Procurement of minimum teaching equipment to implement new general education programs

        Watching
Tender ID
Views
31
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of minimum teaching equipment to implement new general education programs
Bidding method
Online bidding
Tender value
239.434.000 VND
Publication date
09:42 30/09/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
04/QĐ-PTDTBT THTCP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Thao Chu Phin Commune High School for Ethnic Minorities
Approval date
26/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4601327857 4601327857

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỊNH OANH

237.244.000 VND 237.244.000 VND 5 day 5 days

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Tivi 75 inch
4 Chiếc Tung Quốc 26,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video tả con vật, cây cối (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video tả người, tả cảnh (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học (Gỗ và nhôm hoặc Inox)
6 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị dạy khối lượng
24 Bộ Việt Nam 1,660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy dung tích
24 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Thiết bị dạy diện tích
12 Tấm Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ thiết bị dạy học yếu tổ xác suất (thống kê và Xác suất)
12 Bộ Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Phần mềm toán học (Hình học và đo lường)
2 Bộ Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Phần mềm toán học (Thống kê và xác suất)
2 Bộ Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Video, clip Biết ơn những người có công với quê hương, đất nước (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Video, clip Vượt qua khó khăn (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Video, clip Bảo vệ cái đúng, cái tốt (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Video, clip Bảo vệ môi trường sống (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Video, clip Lập kế hoạch cá nhân (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Video, clip Phòng tránh xâm hại (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Lược đồ chiến thắng Chi Lăng (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Lược đồ chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954 (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Lược đồ chiến dịch Hồ Chí Minh năm 1975 (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bản đồ tự nhiên Trung Quốc (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bản đồ tự nhiên nước Lào (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ tự nhiên nước Campuchia (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ Hành chính - Chính trị Đông Nam Á (Tranh giấy)
2 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phim mô phỏng: Nước Văn Lang - Âu Lạc (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Phim tư liệu Cách mạng tháng Tám (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Phim tư liệu Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954 (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Phim tư liệu Chiến dịch Hồ Chí Minh năm 1975 (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Quả địa cầu tự nhiên (Nhựa)
5 Quả Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Lịch sử và Địa lý
2 Bộ Việt Nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Phần mềm đồ họa
1 Bộ Việt Nam 11,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Phần mềm lập trình trực quan
1 Bộ Việt Nam 9,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
20 Bộ Việt Nam 328,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ dụng cụ thủ công
20 Bộ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tivi 75 inch
1 Chiếc Trung Quốc 26,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Máy tính để bàn
1 Bộ Việt Nam 12,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Video Lắp ráp mô hình kỹ thuật (USB Video)
1 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Video Công nghệ trong đời sống (USB Video)
1 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Video Một số nhà sáng chế nổi tiếng (USB Video)
1 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Video Các công việc chính khi thiết kế (USB Video)
1 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Video Sử dụng tủ lạnh (USB Video)
1 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ lắp mạch điện đơn giản
5 Bộ Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
5 Bộ Việt Nam 610,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Nhiệt kế (Nhiệt kế rượu)
5 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Nhiệt kế điện tử (Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể)
5 Cái Việt Nam 440,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Video về Văn hóa Giao tiếp trên mạng (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Video về hỏa hoạn (USB Video)
2 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second