Procurement of additional educational equipment for teaching and learning

        Watching
Tender ID
Views
256
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Procurement of additional educational equipment for teaching and learning
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
771.875.000 VND
Estimated price
771.875.000 VND
Completion date
16:20 23/09/2020
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
20 ngày
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu đạt tất cả các yêu cầu đánh giá nêu trong E-HSMT và có giá dự thầu thấp nhất.

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0107004656 0107004656

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ PHƯƠNG NAM

739.448.000 VND 739.448.000 VND 20 day 20 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Thiết bị dạy học môn toán lớp 10
THPT 2022
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
3,300,000
2
Thiết bị dạy học môn toán lớp 12
THPT 2024
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
3,700,000
3
Mô hình sung tiểu liên AK-47 luyện tập
PTQP 5
9
Khẩu
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
6,590,000
4
Mô hình súng tiểu liên AK-47 (bằng nhựa Composit)
PTQP 6
10
Khẩu
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,440,000
5
Mô hình lựu đạn Ø1 cắt bổ (bằng kim loại)
PTQP 7
20
Quả
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
125,000
6
Mô hình lựu đạn Ø1 luyện tập
PTQP 8
20
Quả
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
145,000
7
Mô hình súng AK-47 cắt bổ (bằng kim loại)
PTQP 9
5
Khẩu
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
6,770,000
8
Mô hình súng bắn tập laser (bằng nhựa Composit)
PTQP 10
5
Khẩu
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
2,790,000
9
Thiết bị tạo tiếng sung và tiếng nổ giả
PTQP 11
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
20,540,000
10
Thiết bị theo dõi đường ngắm RDS-07
PTQP 12
3
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
18,495,000
11
Bao đạn, túi đựng lựu đạn
PTQP 13
10
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
318,000
12
Bộ bia (khung và mặt bia số 4)
PTQP 14
10
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
675,000
13
Giá đặt bia đa năng
PTQP 15
10
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
675,000
14
Kính kiểm tra ngắm
PTQP 16
37
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
90,000
15
Đồng tiền di dộng
PTQP 17
10
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
25,000
16
Mô hình đường đạn trong không khí
PTQP 18
3
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,325,000
17
Hộp dụng cụ luyện tập
PTQP 19
4
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,845,000
18
Cáng cứu thương
PTQP 20
4
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
2,145,000
19
Bàn thao tác
PTQP 22
5
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
3,295,000
20
Tủ đựng súng và thiết bị
PTQP 23
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
7,030,000
21
Đệm mút (dùng để nhảy cao)
Loại thông dụng
2
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
19,245,000
22
Bóng chuyền
Bóng số 5
50
Quả
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
448,000
23
Quả cầu lông
Loại thông dụng
60
Quả
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
48,500
24
Trụ cầu lông
Loại thông dụng
2
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
5,495,000
25
Tạ chân huấn luyện điền kinh
Loại thông dụng
5
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,348,000
26
Xà ngang nhảy cao
Loại thông dụng
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
3,400,000
27
Mô hình phân tử dạng đặc
PTHH 2009
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
480,000
28
Mô hình phân tử dạng rỗng
PTHH 2010
1
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
349,000
29
Ống nghiệm Φ16
PTHH 2011
50
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
10,000
30
Ống nghiệm Φ16 có nhánh
PTHH 2012
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
11,900
31
Ống hút nhỏ giọt
PTHH 2015
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
19,800
32
Ống dẫn bằng cao su
PTHH 2021
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
41,800
33
Lọ thủy tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt
PTHH 2030
10
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
99,000
34
Đũa thủy tinh
PTHH 2037
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
23,000
35
Giá để ống nghiệm
PTHH 2045
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
47,000
36
Kẹp đốt hóa chất cỡ lớn
PTHH 2050
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
78,000
37
Chổi rửa ống nghiệm
PTHH 2058
10
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
23,000
38
Khay mang dụng cụ và hóa chất
PTHH 2063
2
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
375,000
39
Kẽm (Zn)-500gr
Kẽm (Zn)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
439,000
40
Nhôm (Al)-100gr
Nhôm (Al)-100gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
268,000
41
Iod (I2)-1ml/ống
Iod (I2)-1ml/ống
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
79,000
42
Mangan đioxit (MnO2)-500gr
Mangan đioxit (MnO2)-500gr
.5
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
2,398,000
43
Natri hydroxit (NaOH)-500gr
Natri hydroxit (NaOH)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
299,000
44
Axit clohydric (HCl)-500ml
Axit clohydric (HCl)-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
328,000
45
Axit sunfuric (H2SO4)-500ml
Axit sunfuric (H2SO4)-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
389,000
46
Axit axetic (CH3COOH)-500ml
Axit axetic (CH3COOH)-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
328,000
47
Axit nitric (HNO3)-500ml
Axit nitric (HNO3)-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
389,000
48
Bari clorua (BaCl2)-500gr
Bari clorua (BaCl2)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
448,000
49
Sắt (III) clorua (FeCl3)-500gr
Sắt (III) clorua (FeCl3)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
539,000
50
Nhôm clorua (AlCl3)-500gr
Nhôm clorua (AlCl3)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
539,000
51
Amoni clorua (NH4Cl)-500gr
Amoni clorua (NH4Cl)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
389,000
52
Kali nitrat (KNO3)-500gr
Kali nitrat (KNO3)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
448,000
53
Đồng (II) sunfat (CuSO4)-500gr
Đồng (II) sunfat (CuSO4)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
895,000
54
Nước giaven - 500ml
Nước giaven - 500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
356,000
55
Canxi cacbua (CaC2)-500gr
Canxi cacbua (CaC2)-500gr
.5
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,375,000
56
DD NH3 nước (NH4OH)-500ml
DD NH3 nước (NH4OH)-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
268,000
57
Phèn chua -500gr
Phèn chua -500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
268,000
58
Kali permanganat (KMnO4)-500gr
Kali permanganat (KMnO4)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,495,000
59
Ethanol- Rượu Etylic 96 (C2H5OH)-1000ml
Ethanol- Rượu Etylic 96 (C2H5OH)-1000ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,345,000
60
Adehit fomic (H-CHO)-500ml
Adehit fomic (H-CHO)-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
358,000
61
Glucozo (C6H12O6)-500gr
Glucozo (C6H12O6)-500gr
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
298,000
62
Glyxerol (C3H5(OH)3-500ml
Glyxerol (C3H5(OH)3-500ml
1
Chai
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
598,000
63
Giấy quỳ tím
Giấy quỳ tím
1
Tập
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
239,000
64
Giấy pH
Giấy pH
1
Tập
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
478,000
65
Lamen hộp 100 cái
Loại thông dụng
1
Hộp
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
339,000
66
Giấy thấm/lọc dk 100mm, hộp 100 cái
Loại thông dụng
1
Hộp
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
2,988,500
67
Bút viết kính
Loại thông dụng
5
Chiếc
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
39,000
68
Cồn 90⁰
Loại thông dụng
2
Lít
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
389,000
69
Máy chiếu
VIEWSONIC PA503SP
5
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
China
29,960,000
70
Bàn ghế học sinh (2 chỗ ngồi)
BGHS
44
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
1,818,000
71
Bảng viết
BV
16
Cái
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
4,560,000
72
Bàn ghế phòng học máy tính
BGMT
25
Bộ
Đáp ứng yêu cầu tại Chương V- Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
Việt Nam
2,198,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second