Package No. 5: Equipment

Tender ID
Views
16
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 5: Equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.258.876.400 VND
Publication date
09:14 01/12/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
153/QĐ-PGDĐT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Long Khanh City Department of Education and Training
Approval date
30/11/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3600876179 3600876179 Thịnh Khanh Danh - Phi Nhân Phát

Thinh Khang Danh Co.,ltd

1.112.263.600 VND 0 VND
2 vn3603044299 3603044299 Thịnh Khanh Danh - Phi Nhân Phát

PHI NHAN PHAT COMPANY LIMITED

1.112.263.600 VND 0 VND
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
# Contractor's name Role
1 Thinh Khang Danh Co.,ltd main consortium
2 PHI NHAN PHAT COMPANY LIMITED sub-partnership
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0400124465 0400124465 CÔNG TY TNHH NHẬT LINH ĐÀ NẴNG Price rating failed (Ranked 2)

View history of requests to download goods data here
Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Giá phơi khăn
4 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,100,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tủ (giá) đựng ca cốc
4 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 3,500,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
8 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 6,020,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
8 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 3,850,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Phản (gường)
120 Cái Việt Nam 350,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tủ thuốc y tế
4 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 644,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cốc uống nước
120 Cái Việt Nam 49,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thùng đựng nước có vòi
4 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,890,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bàn ghế cho trẻ
60 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,239,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bàn ghế giáo viên
4 bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,620,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Giá để đồ chơi và học liệu 01
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,190,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Giá để đồ chơi và học liệu 02
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,190,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Giá để đồ chơi và học liệu 03
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,890,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Giá để đồ chơi và học liệu 04
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,890,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Giá để đồ chơi và học liệu 05
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,890,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Giá để đồ chơi và học liệu 06
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,142,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Giá để đồ chơi và học liệu 07
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,142,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Giá để đồ chơi và học liệu 08
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,142,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Giá để đồ chơi và học liệu 09
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,142,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Giá để đồ chơi và học liệu 10
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,142,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Smart Tivi 65 inch
4 Cái Việt Nam 24,626,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Đàn organ
4 Cái Trung Quốc 11,900,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bàn chải đánh răng lớn cho GV dạy trẻ
8 Cái Việt Nam 21,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Mô hình hàm răng
8 Cái Việt Nam 84,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Vòng thể dục GV
8 Cái Việt Nam 42,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Vòng thể dục nhỏ
120 Cái Việt Nam 28,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Gậy thể dục to
8 Cái Việt Nam 42,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Gậy thể dục nhỏ
120 Cái Việt Nam 28,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ động vật sống dưới nước
8 Bộ Việt Nam 168,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ động vật sống trong rừng
8 Bộ Việt Nam 168,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ động vật nuôi trong gia đình
8 Bộ Việt Nam 168,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ côn trùng
8 Bộ Việt Nam 168,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bóng nhỏ bằng nhựa
60 Quả Việt Nam 21,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bóng to bằng nhựa
60 Quả Việt Nam 28,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Cổng chui
4 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 469,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Cột ném bóng
4 Cái Việt Nam 483,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Thú kéo dây các con vật nhỏ
4 con Việt Nam 273,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Hộp thả hình
4 Bộ Việt Nam 210,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ xây dựng trên xe 35 CT
4 Bộ Việt Nam 329,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hàng rào lắp ghép
4 Bộ Việt Nam 84,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ rau củ quả
4 Bộ Việt Nam 329,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Đồ chơi nhồi bông các con thú bằng vải nhồi bông
4 Bộ Việt Nam 91,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Đồ chơi cát bằng nước
4 Bộ Việt Nam 385,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ đồ chơi nấu ăn
4 Bộ Việt Nam 84,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ dụng cụ bác sĩ
4 Bộ Việt Nam 91,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Biểu bảng
2 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 784,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bàn ghế làm việc
1 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,620,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Tủ đựng hồ sơ
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,620,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Máy vi tính
1 bộ Việt Nam 22,120,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Máy in canon 2 mặt
1 Cái Trung Quốc 9,660,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tủ lạnh lưu mẫu
1 Cái Việt Nam 5,390,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tủ lạnh lớn.
1 Cái Việt Nam 12,026,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Máy xay thịt
1 Cái Trung Quốc 40,026,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Máy hút khử mùi
1 Cái Trung Quốc 3,290,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Máy ép rau, củ, quả
1 Cái Malaysia 2,366,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Máy xay sinh tố
1 Cái Malaysia 2,240,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Tủ gia vị
1 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 6,790,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Xe đẩy thức ăn
2 Chiếc Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 5,320,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Tủ inox hấp cơm
1 Cái Việt Nam 21,000,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Nồi nấu nước nhôm loại lớn
1 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,680,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Thùng inox lớn (15 lít)
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 1,330,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bàn xắt thái (1mx60cmx80cm)
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,830,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bàn tiếp phẩm (1mx60cmx75cm)
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,830,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Thau inox rửa (đường kính 100 cm)
2 Cái Việt Nam 490,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Thau inox to (đường kính 60 cm)
2 Cái Việt Nam 140,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Rổ nhôm nhỏ (đường kính 50 cm)
2 Cái Việt Nam 119,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Thùng nhựa đựng gạo (Loại lớn)
1 Cái Việt Nam 1,022,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Gíá inox để sống bẩn (Loại lớn)
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 9,100,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bình thủy
2 Cái Thái Lan 2,730,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Dao xắt thịt inox
5 Cái Việt Nam 1,330,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bếp khè
4 Cái Việt Nam 1,239,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Hệ thống dẫn cấp gas
1 HT Việt Nam 38,500,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bếp gas
1 Cái Việt Nam 2,030,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bình chữa cháy
4 Bình Trung Quốc 952,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Máy vi tính
1 Bộ Việt Nam 22,120,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Giường
1 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 3,080,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Tủ thuốc
1 Cái Việt Nam 3,640,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Tủ hồ sơ y tế
1 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,620,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Biểu bảng
2 Cái Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 3,010,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Máy đo thân nhiệt
2 Cái Trung Quốc 2,226,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Cân điện tử + thước đo chiều
1 Cái Trung Quốc 2,520,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bàn ghế làm việc
1 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 4,620,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bộ nẹp
1 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 210,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Túi chườm nóng lạnh
2 Cái Việt Nam 350,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Khay đựng dụng cụ y tế
2 Cái Việt Nam 91,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Kéo y tế to, nhỏ
2 Cái Việt Nam 231,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Kìm (có mấu, không có mấu)
2 Cái Việt Nam 98,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Cốc y tế
2 Cái Việt Nam 77,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Đu quay mâm có ray
1 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 20,300,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Cầu trượt đôi
1 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 13,580,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Ô tô đạp chân
1 Chiếc Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 2,100,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bộ vận động đa năng (Thang leo-Cầu trượt-Ống chui)
1 Bộ Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng, Việt Nam 49,000,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Biểu bảng tuyên truyền ngoài trời
1 Cái Việt Nam 1,680,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Thang nâng thức ăn
1 bộ Việt Nam 295,572,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second