Purchasing equipment for PC07's operations

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing equipment for PC07's operations
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
94.300.000 VND
Publication date
17:20 17/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
2486/QĐ-CAT-PH10
Approval Entity
Police of Dien Bien Province
Approval date
04/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000039458 8933101096-001

Trung tâm Thương Mại Tổng hợp Tiến Hùng

94.300.000 VND 15 day 15 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy in 2 mặt canon tốc độ 29 trang/ phút
122
3 Cái Máy in 2 mặt Canon tốc độ 29 trang/ phút Chức năng máy in (filter): Đơn năng Chức năng của máy in: Chỉ In Kiểu máy in: In laser trắng đen , In 2 mặt Tốc độ in trắng đen: Tối đa 29 trang/phút Kết nối: USB 2.0 Kết nối mạng: LAN Kích thước - Trọng lượng Kích thước: 356 x 283 x 213 mm Khối lượng: 6 kg Thương hiệu: Canon Model: 122 Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành : 12 tháng Trung Quốc 5,500,000
2 Bàn làm việc 1m4 + ghế lưới xoay
BLV 14
5 Cái Bàn làm việc 1m4 + ghế lưới xoay Bàn sử dụng chất liệu gỗ công nghiệp sơn phủ PU cao cấp. Mặt bàn trưởng phòng dạng chữ nhật truyền thống, bên trên khoét lổ đi điện. Yếm bàn ốp nổi trang trí. Chân bàn trưởng phòng có ngăn kéo, khay đựng bàn phím và khoang để CPU. Kích thước: Rộng 1400 x Sâu 700 x cao 760 mm. Chất liệu: Gỗ CN sơn PU. Model: BLV14 Bảo hành: 12 tháng Ghế lưới nhân viên THEONE Chất liệu: Khung tựa nhựa bọc vải lưới chịu lực, thoáng khí. Đệm ngồi mút bọc vải lưới xốp. Tay vịn bằng nhựa đúc cố định. Chân ghế bằng thép mạ crom (M) sáng bóng, tích hợp bánh xe di chuyển. Kích thước: Rộng 545 x Sâu 530 x Cao (910 - 990) mm. Thương hiệu: Nội thất The One Model: GL113M Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 5,000,000
3 Bàn chữ nhật inox 1m4 Bàn làm việc
BCN 14
4 Bộ Bàn chữ nhật inox 1m4 Chất liệu: inox 201 Có thiết kế thanh gá ghế inox Kích thước : 1m4x70cmx75cm Thương hiệu: Long Liên Model: BCN 14 Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 2,450,000
4 Ghế đôn inox
GD 201
24 Cái Ghế đôn inox Chất Liệu: inox 201 - Khung ống inox Ø22 chắc chắn - Đệm tròn bằng inox mặt trơn hoặc sần Thương hiệu: Long Liên Model: GD 201 Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 140,000
5 Quạt cây Vinawind có điều khiển
QD400X-MS
5 Cái Quạt cây Vinawind có điều khiển Loại quạt mát: Quạt cây Sải cánh:40 cm Công suất:46W Tốc độ gió và điều khiển: 3 mức tốc độ gió Điều khiển từ xa Đặc điểm nổi bật: 3 cánh Tính năng hẹn giờ tiện dụng Bảo hành: 12 tháng Thương hiệu: Vinawind Model: QD400X-MS Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 850,000
6 Giường gỗ tự nhiên
GTN01
8 Cái Giường gỗ tự nhiên Chất liệu: Gỗ tự nhiên được sơn phủ chống mối mọt, chống cong vênh Kiểu dáng: giường gỗ tự nhiên ở đầu giường Kích thước: 1m2*1m9 ván gỗ dày chắc chắn Thương hiệu: Tuấn Hùng Model: GTN01 Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 3,000,000
7 Tủ lạnh Funiki 185l
T8185
1 Cái Tủ lạnh Funiki 185l Kiểu tủ: Ngăn đá trên – 2 cánhDung tích sử dụng: 185 lít – 2 – 3 người Dung tích ngăn đá: 58 lít Dung tích ngăn lạnh: 127 lít Chất liệu cửa tủ lạnh: Mặt thép Chất liệu khay ngăn lạnh: Nhựa Chất liệu ống dẫn gas, dàn lạnh: Ống dẫn gas bằng Kẽm – Chất liệu dàn lạnh bằng Nhôm Thương hiệu: Funiki Model: T8185 Sản xuất tại: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 6,100,000
8 Máy lọc nước Kangaroo Infinity 9 lõi
KG109I
1 Cái Máy lọc nước Kangaroo Infinity 9 lõi Tiện ích: Tự động sục rửa màng lọc RO Loại máy lọc nước: Máy lọc nước gia đình Chủng loại:Tủ đứng Số lõi lọc:9 lõi Công suất lọc:10L/h Dung tích bình chứa:6L Công nghệ lọc:RO Tính năng nổi bật:Điều khiển cơ bằng van tích hợp thân vòi Lõi Ion Exchange xử lý hiệu quả nước cứng Bổ sung vi khoáng tự nhiên Hệ thống cút nối nhanh ngăn chặn rò rỉ nước Màng RO Vortex giảm 75% nước thải Tạo nước có độ pH và điện giải Vỏ tủ:Tủ kính tràn viền vô cực Công suất tiêu thụ:35W Kích thước:430 x 340 x 900 mm Thương hiệu: Kangaroo Model: KG109I Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 5,290,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second