Providing stationery, tools, labor tools in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Providing stationery, tools, labor tools in 2025
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
286.595.084 VND
Publication date
14:28 30/06/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
259/QĐ-BV
Approval Entity
Ho Chi Minh City Transport Hospital
Approval date
19/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000039911 8500968001-001

Hộ kinh doanh văn phòng phẩm Sao Mai

286.595.084 VND 365 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bìa còng cua nhựa 3.5F A4
936188918116
5 Cái lớp nhựa cứng không gãy bễ, đẹp sang và chất lượng cao VIỆT NAM 37,345
2 Bìa còng cua nhựa 5F A
936188918117
10 Cái lớp nhựa cứng không gãy bễ, đẹp sang và chất lượng cao VIỆT NAM 37,345
3 Bìa hộp giấy 10F
936188918118
5 Cái hộp giấy bế và bìa 3 dày 35x25x10cm đựng hồ sơ gọn đẹp. VIỆT NAM 42,680
4 Bìa hộp giấy 15F
936188918119
10 Cái hộp giấy bế và bìa 3 dây 35x25x15cm đựng hồ sơ gọn đẹp. VIỆT NAM 53,350
5 Bìa hộp giấy 20F
93618891890
15 Cái hộp giấy bế và bìa 3 dây 35x25x20cm đựng hồ sơ gọn đẹp. VIỆT NAM 64,020
6 Bìa 3 dây giấy 20F Thảo Linh
936188911101
150 Cái giấy bồi chất lượng có đúng dây chắc chắn, kết hợp sang trọng. VIỆT NAM 16,005
7 (cặp 3 dây 20F)
339788711300
8 Cái kích thước 30x4x15cm gửi được nhiều tờ A4 chất liệu nhựa đục lỗ, màu xanh dương. CHINA 21,340
8 Bìa nhựa đục 20 lá A4 TL DB01
4-2010-19494
4 Cái kích thước 30x4x15cm gửi được nhiều tờ A4 chất liệu nhựa đục lỗ, màu xanh dương VIỆT NAM 42,680
9 Bìa nhựa đục 40 lá A4 TL DB02
858741716870
4 Xấp chất liệu nhựa màu dễ dàng phân ra từng tép hồ sơ. CHINA 16,005
10 Bìa phân trang giấy 12 số
858741716870
25 Cái trọng lượng sang, thiết kế nhỏ gọn, bấm được nhiều, gang học chứa kim dễ dàng. CHINA 37,345
11 Bấm kim số 10 Plus có trợ lực
893850660101
210 Hộp bằng thép không rỉ 5x20,5mm VIỆT NAM 4,268
12 Kim bấm số 10 Plus
938506601014
22 Cuộn chất liệu giấy có keo, chiều rộng 12mm, chiều dài: 16 m, độ dày 5m màu trắng VIỆT NAM 6,402
13 Băng keo 2 mặt 4.7F 10Y
935001852760
60 Cuộn keo đục 100, dán siêu dính 5F VIỆT NAM 19,206
14 Băng keo trong/đục 100Y 4.7F 45mic
936134229661
50 Cuộn chất liệu simli có phủ keo dán dính dài 40m 4F và 7F VIỆT NAM 16,005
15 Băng keo simili 4.7F 10 mét
945215801832
9 Cây độ dài 210mm thiết kế tay cầm bằng nhựa lưỡi kéo bằng thép không rỉ, độ sắt bén cao thoải mái khi dùng VIỆT NAM 21,340
16 Kéo văn phòng nhỏ
973105631131
10 Cuốn định lượng 100gr giấy trắng kẽ ca rô khổ 30x40, bìa được làm bằng giấy cứng bọc nhựa CHINA 53,350
17 Sổ caro 30x40 dày
710850000629
70 Hộp màu đỏ dung tích 28ml vỏ bên ngoài hộp giấy, bên trong là lọ nhựa không thấm màu lem, chất lượng tốt. JAPAN 48,015
18 Mực dấu Shiny đóng trên giấy
938510205078
110 Hộp kim kẹp tam giác bằng sắt không rỉ , sử dụng kẹp các tờ giấy gọn gàng, ngăn nắp trong văn phòng CHINA 4,268
19 Kẹp giấy tam giác C62
93618694446
4 Hộp hộp 100 cái chất liệu sắt dẻo khổ 50x80mm, tiện lợi dùng để đóng giấy thành từng tập hay từng cuốn HÀN QUỐC 53,350
20 Kẹp Acco sắt SDI
936024033188
24 Hộp kích thước 15cm bền chắc không bị bung lỏng chất lượng sắt cao cấp không bị rỉ sét 12 cái/ 1 hộp. VIỆT NAM 6,402
21 Kẹp bướm 15mm SLECHO
93602400037
31 Hộp kích thước 19cm bền chắc không bị bung lỏng chất lượng sắt cao cấp không bị rỉ sét 12 cái/ 1 hộp. VIỆT NAM 9,603
22 Kẹp bướm 19mm SLECHO
93602400037
25 Hộp kích thước 25cm bền chắc không bị bung lỏng chất lượng sắt cao cấp không bị rỉ sét 12 cái/ 1 hộp. VIỆT NAM 16,005
23 Kẹp bướm 25mm SLECHO
3602410037
45 Hộp kích thước 32cm bền chắc không bị bung lỏng chất lượng sắt cao cấp không bị rỉ sét 12 cái/ 1 hộp. VIỆT NAM 26,675
24 Kẹp bướm 32mm SLECHO
360240037
35 Hộp kích thước 41cm bền chắc không bị bung lỏng chất lượng sắt cao cấp không bị rỉ sét 12 cái/ 1 hộp. VIỆT NAM 32,010
25 Kẹp bướm 41mm SLECHO
936024063818
45 Hộp kích thước 57cm bền chắc không bị bung lỏng chất lượng sắt cao cấp không bị rỉ sét 12 cái/ 1 hộp. VIỆT NAM 42,680
26 Kẹp bướm 51mm SLECHO
95366630240
10 Cây thân bút đẹp, đầu bút bằng polyellylone, bét viết 5mm dáng đẹp tiện lợi. JAPAN 8,536
27 Bút dạ quang Nhật- Marvy 55
935001814405
7 Cây sản xuất theo công nghệ hiện đại, viết tốt, trơn, bề rộng viết 5.5mm sử dụng tốt, dễ dàng xóa sau khi lau bảng. VIỆT NAM 10,670
28 Bút lông bảng WB03
935001814405
210 Cây bề rộng nét viết 1m và 0.4 mm DM_04 là sản phẩm mới thuộc tập đoàn TL sản xuất,thiết kế rất hợp lý dễ sử dụng VIỆT NAM 10,670
29 Bút lông dầu Thiên Long PM04
935001800057
2.000 Cây đường kính viên bi 08mm thân viết bằng nhựa, thiết kế đẹp dễ sử dụng. VIỆT NAM 4,268
30 (Bút lông dầu nhỏ)
935001800361
100 cái đầu bút 0.7mm dài 900- 1200m trọng lượng 217gr kiểu dán chắc chắn xoay 360 độ, dây lò xo nhựa mềm độ đàn hồi và dộ bền cao, màu sắc: xanh VIỆT NAM 18,139
31 Bút bi TL08
935001820080
40 Cây băng xoa Plus với kiểu dáng gọn nhẹ, hiện đại tiện dụng, đầu xóa dạng phẳng lực đẩy êm nhẹ nhàng VIỆT NAM 21,340
32 Bút cố định
8935001820567
27 Cây vỏ bút bằng gỗ, ruột bằng than chì, dài 1000mm đầu bút 0.4mm VIỆT NAM 4,268
33 Bút xóa kéo Plus lớn
938530779016
594 Lọ cấu tạo dạng keo sệt cọ nhỏ 30ml tiện lợi sử dụng, độ kết dính khá tốt mau khô, dễ dàng sử dụng. VIỆT NAM 4,268
34 Bút chì thường
858741724912
94 Lọ Được làm từ PVP chất phụ gia, an toàn sử dụng, không gây hại cho môi trường, sản phẩm 8g. HÀN QUỐC 6,402
35 Hồ nước 25ml G-08
93608800033
8 Cây chiều dài 30cm chất liệu nhựa dẻo bền đẹp vạch chia cm rõ ràng tạo những đường kẻ chính xác. VIỆT NAM 5,335
36 Keo khô Hàn Quốc
936001390104
35 Cuốn 96 trang bìa giấy cứng tập định lượng 70gr khổ 210x297mm giấy trắng sáng có chia o ly. VIỆT NAM 6,402
37 Thước 30cm, dẻo, cứng
902580150365
2.960 Cặp size AA, AAA, Vottage: 1.5V, mass 32gam, Volume 7cm3 INDO 7,469
38 Tập 96 trang 100gsm
991389138139
4 Xấp định lượng 230gr khổ 210x297 giấy trắng bóng 2 mặt đẹp và bền . THÁI LAN 76,824
39 Pin 2A, 3A Maxcell Super
935018801603
188 Bịch chất liệu giấy mịn dai, kích thước 30cmx33cm, chất lượng cao. VIỆT NAM 32,010
40 Giấy in ảnh 2 mặt bóng A4 230gr (50 tờ/ xấp)
935107563917
135 Cái khăn lau tay có móc treo 100% cotton thấm hút hiệu quả, tiện lợi bảo quản. VIỆT NAM 16,005
41 Khăn giấy An An lớn
4962964232308
20 Vi miếng dán dính chặt trên bề mặt láng phẳng, chất liệu quai thép không rỉ, chịu lực tốt thiết kế đẹp và sang trọng. JAPAN 6,402
42 Khăn lau tay
935810016018
850 cuộn màu sắc xanh và vành kích thước 64x78cm, chất liệu nilon, sản phẩm làm từ chất liệu an toàn đảm bảo cho sức khỏe người sử dụng. VIỆT NAM 26,000
43 Móc dán tường ( 1 cái/ vỉ)
935810016019
300 cuộn màu sắc xanh và vành kích thước 64x78cm, chất liệu nilon, sản phẩm làm từ chất liệu an toàn đảm bảo cho sức khỏe người sử dụng. VIỆT NAM 26,000
44 Bao rác vàng
93486862353
22 Chai lau sàn Gift đậm dặc, sàn nhà scah5 bóng thơm ngát hương thơm chai 1L VIỆT NAM 32,010
45 Bao rác xanh
935149851072
8 Bình hương thơm kết hợp giữa tinh dầu chiết xuất từ chanh tươi, khử sạch mùi tanh hôi. VIỆT NAM 106,700
46 Nước lau sàn Gift 1 kg
934868133407
467 Chai chai bằng nhựa có vòi nhãn 170ml, công thức Activ + hổ trợ đề kháng tự nhiên của da làm sạch 99,9% vi khuẩn. VIỆT NAM 37,345
47 Nước rửa chén 5L
936047157037
13 Chai chai nhựa 1L tẩy trắng quần áo, đóng bật các vết bẩn VIỆT NAM 26,675
48 Nước rửa tay Lifebuoy173ml
21320098633
20 Cục hộp 180gr thành phần: nước Hydrogenatfed Custar Oilgoethaxylate, hương thơm và màu. VIỆT NAM 48,015
49 Nước tẩy Javel
935007722230
6 Cái kích thước 30.5x26x36 cm dung tích 20L, nguyên liệu nhựa PP, tên thùng rác đạp khi No: 740 VIỆT NAM 224,070
50 Sáp thơm glade
936186140078
5 Đôi 100% cao su tự nhiên chất lượng 180 900 trọng lượng 104gr, độ dài 400mm, màu kem, độ dày 55(x901mm) được xử lý chống khuẩn không thấm móc, khử mùi VIỆT NAM 26,675
51 Thùng rác Duy Tân trung 740
557907001766
6 Cái chất liệu sơ tổng hợp làm bằng sợi Poly - Amide, kích thước 5x9cm VIỆT NAM 6,402
52 Bao tay cao su
935703510614
8 Cái bịch 150gr giúp khữ mùi hôi và mang lại không gian thơm ngát. Màu sắc trắng, thành phần: long nhỏ Naphthalene VIỆT NAM 16,005
53 Cước xanh
934868167211
30 Cái khối lượng 800gr màu sắc họa tiết đỏ, không chứa chất độc hại, an toàn sức khỏe cho người dùng và da tay VIỆT NAM 37,345
54 Long não 150G
934868167211
55 Cái khối lượng 6kg hương mùi nước hoa, sạch rạng ngời. VIỆT NAM 192,060
55 Bột giặt Omo 800g
938510016018
18 Cái chất liệu PE dẻo, màu trắng, kích thước 5x10cm túi hình chữ nhật có hàn đai, an toàn tiện lợi hợp vệ sinh. VIỆT NAM 53,350
56 Bột giặt surf 6kg
938510016018
22 Cái chất liệu PE dẻo, màu trắng, kích thước 20x30 chất lượng an toàn. VIỆT NAM 53,350
57 Bịch ni lông 1kg
9385100106018
4 Bịch định lượng 120 khổ A5 - 110x297mm chất lượng nhựa dẻo DVC chống thấm nước chống cháy VIỆT NAM 160,050
58 Bịch ni lông 7kg, 10kg
992319700046
13.000 Bich kích thước 18.5x13.5x7.3cm chất liệu nựa PP tiện lợi dễ sử dụng. VIỆT NAM 267
59 Nhựa ép dẻo A4
3854172041
15 Bich chất liệu vải đan rộng 30cm dài 50cm, độ dày 9mm, chống trơn trợt, chất lượng đảm bảo. VIỆT NAM 27,000
60 Ly nhựa
7575759932
200 kg sản phẩm thông dụng, kiểu dán đẹp, sắc nét, dán chuẩn nhiều keo. Định lượng giấy 70 khổ 12X22 VIỆT NAM 427
61 Thảm chùi chân
7575759933
3.000 kg sản phẩm thông dụng, kiểu dán đẹp, sắc nét, dán chuẩn nhiều keo. Định lượng giấy 70 khổ A4 VIỆT NAM 1,067
62 Bao thư nhỏ
7575759934
6.000 xấp sản phẩm thông dụng, kiểu dán đẹp, sắc nét, dán chuẩn nhiều keo. Định lượng giấy 70 khổ A5 VIỆT NAM 534
63 Bao thư A4
7575759940
168 cái Dòng lưu trữ nhựa Pet, sang trọng, cao cấp. Phù hợp cho nhiều thực phẩm như bánh, mứt... Khổ 1,5kg VIỆT NAM 19,000
64 Bao thư A5
7575759941
180 cái Dòng lưu trữ nhựa Pet, sang trọng, cao cấp. Phù hợp cho nhiều thực phẩm như bánh, mứt... Khổ 1,5kg VIỆT NAM 25,000
65 Hộp nhựa 1.5kg
7575759946
10 cái kích thước 30x30cm, chất liệu microtiber, mềm, siêu thấm hút, không sổ lông, không gây dị ứng da thuận tiện cho việc lau đồ dùng bàn ghế, bếp VIỆT NAM 6,402
66 Hộp đựng 2kg
7575759947
19 cái hiệu quả tẩy sạch vết bẩn vượt trội, bồn cầu, sàn men sứ- diệt khuẩn VIỆT NAM 37,345
67 Giấy Excel A3 80gsm
991389138199
345 Ream Định lượng 80 khổ A3 297x420mm chất lượng giấy tố, độ trắng sáng cao. THÁI LAN 153,648
68 Giấy Double A A5 70gsm (500 tờ)
858741710298
260 Ream Định lượng 80 khổ A3 210x297mm chất lượng giấy tố, độ trắng sáng cao không ố vàng, hài hòa thân thiện với môi trường. THÁI LAN 38,412
69 Giấy DoubleA A4 70gsm (500 tờ)
8587417102984
700 Ream Định lượng 80 khổ A3 210x297mm chất lượng giấy tố, độ trắng sáng cao không ố vàng, hài hòa thân thiện với môi trường. THÁI LAN 76,824
70 Bìa thái màu A5 - 180gsm
8569760160121
40 Xấp 100 tờ/ xấp định lượng 180gr 105x148,5mm chất lượng giấy cứng màu không bị lem THÁI LAN 23,474
71 Bìa thái màu A4 - 180gsm
859676001616
45 Xấp 100 tờ/ xấp định lượng 180gr 210x297mm chất lượng giấy cứng màu không bị lem THÁI LAN 48,015
72 Giấy bìa thơm A4 dày (100 tờ/ xấp)
85976016013
25 Xấp 100 tờ/ xấp định lượng 180gr 210x297mm chất lượng giấy có mùi hương thơm, giấy cứng màu không bị lem THÁI LAN 106,700
73 Bìa kiếng A4 1.5
939788711300
25 Xấp định lượng 100 khổ A4 nhựa cứng không trầy xước, không bễ gãy chất lượng tốt VIỆT NAM 106,700
74 Giấy than Horse
850913000701
5 Xấp 100 tờ/ 1 xấp bề mặt than đậm dày, cho độ in sắc nét không bị nhòa. JAPAN 96,030
75 Giấy note 5 màu dạ quang nhựa
922822070565
75 Xấp Set 50 tờ ghi chú chống thấm nước TAI WAN 16,005
76 Giấy note Pronoti 3x5 -7.6x12.7cm
201094948910
27 Xấp Set 50 tờ giấy cứng có lớp keo dán không thấm, giấy đẹp, mềm dễ viết. INDO 10,670
77 Bìa lá A4 Plus dày
936640450502
320 Cái chất liệu nhựa dẻo, chống thấm nước VIỆT NAM 3,201
78 Bìa lỗ A4 100 cái/ xấp 500g
933001800361
40 Xấp 100 cái/ xấp có vân chất liệu nhựa không dính với nhau dễ dàng tách ra cho tài liệu vào. VIỆT NAM 64,020
79 Bìa nút My Clear F4 dày
934839123456
650 Cái chất liệu nhựa dẻ có đóng nút bớp vào dễ dàng, chống thấm nước. VIỆT NAM 4,268
80 Bìa còng 1 mặt si Plus 5F
934838221166
2 Cái cấu tạo lớp giấy cán simli chắc chắn có còng sắt bên trong chất lượng cao, không rỉ sét. VIỆT NAM 48,015
81 Bìa còng 1 mặt si Plus 7F
934838313116
10 Cái cấu tạo lớp giấy cán simli chắc chắn có còng sắt bên trong chất lượng cao, không rỉ sét. VIỆT NAM 48,015
82 Bìa còng 1 mặt si Plus 9F
934838666456
10 Cái cấu tạo lớp giấy cán simli chắc chắn có còng sắt bên trong chất lượng cao, không rỉ sét. VIỆT NAM 64,020
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second