Package No. 5

        Watching
Tender ID
Views
19
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 5
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.870.666.000 VND
Publication date
15:24 31/05/2025
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2500198914_2505311518
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
An Khe town construction investment project management board
Approval date
31/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5900476714 5900476714

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET

1.848.711.000 VND 1.848.711.000 VND 15 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0110217319 0110217319 BAO MINH EDUCATIONAL EQUIPMENT LIMITED COMPANY Failed in technique

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy tính xách tay
1 Cái Trung Quốc 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bục, bệ
1 Bộ Việt Nam 3,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tủ đựng thiết bị
3 Chiếc Việt Nam 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Mẫu vẽ
1 Cái Việt Nam 950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bút lông
45 Cái Trung Quốc 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bảng pha màu
45 Cái Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Ống rửa bút
45 Cái Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lô đồ họa
9 Cái Trung Quốc 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Màu Goát (Gouache colour)
45 Hộp Trung Quốc 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đất nặn
45 Hộp Thái Lan 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Song loan
10 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Triangle
5 Bộ Trung Quốc 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Tambourine
5 Cái Trung Quốc 630,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bells
5 Cái Trung Quốc 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Maracas
5 Cặp Trung Quốc 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Woodblock
3 Cái Trung Quốc 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Recoder
25 Cái Trung Quốc 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Xylophone
3 Cái Trung Quốc 1,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Ukulele
5 Cây Trung Quốc 1,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cây Trung Quốc 14,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
7 Bộ Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Mô hình phân tử dạng rỗng
7 Bộ Việt Nam 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
7 Bộ Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Video về cấu trúc DNA
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Video về quá trình tái bản DNA
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Video về quá trình phiên mã
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Video về quá trình giải mã
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bóng đèn các loại
4 Bộ Trung Quốc 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ thiết bị lắp mạng điện trong nhà
4 Bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ thiết bị lắp đặt mạch điện giám sát sử dụng camera hồng ngoại
4 Bộ Việt Nam 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ cảm biến dùng trong trồng trọt công nghệ cao
4 Bộ Trung Quốc 15,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ thu nhận số liệu
2 Bộ Trung Quốc 26,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ thiết bị quan sát nhiễm sắc thể
7 Bộ Việt Nam 3,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Tivi Smart 65inch
4 Cái Lắp ráp tại Việt Nam 22,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
8 Bộ Việt Nam 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Tranh về thích ứng với những thay đổi
1 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Video/ Clip về học sinh tham gia các hoạt động cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Video/ Clip về bảo vệ hòa bình
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
1 Tờ Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
1 Bộ Việt Nam 193,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
1 Tờ Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
1 Bộ Việt Nam 193,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
1 Tờ Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Phim tài liệu thể hiện những nhân vật, sự kiện tiêu biểu của lịch sử cách mạng Việt Nam từ năm 1918 đến năm 1945
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
1 Tờ Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Phim tài liệu về thành tựu xây dựng công nghiệp nguyên tử và về cuộc chinh phục vũ trụ của Liên Xô
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
1 Tờ Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm 1946
1 Bộ Việt Nam 193,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
1 Tờ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954.
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
1 Tờ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
1 Bộ Việt Nam 257,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1986 đến năm 1991
1 Bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1991 đến nay (2021).
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
1 Bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bản đồ Dân số Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bản đồ giao thông Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bản đồ tự nhiên vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bản đồ kinh tế vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bản đồ một số nghành kinh tế Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
2 Bộ Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bóng đá
20 Quả Việt Nam 410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bóng chuyền
20 Quả Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
7 Bộ Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Mô hình phân tử dạng rỗng
7 Bộ Việt Nam 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
2 Bộ Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
7 Bộ Việt Nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Đèn chiếu sáng
2 Bộ Trung Quốc 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Sáo Recorder
25 Cái Trung Quốc 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cây Trung Quốc 14,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
4 Bộ Việt Nam 10,987,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bộ học liệu điện tử, mô phỏng hỗ trợ dạy học môn Khoa học tự nhiên.
2 Bộ Việt Nam 15,768,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính
7 Bộ Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
7 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
7 Bộ Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
7 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
7 Bộ Việt Nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
7 Bộ Việt Nam 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
7 Bộ Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
7 Bộ Việt Nam 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
7 Bộ Việt Nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
7 Bộ Việt Nam 769,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
7 Bộ Việt Nam 538,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
7 Bộ Việt Nam 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
7 Bộ Việt Nam 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
7 Bộ Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bộ thiết bị quan sát nhiễm sắc thể
7 Bộ Việt Nam 3,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Vòng năng lượng trên Trái Đất
1 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
2 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Sơ đồ quá trình phiên mã
2 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Sơ đồ quá trình dịch mã
2 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Sơ đồ quá trình nguyên phân
2 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Sơ đồ quá trình giảm phân
2 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính
7 Bộ Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
7 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
7 Bộ Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
7 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
7 Bộ Việt Nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
7 Bộ Việt Nam 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
7 Bộ Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
7 Bộ Việt Nam 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
7 Bộ Việt Nam 769,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
7 Bộ Việt Nam 538,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
7 Bộ Việt Nam 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
7 Bộ Việt Nam 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
7 Bộ Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bộ thiết bị quan sát nhiễm sắc thể
7 Bộ Việt Nam 3,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Phần mềm 3D mô phỏng sự khúc xạ ánh sáng
1 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Phần mềm 3D mô phỏng sự tán sắc
1 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Mô phỏng 3D quá trình sản xuất xi măng
1 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Phần mềm mô 3D cấu trúc một số phân tử chất hữu cơ.
1 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Phần mềm mô phỏng 3D lò luyện gang
1 Bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Video về cấu trúc DNA
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Video về quá trình tái bản DNA
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Video về quá trình phiên mã
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Video về quá trình giải mã
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
7 Bộ Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Mô hình phân tử dạng rỗng
7 Bộ Việt Nam 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
7 Bộ Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Găng tay bảo hộ lao động
45 Cái Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Bộ thiết bị lắp đặt mạch điện giám sát sử dụng camera hồng ngoại
4 Bộ Việt Nam 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Tranh về thích ứng với những thay đổi
2 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Video/ Clip về học sinh tham gia các hoạt động cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Video/ Clip về bảo vệ hòa bình
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Nhiệt kế, ẩm kế treo tường
1 Chiếc Trung Quốc 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Lịch Sử + Địa lý
2 Bộ Việt Nam 18,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
La bàn
1 Chiếc Trung Quốc 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Máy tính xách tay
1 Cái Trung Quốc 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Song loan
10 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Tambourine
5 Cái Trung Quốc 630,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 9,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Recorder
25 Cái Trung Quốc 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Tủ/giá đựng hồ sơ
3 Cái Việt Nam 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Đất nặn
45 Hộp Thái Lan 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
3 Bộ Việt Nam 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Phần mềm toán học - Thống kê và Xác xuất
1 Bộ Việt Nam 6,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Máy hút bụi
1 Cái Malaysia 3,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Thiết bị lưu trữ ngoài
1 Cái Thái Lan hoặc Malaysia 3,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Máy in Laser
1 Chiếc Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Bộ dụng cụ lao động sân trường
5 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Bộ lều trại
16 Bộ Trung Quốc 18,490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du.
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Video/clip/ phim tư liệu về thơ nôm của Nguyễn Đình Chiểu.
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
1 Bộ Việt Nam 193,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
1 Bộ Việt Nam 193,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Phim tài liệu thể hiện những nhân vật, sự kiện tiêu biểu của lịch sử cách mạng Việt Nam từ năm 1918 đến năm 1945
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Phim tài liệu về thành tựu xây dựng công nghiệp nguyên tử và về cuộc chinh phục vũ trụ của Liên Xô
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Phim tài liệu về lịch sử cuộc Cách mạng Cuba
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1945 đến năm 1991
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm 1946
1 Bộ Việt Nam 193,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
1 Bộ Việt Nam 257,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1986 đến tháng năm 1991
1 Bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
1 Bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Bản đồ Dân số Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Bản đồ giao thông Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Bản đồ tự nhiên vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Bản đồ kinh tế vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
184
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
185
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
186
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
187
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
188
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
189
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
190
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
191
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
192
Bản đồ một số nghành kinh tế Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
193
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV môn Lịch Sử +Địa lý
1 Bộ Việt Nam 18,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
194
Tranh về thích ứng với những thay đổi
1 Bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
195
Video/Clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
196
Video/Clip về bảo vệ hòa bình
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
197
Bộ dụng cụ thực hành tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
198
Bộ thẻ về thiên tai, biến đổi khí hậu
8 Bộ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
199
Bộ tranh về ô nhiễm môi trường
8 Bộ Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
200
Video về giao tiếp ứng xử
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
201
Video về bắt nạt học đường
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
202
Video về một số áp lực trong cuộc sống
1 Bộ Việt Nam 166,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
203
Bộ dụng cụ lao động sân trường
5 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
204
Bộ lều trại
16 Bộ Trung Quốc 18,490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second