Package No. 2: Seedlings

        Watching
Tender ID
Views
115
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Package No. 2: Seedlings
Bidding method
Online bidding
Tender value
160.500.000 VND
Estimated price
160.500.000 VND
Completion date
18:19 30/03/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
300 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0106204035 0106204035

Viện Nghiên Cứu Giống Và Công Nghệ Sinh Học Lâm Nghiệp

136.960.000 VND 136.960.000 VND 300 day 300 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Cây giống Keo lai: BV10
- Xuất xứ: Viện Nghiên cứu Giống và Công nghệ sinh học Lâm nghiệp. Ký/mã hiệu: BV10 giống Quốc gia được công nhận theo QĐ số 132 QĐ/BNN-KHCN ngày 17 tháng 01 năm 2000 của Bộ trưởng Bộ NN&PTNT. Từ nuôi cấy mô, có đầy đủ chứng nhận nguồn giống hợp pháp của cấp có thẩm quyền. Cây từ 2 - 5 tháng kể từ khi cây được cấy vào bầu; đường kính cổ rễ 0,3 - 0,4 cm; chiều cao 25 - 35 cm. Cây cứng cáp, không cụt ngọn, lá xanh, cây khỏe và không có biểu hiện bị sâu bệnh, có từ 10 - 15 lá
7.133
cây
Cây từ 2 - 5 tháng kể từ khi cây được cấy vào bầu; đường kính cổ rễ 0,3 - 0,4 cm; chiều cao 25 - 35 cm. Cây cứng cáp, không cụt ngọn, lá xanh, cây khỏe và không có biểu hiệu bị sâu bệnh, có từ 10 - 15 lá.
null
6,400
2
Cây giống Keo lai: BV16
- Xuất xứ: Viện Nghiên cứu Giống và Công nghệ sinh học Lâm nghiệp. Ký/mã hiệu: BV16 giống Quốc gia được công nhận theo QĐ số 132 QĐ/BNN-KHCN ngày 17 tháng 01 năm 2000 của Bộ trưởng Bộ NN&PTNT. Từ nuôi cấy mô, có đầy đủ chứng nhận nguồn giống hợp pháp của cấp có thẩm quyền. Cây từ 2 - 5 tháng kể từ khi cây được cấy vào bầu; đường kính cổ rễ 0,3 - 0,4 cm; chiều cao 25 - 35 cm. Cây cứng cáp, không cụt ngọn, lá xanh, cây khỏe và không có biểu hiện bị sâu bệnh, có từ 10 - 15 lá
7.133
cây
Cây từ 2 - 5 tháng kể từ khi cây được cấy vào bầu; đường kính cổ rễ 0,3 - 0,4 cm; chiều cao 25 - 35 cm. Cây cứng cáp, không cụt ngọn, lá xanh, cây khỏe và không có biểu hiệu bị sâu bệnh, có từ 10 - 15 lá.
null
6,400
3
Cây giống Keo lai: BV32
- Xuất xứ: Viện Nghiên cứu Giống và Công nghệ sinh học Lâm nghiệp. Ký/mã hiệu: BV32 giống Quốc gia được công nhận theo QĐ số 132 QĐ/BNN-KHCN ngày 17 tháng 01 năm 2000 của Bộ trưởng Bộ NN&PTNT. Từ nuôi cấy mô, có đầy đủ chứng nhận nguồn giống hợp pháp của cấp có thẩm quyền. Cây từ 2 - 5 tháng kể từ khi cây được cấy vào bầu; đường kính cổ rễ 0,3 - 0,4 cm; chiều cao 25 - 35 cm. Cây cứng cáp, không cụt ngọn, lá xanh, cây khỏe và không có biểu hiện bị sâu bệnh, có từ 10 - 15 lá
7.134
cây
Cây từ 2 - 5 tháng kể từ khi cây được cấy vào bầu; đường kính cổ rễ 0,3 - 0,4 cm; chiều cao 25 - 35 cm. Cây cứng cáp, không cụt ngọn, lá xanh, cây khỏe và không có biểu hiệu bị sâu bệnh, có từ 10 - 15 lá
null
6,400
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second