Procurement of equipment for teaching

        Watching
Tender ID
Views
19
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of equipment for teaching
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
166.306.000 VND
Publication date
11:39 01/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
134/QĐ-PM2
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
NUMBER 2 PHU MY HIGH SCHOOL
Approval date
30/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4101452320 4101452320

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN PHÁT

163.013.000 VND 163.013.000 VND 5 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn5901175029 5901175029 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ ĐẠI VIỆT Bidder ranked 1, the bidder's E-Bidding does not meet technical requirements

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video/clip /phim tư liệu về Hồ Chí Minh và tác phẩm Tuyên ngôn Độc lập của Hồ Chí Minh
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng
1 Bộ Việt Nam 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Quả bóng chuyền
20 Quả Việt Nam 153,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Cột, lưới
1 Bộ Việt Nam 8,753,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cột, lưới
2 Bộ Việt Nam 2,334,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lược đồ Tổng khởi nghĩa tháng Tám năm 1945
1 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lược đồ Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
1 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lược đồ Tổng tiến công và nổi dậy Xuân 1975
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Video/clip: Sự ra đời và phát triển của Hiệp hội các quốc gia Đông Nam Á (ASEAN)
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Video/clip: Cách mạng tháng Tám 1945
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Video/clip: Tổng tiến công xuân 1975
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Video/clip: Thành tựu tiêu biểu trong công cuộc xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc thời kì 1954-1973
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Video/clip: Thành tựu của Việt Nam trong thời kì đổi mới đất nước
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phim tư liệu: Hồ Chí Minh - Anh hùng giải phóng dân tộc
1 Bộ Việt Nam 174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phim tư liệu: Dấu ấn Hồ Chí Minh trong lòng nhân dân thế giới và Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bản đồ hành chính Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bản đồ địa lí tự nhiên Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bản đồ khí hậu Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bản đồ phân bố nông nghiệp Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ phân bố công nghiệp Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ giao thông vận tải và bưu chính viễn thông Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bản đồ thương mại và du lịch Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bản đồ Trung du và miền núi Bắc Bộ
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bản đồ Đồng bằng sông Hồng
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ Bắc Trung Bộ
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ Duyên hải Nam Trung Bộ
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ Tây Nguyên
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ Đông Nam Bộ
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ Đồng bằng sông Cửu Long
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Video/clip về khai thác tổng hợp tài nguyên biển - đảo Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Video/clip về thiên tai và biện pháp phòng chống
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tranh ảnh về hoạt động kí kết hợp tác kinh tế quốc tế giữa chính phủ Việt Nam với 1 số tổ chức quốc tế và khu vực
2 Tờ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Tranh thể hiện sơ đồ các hình thức thực hiện trách nhiệm XH của doanh nghiệp
2 Tờ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Tranh thể hiện một số loại hình bảo hiểm và chính sách an sinh xã hội cơ bản
2 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Thiết bị khảo sát nội năng
1 Bộ Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Thiết bị khảo sát truyền nhiệt lượng
1 Bộ Việt Nam 243,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Thiết bị chứng minh định luật Boyle
1 Bộ Trung Quốc 903,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Thiết bị tạo từ phổ
1 Bộ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Thiết bị xác định hướng của lực từ
1 Bộ Trung Quốc 1,548,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Thiết bị đo cảm ứng từ
1 Bộ Việt Nam 2,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thiết bị cảm ứng điện từ
1 Bộ Trung Quốc 639,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử tương tự
2 Tờ Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử số
2 Tờ Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ thực hành lắp mạch điện gia đình
1 Bộ Việt Nam 764,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ thực hành lắp ráp mạch điện tử
1 Bộ Việt Nam 764,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Tủ đựng hóa chất
1 Cái Việt Nam 14,588,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
4 Tờ Việt Nam 458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Ống hút nhỏ giọt
10 Cái Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Chổi rửa ống nghiệm
14 Cái Việt nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Giấy lọc
2 Hộp Việt Nam 63,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Giấy quỳ tím
2 Hộp Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Giấy pH
2 Tệp Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Giấy ráp
7 Tấm Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Khẩu trang y tế
2 Hộp Việt Nam 167,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bột sắt Fe, loại mịn có màu trắng xám
1 Lọ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Băng magnesium (Mg)
1 Lọ Việt Nam 201,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Nhôm lá (Al)
1 Lọ Việt Nam 528,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Nhôm bột, loại mịn màu trắng bạc
1 Lọ Việt Nam 188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Đồng vụn (Cu)
1 Lọ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Đồng lá (Cu)
1 Lọ Việt Nam 276,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Kẽm viên (Zn)
1 Lọ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Sodium (Na)
1 Lọ Việt Nam 674,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Lưu huỳnh bột (S)
1 Lọ Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bromine lỏng (Br2)
1 Lọ Việt Nam 174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Iodine (I2)
1 Lọ Việt Nam 1,027,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Sodium hydroxide (NaOH)
1 Lọ Việt Nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Hydrochloric acid 37% (HCl)
1 Lọ Việt Nam 103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Sulfuric acid 98% (H2SO4)
1 Lọ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Nitric acid 65% (HNO3)
1 Lọ Việt Nam 133,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Copper (II) sulfate, (CuSO4.5H2O)
1 Lọ Việt Nam 264,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Zinc sulfate(ZnSO4.7H2O)
1 Lọ Việt Nam 107,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Calcium carbonate (CaCO3)
1 Lọ Việt Nam 68,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Sodium carbonate, (Na2CO3.10H2O)
1 Lọ Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Potassium permanganate, (KMnO4)
1 Lọ Việt Nam 106,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Potassium chlorate (KCIO3)
1 Lọ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Dầu ăn/ dầu dừa
1 Lọ Việt Nam 121,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Glucose (C6H12O6)
1 Lọ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Ethanol 96° (C2H5OH)
1 Lọ Việt Nam 104,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Sodium acetate (CH3COONa)
1 Lọ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Ammonium sulfate ((NH4)2SO4) hoặc Ammonium nitrate (NH4 NO3)
1 Lọ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Hexane (C6H14)
1 Lọ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Calcium carbide (CaC2)
1 Lọ Việt Nam 282,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Benzene (C6H6)
1 Lọ Việt Nam 132,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Toluene (C7H8)
1 Lọ Việt Nam 113,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Chloroethane (C2H5CI)
1 Lọ Việt Nam 764,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Glycerol (C3H8O3)
1 Lọ Việt Nam 113,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Phenol (C6H5OH)
1 Lọ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Ethanal (C2H4O)
1 Lọ Việt Nam 347,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Acetic acid (CH3COOH)
1 Lọ Việt Nam 94,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Saccharose (C12H22O11)
1 Lọ Việt Nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Methylamine (CH3NH2) hoặc Ethylamine (C2H5NH2)
1 Lọ Việt Nam 806,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Aniline (C5H5NH2)
1 Lọ Việt Nam 422,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Barium chlorid (BaCl2)
1 Lọ Việt Nam 103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Aluminum potassium sulfate Dodecahydrate (KAl(SO4)2.12H2O)
1 Lọ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cồn đốt
1 Lọ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Cốc thủy tinh 250ml
5 Cái Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Chổi rửa ống nghiệm
7 Cái Việt nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Ethanol 96°
1 lít Việt Nam 113,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Lam kính
5 Hộp Trung Quốc 94,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Lamen
5 Hộp Trung Quốc 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Kim mũi mác
6 Cái Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Đĩa Petri
5 Cái Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Panh kẹp
7 Cái Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Giấy thấm
7 Hộp Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Bộ đồ mổ
3 Bộ Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Đĩa đồng hồ
5 Cái Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Cơ chế tái bản DNA
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Cơ chế phiên mã
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Cơ chế dịch mã để tổng hợp protein
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Cấu trúc siêu hiển vi của NST
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Sơ đồ cây sự sống
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bộ thí nghiệm tách chiết DNA
2 Bộ Việt nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Bộ thiết bị thí nghiệm làm tiêu bản quan sát đột biến trên tiêu bản cố định và tạm thời
2 Bộ Việt nam 1,806,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bộ thiết bị khảo sát đặc trưng cơ bản của quần thể, quần xã
2 Bộ Trung Quốc 1,737,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bộ thiết bị đo chỉ tiêu môi trường trong hệ sinh thái
1 Bộ Isarel+Trung Quốc 14,588,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Kĩ thuật làm tiêu bản NST tạm thời ở châu chấu
2 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Các giai đoạn phát sinh loài người
2 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Quá trình phát triển sinh vật qua các đại địa chất
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Diễn thế sinh thái
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Sự ấm lên toàn cầu
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Hướng dẫn thiết lập Hệ sinh thái
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Video về nguyên lí của phương pháp tách chiết ADN từ tế bào và nguyên tắc ứng dụng sinh học phân tử trong thực tiễn.
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Video về quá trình ứng dụng công nghệ gene và triển vọng trong tương lai
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Video về cơ sở, vai trò của một số biện pháp kiểm soát sinh học
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Video về giá trị của sinh thái nhân văn trong việc phát triển bền vững ở một số lĩnh vực (nông nghiệp, phát triển đô thị, bảo tồn và phát triển, thích ứng với biến đổi khí hậu)
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Thiết bị đo pH
1 Cái Trung Quốc 695,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Cân kỹ thuật
1 Cái Trung Quốc 1,876,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bình tam giác 250ml
1 Cái Việt Nam 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Rây
1 Cái Việt nam 63,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Video: Nuôi cá công nghệ cao.
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Video: Nuôi tôm công nghệ cao
1 Bộ Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
1 Bộ Việt Nam 389,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Điều hòa nhiệt độ
2 Cái Thái Lan 9,308,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Máy chiếu
1 Bộ Trung Quốc 20,631,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Loa cầm tay
5 Cái Trung Quốc 1,834,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Máy tính xách tay
1 Cái Trung Quốc 17,783,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Tủ đựng thiết bị
1 Cái Việt Nam 6,391,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Máy in
1 Cái Việt Nam 4,446,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second