Purchasing educational equipment

        Watching
Tender ID
Views
53
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing educational equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
276.260.000 VND
Publication date
16:34 30/08/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
87/QĐ-MNKT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Khanh Thien Kindergarten
Approval date
30/08/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0110217319 0110217319

BAO MINH EDUCATIONAL EQUIPMENT LIMITED COMPANY

155.620.000 VND 155.620.000 VND 30 day 31/08/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn2700894204 2700894204 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA The contractor ranked 2, did not evaluate
2 vn0105987922 0105987922 THANG LONG VIET TECHNOLOGICAL ONE MEMBER COMPANY LIMITED The contractor ranked 3, did not evaluate
3 vn0106077203 0106077203 HEMERA EDUCATIONAL EQUIPMENT AND BOOK JOINT STOCK COMPANY The contractor ranked 4, did not evaluate

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Hộp 10 chuỗi hạt nhiều màu
2 Hộp Việt Nam 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Hộp 45 chuỗi hạt cườm
2 Hộp Việt Nam 376,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Hộp gỗ chứa 55 bộ hạt cườm
2 Hộp Việt Nam 3,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thẻ toán
2 Bộ Việt Nam 286,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ phân số
2 Bộ Việt Nam 2,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Hạt gỗ màu đen và trắng
2 Hạt gỗ màu đen và trắng Việt Nam 174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Thẻ đánh số cho chuỗi hạt 100 và 1000
2 Bộ Việt Nam 323,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
45 hạt cườm
2 Dây Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Thẻ mẫu lá cây (cơ bản)
2 Bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thẻ Động vật
2 Bộ Việt Nam 754,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Ghép hình cá phiên bản quốc tế
2 Bộ Việt Nam 147,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Ghép hình ve phiên bản quốc tế
2 Bộ Việt Nam 147,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Ghép hình chuồn chuồn phiên bản quốc tế
2 Bộ Việt Nam 147,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ xương cá
2 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Giá thẻ hình học
9 Khay Việt Nam 535,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Trò chơi thả bóng vào lỗ trên khay gỗ
1 Bộ Việt Nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Hộp thả hình học với 4 hình dạng
1 Hộp Việt Nam 471,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Ghép hình chữ nhật
1 Bộ Việt Nam 214,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Trò chơi ghép các khối hình học
1 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bảng 5 hình dạng với núm cầm lớn
1 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Ghép hình các hình dạng
1 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Hộp cấu tạo tam giác
1 Hộp Việt Nam 960,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Lắp ghép các mảnh tạo 4 hình tròn
1 Bộ Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Hình dạng phân số của các hình
1 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Lắp ghép các mảnh tạo 5 hình cơ bản trên khay lớn
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Lắp ghép các mảnh tạo thành các hình tròn với 4 lõi trụ khác nhau
1 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Dãy số 1-5
1 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Chốt cắm màu sắc
1 Bộ Việt Nam 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Khay nhỏ
15 Cái Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Khay vừa
15 Cái Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Khay lớn
15 Cái Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Khung cúc áo lớn
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Khung cúc áo nhỏ
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Khung luồn dây
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Khung thắt nơ
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Khung khuy cài
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Khung kim băng
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Khung cúc bấm
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Khung khóa kéo
1 Cái Việt Nam 223,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Khung khóa cài
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Khung thắt lưng
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Đồng hồ với kim rời
2 Cái Việt Nam 1,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Đồng hồ đơn giản
2 Cái Việt Nam 183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Khung buộc dây giày
2 Cái Việt Nam 179,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Xâu hạt
2 Xâu Việt Nam 286,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Tháp hồng
1 Bộ Việt Nam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Tháp hồng phiên bản nhỏ
1 Bộ Việt Nam 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Thẻ đối chiếu tháp hồng
1 Bộ Việt Nam 83,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Đế tháp hồng
1 Cái Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Thang nâu phiên bản gia đình
1 Bộ Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Thẻ đối chiếu thang nâu
1 Bộ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Khối trụ có núm phiên bản nhỏ
1 Bộ Việt Nam 765,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Khối Trụ không có núm
1 Bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Gậy đỏ
1 Bộ Việt Nam 1,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bộ thẻ sáng tạo
2 Bộ Việt Nam 410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Túi bí mật
2 Túi Việt Nam 289,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Hộp màu số 1
1 Hộp Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Hộp màu số 2
1 Hộp Việt Nam 410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Hộp màu số 3
1 Hộp Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Hộp vải 12 chất liệu
2 Hộp Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Hộp phân biệt trọng lượng
2 Hộp Việt Nam 520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Hộp nhám và mịn
2 Hộp Việt Nam 520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tấm phân cấp độ mịn
2 Hộp Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Thanh cảm nhiệt
2 Thanh Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Lọ vị giác
2 Khay Việt Nam 565,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Lọ phân biệt mùi
2 Khay Việt Nam 690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Khay hình học
1 Bộ Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Thẻ đối chiếu khay hình học
1 Bộ Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Tủ đựng thẻ đối chiếu hình học
1 Chiếc Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Hộp các khối hình học
1 Hộp Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Ốc vít và bu lông - Bộ A
2 Bộ Việt Nam 430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Ốc vít và bu lông - Bộ B
2 Bộ Việt Nam 560,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Cân
2 Cái Việt Nam 420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Hộp phân biệt vải số 01
2 Hộp Việt Nam 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Cột xúc giác
2 Hộp Việt Nam 575,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Hộp bài tập màu sắc
2 Hộp Việt Nam 580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Chữ viết hoa in nhám
1 Bộ Việt Nam 825,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Các chữ cái ghép đôi in nhám
1 Bộ Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bảng chữ cái cỡ lớn đỏ và xanh
1 Bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bảng chữ cái cỡ đỏ và xanh
2 Bộ Việt Nam 1,370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bảng chữ cái cỡ nhỏ đỏ
2 Bộ Việt Nam 2,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Khay cát
1 Khay Việt Nam 615,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Hộp đựng bút
5 Hộp Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Ống đựng bút chì màu
2 Bộ Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Gậy Số cỡ nhỏ
1 Bộ Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Chân đế gậy số
1 Cái Việt Nam 690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Thanh mầu số học
1 Bộ Việt Nam 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Hộp số in nhám
1 Hộp Việt Nam 395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Hộp 45 que tính có đánh số 1-9
1 Hộp Việt Nam 795,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Các thẻ số và chấm đỏ
1 Bộ Việt Nam 370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Ghép số từ 1-10
2 Bộ Việt Nam 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Thẻ số từ 1-10
2 Bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Quả cầu phân số với kệ đứng
1 Bộ Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Các thẻ số từ 1-9000 cỡ lớn
2 Bộ Việt Nam 535,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Các thẻ số từ 1-9000 cỡ nhỏ
1 Bộ Việt Nam 580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Trò chơi với các tem số
2 Bộ Việt Nam 580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Bảng hàng chục
1 Bộ Việt Nam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bảng hàng trăm
2 Bộ Việt Nam 880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
9 khối gỗ 1000
6 Bộ Việt Nam 540,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Khay chứa 9 khối gỗ 1000
2 Khay Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
45 khối gỗ 100
3 Bộ Việt Nam 720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Khay chứa 45 khối gỗ 100
2 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bộ phép cộng
2 Bộ Việt Nam 720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bộ phép trừ
2 Bộ Việt Nam 720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Bộ phép nhân
2 Bộ Việt Nam 720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Bộ phép chia
2 Bộ Việt Nam 720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Bảng phép nhân chơi bằng hạt
2 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Bảng phép chia chơi bằng hạt
2 Bộ Việt Nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bảng phép chia chơi bằng hạt
2 Cái Việt Nam 520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
10 chuỗi hạt màu vàng
3 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Khối 1000 hạt
6 Bộ Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Khay với hạt cườm màu
2 Bộ Việt Nam 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Hạt cườm màu 1-9
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Khung treo hạt cườm 1-9
2 Cái Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Khung móc chuỗi hạt 11-19
2 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Khung chuỗi hạt ngắn
2 Cái Việt Nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Con vật nhún di động
5 Chiếc Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Giá đựng thảm
2 Cái Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Ghép hình bản đồ: Việt Nam, không khung
1 Ghép hình bản đồ: Việt Nam, không khung Việt Nam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Ghép hình bản đồ thế giới và bộ cờ của các nước
1 Bộ Việt Nam 987,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Ghép hình động vật: Sự phát triển của Bé gái
1 Bộ Việt Nam 246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Ghép hình động vật: Sự phát triển của Bé trai
1 Bộ Việt Nam 246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Mô hình Hệ mặt trời
2 Bộ Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bộ Các khay Hình thái Đất và Nước
1 Bộ Việt Nam 1,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bàn tròn thấp Montessori
10 Cái Việt Nam 680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bàn ghế Kidmas
10 Bộ Việt Nam 1,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second