tủ T1.b - TẦNG 2 - P. Phó chánh văn phòng
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bàn B4 - TẦNG 2 - P. Thư ký
1 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Ghế G4 - TẦNG 2 - P. Thư ký
1 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bàn B1 - TẦNG 2 - P. Giám Đốc
1 Cái Việt Nam 16,380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Ghế G1 - TẦNG 2 - P. Giám Đốc
1 Cái Việt Nam 3,705,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Ghế G10 - TẦNG 2 - P. Giám Đốc
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Sofa SL1 - TẦNG 2 - P. Giám Đốc
1 Bộ Việt Nam 23,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Tủ T1.a - TẦNG 2 - P. Giám Đốc
1 Cái Việt Nam 10,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bàn B3 - TẦNG 2 - P. Chánh văn phòng
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Ghế G3 - TẦNG 2 - P. Chánh văn phòng
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Ghế G10 - TẦNG 2 - P. Chánh văn phòng
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Sofa SL3 - TẦNG 2 - P. Chánh văn phòng
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Tủ T1.b - TẦNG 2 - P. Chánh văn phòng
1 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bàn B2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 1
1 Cái Việt Nam 12,740,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Ghế G2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 1
1 Cái Việt Nam 1,974,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Ghế G10 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 1
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Sofa SL2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 1
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Tủ T1.a - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 1
1 Cái Việt Nam 10,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bàn B2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 2
1 Cái Việt Nam 12,740,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Ghế G2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 2
1 Cái Việt Nam 1,974,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Ghế G10 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 2
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Sofa SL2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 2
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Tủ T1.a - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 2
1 Cái Việt Nam 10,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bàn B2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 3
1 Cái Việt Nam 12,740,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Ghế G2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 3
1 Cái Việt Nam 1,974,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Ghế G10 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 3
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Sofa SL2 - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 3
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Tủ T1.a - TẦNG 2 - P. Phó Giám Đốc 3
1 Cái Việt Nam 10,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bàn B4 - TẦNG 3 - P. Tài chính
4 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Ghế G4 - TẦNG 3 - P. Tài chính
4 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bàn B5 - TẦNG 3 - P. Tài chính
10 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Ghế G5 - TẦNG 3 - P. Tài chính
10 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bàn BH2 - TẦNG 3 - P. Tài chính
2 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Ghế G10 - TẦNG 3 - P. Tài chính
12 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bàn B4 - TẦNG 3 - Phòng CV Kế hoạch
3 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Ghế G4 - TẦNG 3 - Phòng CV Kế hoạch
3 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bàn B5 - TẦNG 3 - Phòng CV Kế hoạch
12 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Ghế G5 - TẦNG 3 - Phòng CV Kế hoạch
12 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bàn BH2 - TẦNG 3 - Phòng CV Kế hoạch
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Ghế G10 - TẦNG 3 - Phòng CV Kế hoạch
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bàn B4 - TẦNG 3 - P. Thủ quỹ
1 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Ghế G4 - TẦNG 3 - P. Thủ quỹ
1 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bàn B5 - TẦNG 3 - P. Thủ quỹ
1 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Ghế G5 - TẦNG 3 - P. Thủ quỹ
1 Cái Việt Nam 645,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bàn B5 - TẦNG 3 - P. Quản lý tòa nhà
4 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Ghế G5 - TẦNG 3 - P. Quản lý tòa nhà
4 Cái Việt Nam 644,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bàn B3 - TẦNG 3 - P. Phó phòng tài chính
2 Bộ Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Ghế G3 - TẦNG 3 - P. Phó phòng tài chính
2 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Ghế G10 - TẦNG 3 - P. Phó phòng tài chính
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Tủ T1.b - TẦNG 3 - P. Phó phòng tài chính
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Bàn B3 - TẦNG 3 - P. Trưởng phòng tài chính
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Ghế G3 - TẦNG 3 - P. Trưởng phòng tài chính
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Ghế G10 - TẦNG 3 - P. Trưởng phòng tài chính
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Sofa SL3 - TẦNG 3 - P. Trưởng phòng tài chính
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Tủ T1.b - TẦNG 3 - P. Trưởng phòng tài chính
1 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Bàn BH4 - TẦNG 3 - Phòng họp
1 Cái Việt Nam 31,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Ghế G9 - TẦNG 3 - Phòng họp
19 Cái Việt Nam 1,008,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bàn B3 - TẦNG 3 - P.Trưởng phòng kế hoạch
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Ghế G3 - TẦNG 3 - P.Trưởng phòng kế hoạch
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Ghế G10 - TẦNG 3 - P.Trưởng phòng kế hoạch
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Sofa SL3 - TẦNG 3 - P.Trưởng phòng kế hoạch
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Tủ T1.b - TẦNG 3 - P.Trưởng phòng kế hoạch
1 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bàn B3 - TẦNG 3 - P.Phó phòng kế hoạch
2 Bộ Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Ghế G3 - TẦNG 3 - P.Phó phòng kế hoạch
2 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Ghế G10 - TẦNG 3 - P.Phó phòng kế hoạch
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Tủ T1.b - TẦNG 3 - P.Phó phòng kế hoạch
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Bàn B3 - TẦNG 4 - P.Phó phòng an toàn
2 Bộ Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Ghế G3 - TẦNG 4 - P.Phó phòng an toàn
2 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Ghế G10 - TẦNG 4 - P.Phó phòng an toàn
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Tủ T1.b - TẦNG 4 - P.Phó phòng an toàn
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Bàn B5 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên an toàn
6 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Ghế G5 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên an toàn
6 Cái Việt Nam 645,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bàn B4 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên an toàn
4 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Ghế G4 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên an toàn
4 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bàn BH2 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên an toàn
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Ghế G10 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên an toàn
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bàn B5 - TẦNG 4 - P.Chuyên viên kỹ thuật
10 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Ghế G5 - TẦNG 4 - P.Chuyên viên kỹ thuật
10 Cái Việt Nam 645,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bàn B4 - TẦNG 4 - P.Chuyên viên kỹ thuật
3 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Ghế G4 - TẦNG 4 - P.Chuyên viên kỹ thuật
3 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Bàn BH2 - TẦNG 4 - P.Chuyên viên kỹ thuật
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Ghế G10 - TẦNG 4 - P.Chuyên viên kỹ thuật
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Bàn B4 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên TCCB
3 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Ghế G4 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên TCCB
3 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Bàn B5 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên TCCB
7 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Ghế G5 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên TCCB
7 Cái Việt Nam 645,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Bàn BH2 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên TCCB
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Ghế G10 - TẦNG 4 - P. Chuyên viên TCCB
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Bàn B3 - TẦNG 4 - Trưởng phòng an toàn
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Ghế G3 - TẦNG 4 - Trưởng phòng an toàn
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Ghế G10 - TẦNG 4 - Trưởng phòng an toàn
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Sofa SL3 - TẦNG 4 - Trưởng phòng an toàn
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Tủ T1.b - TẦNG 4 - Trưởng phòng an toàn
1 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Bàn B3 - TẦNG 4 - Phó phòng kỹ thuật
2 Bộ Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Ghế G3 - TẦNG 4 - Phó phòng kỹ thuật
2 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Ghế G10 - TẦNG 4 - Phó phòng kỹ thuật
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Tủ T1.b - TẦNG 4 - Phó phòng kỹ thuật
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Bàn B3 - TẦNG 4 - Trường phòng kỹ thuật
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Ghế G3 - TẦNG 4 - Trường phòng kỹ thuật
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Ghế G10 - TẦNG 4 - Trường phòng kỹ thuật
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Sofa SL3 - TẦNG 4 - Trường phòng kỹ thuật
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Tủ T1.b - TẦNG 4 - Trường phòng kỹ thuật
1 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Bàn BH4 - TẦNG 4 - Phòng họp
1 Cái Việt Nam 31,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Ghế G9 - TẦNG 4 - Phòng họp
19 Cái Việt Nam 1,008,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Bàn B3 - TẦNG 4 - Trưởng P.TCCB
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Ghế G3 - TẦNG 4 - Trưởng P.TCCB
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Ghế G10 - TẦNG 4 - Trưởng P.TCCB
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Sofa SL3 - TẦNG 4 - Trưởng P.TCCB
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Tủ T1.b - TẦNG 4 - Trưởng P.TCCB
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Bàn B3 - TẦNG 4 - Phó P.TCCB
2 Bộ Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Ghế G3 - TẦNG 4 - Phó P.TCCB
2 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Ghế G10 - TẦNG 4 - Phó P.TCCB
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Tủ T1.b - TẦNG 4 - Phó P.TCCB
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Bàn B4 - TẦNG 5 - Phòng chuyên viên không lưu
2 Bộ Việt Nam 2,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Ghế G4 - TẦNG 5 - Phòng chuyên viên không lưu
2 Cái Việt Nam 688,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Bàn B5 - TẦNG 5 - Phòng chuyên viên không lưu
8 Cái Việt Nam 2,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Ghế G5 - TẦNG 5 - Phòng chuyên viên không lưu
8 Cái Việt Nam 645,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bàn BH2 - TẦNG 5 - Phòng chuyên viên không lưu
1 Cái Việt Nam 5,964,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Ghế G10 - TẦNG 5 - Phòng chuyên viên không lưu
6 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Bàn B3 - TẦNG 5 - Phó phòng không lưu
2 Bộ Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Ghế G3 - TẦNG 5 - Phó phòng không lưu
2 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Ghế G10 - TẦNG 5 - Phó phòng không lưu
2 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Tủ T1.b - TẦNG 5 - Phó phòng không lưu
2 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Bàn B3 - TẦNG 5 - P.Trưởng phòng không lưu
1 Cái Việt Nam 2,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Ghế G3 - TẦNG 5 - P.Trưởng phòng không lưu
1 Cái Việt Nam 975,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Ghế G10 - TẦNG 5 - P.Trưởng phòng không lưu
1 Cái Việt Nam 559,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Sofa SL3 - TẦNG 5 - P.Trưởng phòng không lưu
1 Bộ Việt Nam 18,183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Tủ T1.b - TẦNG 5 - P.Trưởng phòng không lưu
1 Cái Việt Nam 4,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Bàn BH4 - TẦNG 5 - Phòng họp
1 Cái Việt Nam 31,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Ghế G9 - TẦNG 5 - Phòng họp
19 Cái Việt Nam 1,008,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
R1 - RÈM TẦNG 1
37.24 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
R2 - RÈM TẦNG 1
26.22 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
184
R3 - RÈM TẦNG 1
9.88 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
185
R4 - RÈM TẦNG 1
18.81 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
186
R5 - RÈM TẦNG 1
24.7 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
187
R6 - RÈM TẦNG 1
20.25 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
188
R7 - RÈM TẦNG 1
16.56 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
189
RYT - RÈM TẦNG 1
14 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
190
R8 - RÈM TẦNG 2
27.2 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
191
R9 - RÈM TẦNG 2
23.8 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
192
R10 - RÈM TẦNG 2
9.18 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
193
R11 - RÈM TẦNG 2
2.72 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
194
R12 - RÈM TẦNG 2
18.7 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
195
R13 - RÈM TẦNG 2
31.96 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
196
R14 - RÈM TẦNG 2
18.36 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
197
R15 - RÈM TẦNG 2
41.4 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
198
R16 - RÈM TẦNG 2
38.42 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
199
R17 - RÈM TẦNG 2
13.6 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
200
R18 - RÈM TẦNG 2
23.46 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
201
R8 - RÈM TẦNG 3
27.2 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
202
R9 - RÈM TẦNG 3
23.8 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
203
R10 - RÈM TẦNG 3
9.18 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
204
R11 - RÈM TẦNG 3
2.72 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
205
R12 - RÈM TẦNG 3
18.7 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
206
R13 - RÈM TẦNG 3
31.96 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
207
R14 - RÈM TẦNG 3
18.36 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
208
R15 - RÈM TẦNG 3
41.4 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
209
R16 - RÈM TẦNG 3
38.42 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
210
R17 - RÈM TẦNG 3
13.6 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
211
R18 - RÈM TẦNG 3
23.46 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
212
R8 - RÈM TẦNG 4
27.2 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
213
R9 - RÈM TẦNG 4
23.8 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
214
R10 - RÈM TẦNG 4
9.18 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
215
R11A - RÈM TẦNG 4
5.44 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
216
R13 - RÈM TẦNG 4
47.94 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
217
R14 - RÈM TẦNG 4
18.36 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
218
R15 - RÈM TẦNG 4
41.4 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
219
R17 - RÈM TẦNG 4
13.6 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
220
R18 - RÈM TẦNG 4
23.46 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
221
R19 - RÈM TẦNG 4
22.1 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
222
R20 - RÈM TẦNG 4
15.64 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
223
R8 - RÈM TẦNG 5
27.2 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
224
R9 - RÈM TẦNG 5
23.8 m2 Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second