Purchasing food testing equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing food testing equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
470.000.000 VND
Publication date
10:59 20/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
2163/QĐ-KT1
Approval Entity
Technical Center for Quality Metrology and Quality 1
Approval date
19/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108604046 0108604046

HD SCIENCE AND TECHNOLOGY EQUIPMENT COMPANY LIMITED

470.000.000 VND 150 day 150 days from the effective date of the contract
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Lò nung
L 24/11 (B510)
1 Chiếc Thông số kỹ thuật - Cửa mở lật, có thể tận dụng làm bệ đặt mẫu - Nhiệt độ tối đa: 1100oC - Thể tích buồng: 24 lít - Bộ điều khiển: B510 với màn hình cảm ứng, 5 chương trình, 4 phân đoạn - Thời gian gia nhiệt tới nhiệt độ tối đa: 69 phút - Gia nhiệt từ 2 mặt lò bằng tấm gốm gia nhiệt - Can nhiệt (thermocouple) loại N - Cấu tạo: + Tấm gia nhiệt được bảo vệ chống tác động trực tiếp của mẫu, thuận tiện cho việc thay thế và bảo trì + Có cửa điều chỉnh lượng khí vào + Có lỗ hoặc cửa thoát khí - Kích thước buồng nung: khoảng 280 × 340 × 250 mm (R × S × C) - Kích thước ngoài: khoảng 490 × 555 × 580 mm (R × S × C) - Khối lượng thiết bị: khoảng 55 kg - Nguồn điện: 380 V ±10%, 50 Hz, 03 pha - Công suất: 4,5 kW Đức 256,000,000
2 Tủ ấm nhiệt độ không đổi
DNE611C
1 Chiếc Thông số kỹ thuật - Phạm vi nhiệt độ hoạt động: từ nhiệt độ môi trường +10°C đến tối thiểu 210°C - Độ dao động nhiệt độ: ±0,5°C (tại nhiệt độ làm việc tối đa) - Độ đồng đều nhiệt độ: ±1,5% - Độ chính xác điều chỉnh nhiệt độ: ±0,5℃ - Độ chính xác phân bố nhiệt độ ±2℃ - Thời gian đạt nhiệt độ tối đa: Khoảng 70 phút - Dung tích bên trong: 150L - Vật liệu bên trong: Tấm thép không gỉ - Vật liệu bên ngoài: Tấm thép cán nguội phủ lớp chống ăn mòn - Vật liệu cách nhiệt: Sợi thủy tinh - Bộ gia nhiệt: Ống gia nhiệt bằng thép không gỉ 1,2KW - Hiển thị nhiệt độ cài đặt: Màn hình LED kỹ thuật số 5 chữ số màu cam; Hiển thị nhiệt độ đạt được: Màn hình LED 4 chữ số màu xanh lá - Hẹn giờ: 1 phút đến 99 giờ, 59 phút / 1 phút - Chế độ lập trình: Hoạt động theo chương trình tối đa 99 phân đoạn, chức năng lặp lại hoạt động - Có chức năng bảo vệ quá nhiệt - Nguồn điện: 220 V ±10%, 50 Hz Trung Quốc 140,000,000
3 Tủ sấy đối lưu tự nhiên 250 lít
JSON-250
1 Chiếc Thông số kỹ thuật: - Kích thước + Dung tích: 252 Lít + Kích thước buồng trong: 600 x 600 x 700 mm + Kích thước ngoài: 760 x 825 x 1010 mm + Kích thước cửa sổ: 150 x 460 mm + Số khay tiêu chuẩn: 3 khay - Hiệu năng + Hệ thống gia nhiệt: Đối lưu tự nhiên + Dải nhiệt độ làm việc: từ nhiệt độ môi trường +10°C đến 250°C, độ phân giải hiển thị 0,1°C + Độ chính xác nhiệt độ tại 120°C: ±0,5°C + Độ đồng đều nhiệt độ tại 120°C: ±4,0°C + Thời gian gia nhiệt đến 120°C: 20 phút - Bộ điều khiển + Loại: Điều khiển nhiệt độ bằng bộ vi xử lý PID kỹ thuật số, có phím cảm ứng và núm vặn điều chỉnh + Hiển thị: Màn hình LCD có đèn nền kỹ thuật số + Kiểm soát: Kiểm soát nhiệt độ tại 3 vùng + Hiệu chuẩn: Hiệu chuẩn tại 3 điểm, 1 điểm offset + Cài đặt thời gian: Tối đa 99 giờ 59 phút, độ phân giải 1 phút + Đầu dò nhiệt: Pt-100Ω Class A - Điện áp + Nguồn điện: 220 ± 10% VAC, 50/60 Hz, 1 pha + Công suất bộ gia nhiệt: 2,5 kW Hàn Quốc 74,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second