Purchase minimum teaching equipment in 2024

        Watching
Tender ID
Views
11
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase minimum teaching equipment in 2024
Bidding method
Online bidding
Tender value
690.400.000 VND
Publication date
09:48 26/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
69/QĐ-GVA
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Gia Vien A High School
Approval date
18/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2700947255 2700947255

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH

678.455.000 VND 678.455.000 VND 30 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0108965483 0108965483 PACIFIC DIGITAL TECHNOLOGY ĐT & TM JOINT STOCK COMPANY Does not meet YCKT
2 vn0106158325 0106158325 AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY Does not meet YCKT

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN NGỮ VĂN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Ngữ Văn
6 Bộ Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Sơ đồ quy trình và cấu trúc một báo cáo nghiên cứu khoa học
5 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Sơ đồ quy trình tiến hành sân khấu hoá một tác phẩm văn học
5 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Trãi
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video/clip/phim tư liệu về tác phẩm Bình Ngô đại cáo
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Trãi
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Video/clip/phim tư liệu về Hồ Chí Mình và tác phẩm Tuyên ngôn Độc lập của Hồ Chí Minh
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Video/clip/ phim tư liệu về truyện cổ dân gian Việt Nam
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Video/clip/ phim tư liệu về ca dao con người và xã hội.
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Video/clip/ phim tư liệu về chèo, tuồng dân gian
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Nguyễn Khuyến
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Video/clip/ phim tư liệu về sự nghiệp văn chương của Nam Cao
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Video/clip/phim tư liệu tiểu thuyết, phóng sự của Vũ Trọng Phụng
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Video/clip/phim tư liệu về truyện ngắn, kí của Nguyễn Tuân
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Lưu Quang Vũ
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
MÔN TOÁN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
5 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ thiết dạy học về các đường cônic.
64 Bộ Việt Nam 390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ thiết bị dạy học về Thống kê và Xác suất
64 Bộ Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tranh điện tử môn toán học
5 Bộ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Phần mềm toán học đại số và giải tích
5 Bộ Việt Nam 1,955,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Phần mềm toán học hình học và đo lường
5 Bộ Việt Nam 1,955,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
5 Bộ Việt Nam 1,955,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
MÔN NGOẠI NGỮ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Đài đĩa CD
3 Chiếc Trung Quốc 2,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ học liệu điện tử môn Ngoại Ngữ
4 Bộ Việt Nam 8,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Màn hình hiển thị chuyên dùng (Màn hình tương tác)
1 Chiếc Việt Nam 36,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Thước dây
5 Chiếc Việt Nam 143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Cờ lệnh thể thao
20 Chiếc Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Dây nhảy cá nhân
100 Chiếc Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Dây nhảy tập thể
5 Chiếc Việt Nam 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Xà đơn
1 Bộ Việt Nam 4,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Xà kép
1 Bộ Việt Nam 10,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Dây đích
5 Chiếc Việt Nam 132,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Ván giậm nhảy
1 Chiếc Việt Nam 1,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Dụng cụ xới cát
1 Chiếc Việt Nam 264,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bàn trang san cát
1 Chiếc Việt Nam 264,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Cột nhảy cao
5 Bộ Việt Nam 3,566,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Xà nhảy cao
5 Chiếc Việt Nam 821,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Đệm nhảy cao
2 2 tấm/bộ Việt Nam 15,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Quả tạ Nam
10 Quả Việt Nam 561,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Quả tạ Nữ
10 Quả Việt Nam 341,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Cột, bảng rổ
2 Bộ Việt Nam 14,698,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bàn, lưới bóng bàn
3 Bộ Việt Nam 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Quả cầu lông
50 Quả Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bàn và quân cờ treo tường
5 Bộ Việt Nam 2,053,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Quả bóng đá
50 Quả Việt Nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Lưới chắn bóng
1 Chiếc Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
MÔN LỊCH SỬ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV môn Lịch sử
2 Bộ Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây
2 Tờ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến
2 Tờ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Lược đồ di sản văn hóa ở Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Lược đồ Tổng khởi nghĩa tháng Tám năm 1945
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Lược đồ Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Lược đồ Tổng tiến công và nổi dậy Xuân 1975
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
MÔN ĐỊA LÝ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Tranh cấu trúc của Trái Đất
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Tranh cấu tạo vỏ Trái Đất và vỏ địa lí
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Tranh một số dạng địa hình được tạo thành do nội lực và ngoại lực
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Sơ đồ giới hạn của sinh quyển
8 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Lược đồ các mảng kiến tạo, các vành đai động đất và núi lửa trên Trái Đất
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bản đồ nhiệt độ không khí trên Trái Đất
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bản đồ các đới và kiểu khí hậu trên Trái Đất
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bản đồ phân bố lượng mưa trung bình năm trên Trái Đất
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bản đồ các dòng biển trong đại dương trên thế giới
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bản đồ phân bố của các nhóm đất và sinh vật trên Trái Đất
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bản đồ phân bố cây trồng và vật nuôi trên thế giới
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bản đồ phân bố một số ngành công nghiệp trên thế giới
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bản đồ phân bố giao thông vận tải và bưu chính viễn thông trên thế giới
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bản đồ phân bố du lịch và tài chính ngân hàng trên thế giới
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bản đồ hành chính Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bản đồ địa lí tự nhiên Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bản đồ khí hậu Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bản đồ phân bố nông nghiệp Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bản đồ phân bố công nghiệp Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bản đồ giao thông vận tải và bưu chính viễn thông Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bản đồ thương mại và du lịch Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bản đồ Trung du và miền núi Bắc Bộ
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bản đồ Đồng bằng sông Hồng
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bản đồ Bắc Trung Bộ
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bản đồ Duyên hải Nam Trung Bộ
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bản đồ Tây Nguyên
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bản đồ Đông Nam Bộ
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bản đồ Đồng bằng sông Cửu Long
3 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Video/clip về Trái Đất
2 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Video/clip về biến đổi khí hậu trên thế giới
2 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Video/clip về bảo vệ môi trường
3 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Video/clip về khai thác tổng hợp tài nguyên biển - đảo Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Video/clip về thiên tai và biện pháp phòng chống
3 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
MÔN GIÁO DỤC KINH TẾ - PHÁP LUẬT
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng về các chủ thể tham gia trong nền kinh tế và vai trò của các chủ thể tham gia trong nền kinh tế
2 Bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình thị trường cơ bản
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Tranh về hoạt động kí kết hợp tác kinh tế quốc tế giữa chính phủ Việt Nam với một số tổ chức quốc tế và khu vực
2 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng một số loại thuế phổ biến
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Tranh thể hiện một số loại hình bảo hiểm và chính sách an sinh xã hội cơ bản
2 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Tranh thể hiện sơ đồ một số dịch vụ tín dụng cơ bản
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Tranh thể hiện sơ đồ các hình thức thực hiện trách nhiệm xã hội của doanh nghiệp
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Tranh thể hiện sơ đồ các bước lập kế hoạch tài chính cá nhân
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Tranh thể hiện sơ đồ hệ thống chính trị Việt Nam. Sơ đồ tổ chức bộ máy nhà nước ở Việt Nam.
2 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Video/clip về nguyên tắc tổ chức và hoạt động của bộ máy Nhà nước CHXHCN Việt Nam theo Hiến pháp mới
2 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Tranh mô phỏng hệ thống pháp luật và văn bản pháp luật Việt Nam theo luật mới
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
MÔN VẬT LÝ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Biến áp nguồn
3 Cái Việt Nam 1,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Bộ thiết bị đo kĩ thuật số tích hợp
1 Bộ Mỹ 35,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Vật lí
2 Bộ Việt Nam 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Dây nối
3 Bộ Việt Nam 528,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Đồng hồ đo điện đa năng
4 Cái Trung Quốc 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Giá thí nghiệm
3 Bộ Việt Nam 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Hộp quả treo
3 Hộp Trung Quốc 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Lò xo
3 Cái Việt Nam 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Máy phát âm tần
2 Cái Việt Nam 1,452,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Thiết bị đo vận tốc và gia tốc của vật rơi tự do
2 Bộ Việt Nam 2,275,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Thiết bị đo gia tốc
4 Bộ Việt Nam 4,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Thiết bị tổng hợp hai lực đồng quy và song song
2 Bộ Việt Nam 2,191,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Con lắc lò xo, con lắc đơn.
2 Bộ Việt Nam 3,439,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Thiết bị khảo sát nguồn điện
2 Bộ Việt Nam 840,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Thiết bị khảo sát nội năng
3 Bộ Việt Nam 344,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Thiết bị khảo sát truyền nhiệt lượng
6 Bộ Việt Nam 344,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Thiết bị đo nhiệt dung riêng
4 Bộ Việt Nam 1,446,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Thiết bị chứng minh định luật Boyle
2 Bộ Việt Nam 1,463,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Thiết bị chứng minh định luật Charles
2 Bộ Việt Nam 2,310,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Thiết bị tạo từ phổ
4 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Thiết bị xác định hướng của lực từ
5 Bộ Việt Nam 540,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Thiết bị đo cảm ứng từ
5 Bộ Việt Nam 2,870,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Thiết bị cảm ứng điện từ
5 Bộ Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Video biến dạng và đặc tính của lò xo
1 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Bản đồ sao hoặc Phần mềm mô phỏng 3D
1 Bộ Việt Nam 310,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Phần mềm 3D mô phỏng hệ Mặt Trời
1 Bộ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Phần mềm 3D mô phỏng Trái Đất, Mặt Trời, Mặt Trăng
1 Bộ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Phần mềm 3D mô phỏng nhật, nguyệt thực, thủy triều.
1 Bộ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Video/Phần mềm 3D về trường hấp dẫn và thế hấp dẫn
1 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
MÔN HÓA HỌC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Cân điện tử
2 Cái Trung Quốc 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học
4 Bộ Việt Nam 8,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
3 Tờ Việt Nam 244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Bình cầu không nhánh đáy bằng
3 Cái Trung Quốc 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Nút cao su không có lỗ các loại
1 Bộ Trung Quốc 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Nút cao su có lỗ các loại
1 Bộ Trung Quốc 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Bình xịt tia nước
3 Cái Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Kéo cắt
2 Cái Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Chậu nhựa
2 Cái Việt Nam 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Áo khoác phòng thí nghiệm
35 Cái Việt Nam 172,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Khẩu trang y tế
3 Hộp Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
MÔN SINH HỌC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Ống nghiệm
20 Ống Trung Quốc 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Đèn cồn
6 Cái Trung Quốc 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Dao cắt tiêu bản
7 Cái Trung Quốc 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Kim mũi mác
5 Cái Trung Quốc 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Panh kẹp
7 Cái Trung Quốc 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Pipet
7 Cái Trung Quốc 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Khẩu trang y tế
10 Hộp Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Găng tay cao su
10 Hộp Việt Nam 264,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Cấu tạo của tế bào động vật và tế bào thực vật
3 Bộ Việt Nam 2,395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Mô hình cấu trúc DNA
3 Cái Việt Nam 497,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Cấu tạo của Tim
2 Cái Việt Nam 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Bộ thí nghiệm xác định thành phần hóa học của tế bào
2 Bộ Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Bộ thí nghiệm làm tiêu bản về quá trình nguyên phân và giảm phân
3 Bộ Việt Nam 3,678,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Bộ hóa chất xác định thành phần hóa học của tế bào
1 Bộ Việt Nam 501,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Bộ hóa chất làm tiêu bản, quan sát cấu trúc tế bào
1 Bộ Việt Nam 660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Bộ hóa chất xác định ảnh hưởng của các yếu tố đến hoạt tính enzyme
1 Bộ Việt Nam 346,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Bộ hóa chất làm tiêu bản NST, quan sát nguyên phân, giảm phân
1 Bộ Việt Nam 781,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bộ hóa chất thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật
1 Bộ Việt Nam 227,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Bộ hóa chất tách chiết DNA
1 Bộ Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
MÔN CÔNG NGHỆ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Bộ vật liệu cơ khí
1 Bộ Việt Nam 2,860,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Bộ dụng cụ cơ khí
2 Bộ Việt Nam 4,323,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Hình chiếu phối cảnh
2 Tờ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Bản vẽ chi tiết
2 Tờ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Bản vẽ lắp
2 Tờ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Bản vẽ xây dựng
2 Tờ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử tương tự
2 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử số
2 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Bộ thực hành lắp mạch điện gia đình
2 Bộ Việt Nam 660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Bộ thực hành lắp ráp mạch điện tử
2 Bộ Việt Nam 691,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật
2 Bộ Việt Nam 429,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
Phần mềm vẽ kỹ thuật cơ bản
1 Bộ Việt Nam 253,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
184
Video: Trồng trọt công nghệ cao.
2 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
185
Video: Thực hành ghép.
2 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
186
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM, HƯỚNG NGHIỆP
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
187
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp
5 Bộ Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
188
Bộ tranh về Các nhóm nghề cơ bản
5 Bộ Việt Nam 413,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
189
Video về nhóm ngành quản lý
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
190
Video về nhóm ngành kỹ thuật
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
191
Video về nhóm ngành xã hội
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
192
Video về an toàn lao động nghề nghiệp
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
193
Video về thực trạng văn hóa ứng xử nơi công cộng
5 Bộ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
194
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
195
Tủ đựng thiết bị
2 Chiếc Việt Nam 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
196
Đài đĩa
2 Chiếc Trung Quốc 2,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
197
Loa cầm tay
4 Chiếc Indonesia 1,413,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
198
Thiết bị âm thanh đa năng di động
2 Bộ Trung Quốc 9,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
199
Màn hình hiển thị (tivi 65 inch)
1 Chiếc Việt Nam 18,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second