Providing technological equipment

        Watching
Tender ID
Views
83
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Providing technological equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
8.849.907.000 VND
Publication date
09:05 24/04/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
899/QĐ-CKT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Technical Department - Military Region 1
Approval date
19/04/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0101116963 0101116963

Dinh Vu machinery and spare part joint stock company

8.800.000.000 VND 8.800.000.000 VND 90 day 90 days

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy cắt ống, hộp laser CNC
1 Cái Trung Quốc 2,983,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Máy phát điện 3 pha
1 Cái Việt Nam 1,394,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Nâng cấp cầu trục 5 tấn nhà Xe-Máy
1 Bộ "a. Palang cáp 5 tấn Xuất xứ: Hàn Quốc b. Kết cấu thép được tổ hợp tại Việt Nam" 986,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Nâng cấp cầu trục 5 tấn nhà Quân khí
1 Bộ "a. Palang cáp 5 tấn Xuất xứ: Hàn Quốc b. Kết cấu thép được tổ hợp tại Việt Nam" 990,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Máy đọc mã lỗi
1 Cái Việt Nam 157,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thiết bị nâng hạ lốp xe con bằng khí nén
1 Cái Trung Quốc 22,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Máy mài cầm tay
3 Cái Nhật Bản 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Máy bắn vít dùng pin
2 Bộ Trung Quốc 5,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy vặn ốc dùng pin
3 Bộ Thái Lan 16,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Máy hàn TIG + hồ quang
3 Cái San Marino (EU) 55,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy cắt thép cao tốc
3 Cái Trung Quốc 18,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Súng vặn ốc bằng khí nén 3/4''
4 Bộ Nhật Bản 12,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Súng vặn ốc bằng khí nén 1/2''
3 Bộ Nhật Bản 7,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Tủ dụng cụ 7 ngăn 170 chi tiết
3 Bộ Xuất xứ: ME&P/ Việt Nam và Đài Loan 58,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Kich thuỷ lực 10T
2 Cái Nhật Bản 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Kich cá sấu 10T
2 Cái Trung Quốc 16,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ đồng hồ nạp gas cầm tay
1 Bộ Đài Loan 7,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dụng cụ tháo lắp kim phun điện tử động cơ diezen
1 Bộ Đài Loan 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Dụng cụ tháo trục xe FORD
1 Bộ Đài Loan 3,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Máy rửa xe nóng lạnh
1 Cái Italy 167,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ dụng cụ tháo lắp nội thất xe
1 Bộ Trung Quốc 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Vam tháo bi trong
2 Bộ Đài Loan 5,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ dụng cụ sửa chữa điện, điều hoà xe ô tô
1 Bộ Mỹ 8,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Lắp đặt hệ thống chiếu sáng nhà xưởng
1 HT Việt Nam 199,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Vam may ơ bánh xe
2 Bộ Đài Loan 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Dụng cụ kiểm tra áp suất dầu bôi trơn
1 Bộ Đài Loan 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ dụng cụ sửa chữa điều hòa xe ô tô
1 Bộ Đài Loan 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Vam tháo bi điều hòa
1 Bộ Đài Loan 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Máy khử mùi xe hơi bằng ÔZON
1 Bộ Việt Nam 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Máy đánh bóng đa năng
3 Bộ Nhật Bản 9,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ thử kín điều hòa
1 Bộ Đài Loan 18,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Sửa chữa, nâng cấp Thiết bị chỉnh góc đặt bánh xe
1 Bộ Ý 198,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Mễ kê xe tải
10 Cái Trung Quốc 6,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Mễ kê xe cuonty
4 Cái Trung Quốc 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Quạt công nghiệp 1 pha
20 Cái Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Đèn pha Led 150W
25 Cái Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Súng bơm hơi lốp
3 Bộ Đài Loan 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Máy tính + ổ cứng lưu động + Mô đun VCI + phần mềm chuyên dùng đọc mã lỗi dòng xe Hyunđai + KIA
1 HT Trung Quốc 79,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Máy ép thuỷ lực 150 tấn
1 Cái Trung Quốc 330,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Máy tính để bàn đồng bộ
5 Bộ Lắp ráp tại Việt Nam 18,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Máy in Canon A4
5 Cái Trung Quốc 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Máy phô tô Copy 2 mặt tự động
1 Cái Thái Lan 198,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second