Procurement and installation of security camera systems

        Watching
Tender ID
Views
58
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Procurement and installation of security camera systems
Bidding method
Online bidding
Tender value
595.474.000 VND
Estimated price
595.474.000 VND
Completion date
11:30 30/12/2021
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
20 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0314380923 0314380923

CÔNG TY TNHH NSG.VN

593.920.000 VND 593.920.000 VND 20 day 20 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Đầu ghi hình IP 32 kênh 5 Megapixe, hiệu Visinet (hoặc tương đương)
"Đầu ghi hình ip 32 kênh 5.0 Megapixel Visinet VS-SMARTNVR-PRO32C. Thương hiệu Visinet Việt Nam.
2
Cái
Đầu ghi hình ip 32 kênh 5.0 Megapixel Visinet VS-SMARTNVR-PRO32C. Thương hiệu Visinet Việt Nam. - Hợp tác sản xuất nhà máy China, bảo hành 12 tháng 1 đổi mới do lỗi nhà sản xuất. - 32 kênh chuẩn nén H.265, hỗ trợ ổ cứng 2SATA. - 4 kênh (2 kênh face capture+2CH 1080P), 9 kênh (1 kênh face capture+8CH 1080P),16 kênh (4 kênh face comparision+12 kênh 1080P),support import 1000 personal face database,16 kênh , 4K humanoid ,25-32 kênh 5MP humanoid - Pixel: 5MP/3MP/2MP - 1 kênh 4K/5MP,4 kênh 1080P,16 kênh sub-code playback - 1*HDMI,1*VGA, HDMI audio output . Nguồn điện DC12V 4A - Hoặc tương đương
China
10,450,000
2
Ổ cứng chuyên dụng HDD lưu trữ 4000GB Toshiba (hoặc tương đương)
Ổ cứng chuyên dụng HDD lưu trữ 4000GB hiệu Toshiba .
2
Cái
Ổ cứng chuyên dụng HDD lưu trữ 4000GB hiệu Toshiba (hoặc tương đương).
China
3,000,000
3
Màn hình quan sát tối thiểu 55 inch (Smart Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100 hoặc tương đương)
"Smart Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100
1
Cái
Smart Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100 Loại TiviSmart TV, Độ phân giải 4K, Kích thước màn hình55 inch, Cổng AVCổng Composite, Cổng HDMI3 cổng. Cổng xuất âm thanhCổng Optical, USB2 cổng Jack cắmJack 3.5mm.Tích hợp đầu thu KTSDVB-T2 Hệ điều hànhAndroid 9.0, Remote thông minhCó - Điều khiển tivi bằng điện thoại Có, Công nghệ hình ảnh4K HDR, Super Brightness, Tấm nền IPS, Công nghệ âm thanhPure Sound, Dolby Audio, Công suất loa 20W. Tiện íchChiếu màn hình điện thoại lên tivi, - Điều khiển bằng giọng nói, Điều khiển TV bằng điện thoại. Nguồn điện áp220V/50Hz, Số lượng loa2 loa Model/Mẫu2021, Kích thướcCó chân (Ngang 123.5cm x 78.4 cm x 25.9cm), Không chân (123.5cm x 71.8cm x 9.1cm), Trọng lượng sản phẩmCó chân (11,5kg), Không chân (11,2kg). Sản xuất tạiThái Lan, - Thương hiệu Thái Lan. Bảo hành24 tháng - Hoặc tương đương
Thái Lan
15,000,000
4
Thiết bị mạng DrayTek Vigor3220 (hoặc tương đương)
"Thiết bị mạng DrayTek Vigor3220, Hiệu Draytek . Xuất xứ Taiwan .
1
Cái
Thiết bị mạng DrayTek Vigor3220, Hiệu Draytek . Xuất xứ Taiwan . Thông số sản phẩm Router Draytek Vigor3220 – WAN 1 ~ 4: Gigabit RJ45 – WAN 5 x USB 3.0 gắn 3.5G/4G (LTE) USB modem – LAN: 1 port Gigabit, Hỗ trợ VLAN 802.1q chia 8 lớp mạng khác nhau, tăng bảo mật và khả năng quản lý hệ thống – 1 port USB 2.0 kết nối ổ cứng lưu trữ – DMZ: 1 port Gigabit – NAT Session: 80.000 – NAT Throughput: 900Mbps (Static) / 500Mbps (PPPoE), chịu tải 200 user – VPN Throughput: 200Mbps - Hoặc tương đương
Taiwan
8,500,000
5
Switch chia mạng 08 port 1Gb (hoặc tương đương)
Switch chia mạng 08 port 1Gb TP-Link , Thương hiệu TP-LINK . Bảo hành 12 tháng.
1
Cái
Switch chia mạng 08 port 1Gb TP-Link , Thương hiệu TP-LINK - Hoặc tương đương
China
3,500,000
6
Camera quan sát ngoài trời IP 3 Megapixel starlight, hiệu Visinet (hoặc tương đương)
"- Camera thân hồng ngoại lớn Visinet VS-Smartcam-3MP-BG. Thương hiệu Visinet Việt Nam.
38
Cái
Camera ip quan sát ngoài trời full màu starlight - Độ phân giải 3 .0Megapixel full HD, Chipset 1/2.9" IPC (GC2063+T31N) - Camera nhận diện toàn thân. - Chuẩn nén H265 Onvif . - Chức năng nhận diện toàn thân ( humanbody ) - Tầm quan sát 4 đèn leds hồng ngoại lớn 50 mét . - Ống kính 4mm. - Camera thân lớn IP 67 chống thấm nước. - Nguồn POE. - Microphone 2 chiều. -Nguồn điện DC12 2A, - Hoặc tương đương
China
3,652,000
7
Nguồn DC 12V2A Visinet (hoặc tương đương)
Adapter cấp nguồn cho Camera Visinet 12V 2 A. Nguồn DC 12V2A, hiệu Visinet. Xuất xứ: China Bảo hành: 12 tháng
38
Cái
Adapter cấp nguồn cho Camera DC 12V2A - Hoặc tương đương
China
132,000
8
Hộp Box bảo vệ cho camera
Hộp Box bảo vệ cho camera
38
Cái
Hộp Box bảo vệ cho camera
China
450,000
9
Hộp Box bảo vệ nguồn cho camera
Hộp Box bảo vệ nguồn cho camera
38
Cái
Hộp Box bảo vệ nguồn cho camera
China
46,000
10
Dây mạng ngoài trời CAT 6 UTP Cường lực
Dây mạng ngoài trời CAT 6 UTP Cường lực
6.000
Mét
Dây mạng ngoài trời CAT 6 UTP Cường lực - Hoặc tương đương
Việt Nam
11,000
11
Dây điện Bọc nhựa ngoài trời 2x1.5 ( 2 sợi )
Dây điện Bọc nhựa ngoài trời 2x1.5 ( 2 sợi ) Cadivi , Thương hiệu Cadivi . Xuất xứ Việt Nam
6.000
Mét
Dây điện Bọc nhựa ngoài trời 2x1.5 ( 2 sợi ) Cadivi , Thương hiệu Cadivi - Hoặc tương đương
Việt Nam
16,000
12
Đầu Jack Mạng loại tốt CAT 6
Đầu Jack Mạng loại tốt CAT 6
500
Cái
Đầu Jack Mạng loại tốt CAT 6
Việt Nam
7,000
13
Dây cáp quang 4 FO
Dây cáp quang 4 FO thương hiệu Postef . Xuất xứ Việt Nam
9.000
Mét
Dây cáp quang 4 FO
Việt Nam
7,000
14
Hộp ODF 8FO trong nhà
Hộp ODF 8FO trong nhà
16
Hộp
Hộp ODF 8FO trong nhà
Việt Nam/ China
650,000
15
Hộp ODF 2FO (nhựa)
Hộp ODF 2FO (nhựa)
20
Hộp
Hộp ODF 2FO (nhựa)
Việt Nam/ China
90,000
16
Hộp ODF 8FO ngoài trời
Hộp ODF 8FO ngoài trời
16
Hộp
Hộp ODF 8FO ngoài trời
Việt Nam/ China
1,200,000
17
Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-ST/UPC
Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-ST/UPC
38
Cái
Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-ST/UPC - Hoặc tương đương
Việt Nam
70,000
18
Mối hàn cáp quang
Mối hàn cáp quang
38
Mối
Mối hàn cáp quang
Việt Nam
260,000
19
Mạng thiết lập 7 trạm Cụm camera , tốc độ đường truyền 80 MP 12 tháng
Mạng thiết lập 7 trạm Cụm camera , tốc độ đường truyền 80 MP 12 tháng. Nhà cung cấp Viettel , VNPT , FPT
4
Line
Mạng thiết lập 7 trạm Cụm camera , tốc độ đường truyền 80 MP 12 tháng
Việt Nam
3,500,000
20
Mạng thiết lập tại server chính
Mạng thiết lập tại server chính Nhà cung cấp Viettel , VNPT , FPT
1
Line
Mạng thiết lập server chính
Việt Nam
7,500,000
21
Bộ chuyển đổi quang điện 1000Mb 2 fiber 04RJ45, hiệu Visinet
"Bộ chuyển đổi quang điện 1000Mb 2 fiber 04RJ45, hiệu Visinet. Thương hiệu Visinet Việt Nam.
10
Cái
Bộ chuyển đổi quang điện 1000Mb 2 fiber 04RJ45, hiệu Visinet - Hoặc tương đương
China
2,400,000
22
Swith mạng 5 port 1000mbs
Swith mạng 5 port 1000mbs TP-Link
15
Cái
Swith mạng 5 port 1000mbs TP-Link - Hoặc tương đương
China
680,000
23
Tủ điện Ngoài trời 30x40cm
Tủ điện Ngoài trời 30x40cm
14
Cái
Tủ điện Ngoài trời 30x40cm
Việt Nam
960,000
24
Trụ đỡ camera + đai inox, kẹp inox
Trụ đỡ camera + đai inox, kẹp inox
38
Cái
Trụ đỡ camera + đai inox, kẹp inox
Việt Nam
850,000
25
Phụ kiện thi công hệ thống camera: Phích điện, Ổ cắm, Dây Rút, kẽm, vít, nối ống, Nối, băng keo điện…
Phụ kiện thi công hệ thống camera: Phích điện, Ổ cắm, Dây Rút, kẽm, vít, nối ống, Nối, băng keo điện…
1
Cái
Phụ kiện thi công hệ thống camera: Phích điện, Ổ cắm, Dây Rút, kẽm, vít, nối ống, Nối, băng keo điện…
Việt Nam
3,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second