Purchasing materials for renovating the lecture hall.

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing materials for renovating the lecture hall.
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
202.725.000 VND
Publication date
15:35 21/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
1128/QĐ-ĐHVN
Approval Entity
Vietnam Japan University
Approval date
12/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0110361873 0110361873

Kyodai Vietnam joint stock company

202.725.000 VND 60 day 60 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máng ghen luồn dây điện có nắp 24x14-2m-GA24
GA24
80 Mét - Kích thước: Chiều rộng 24mm × Chiều cao 14mm. - Chiều dài: 2 mét / cây. - Chất liệu: Nhựa PVC chống cháy, màu trắng. - Cấu tạo: Máng vuông + nắp gài. - Tiêu chuẩn: BS 4678: Part 4. Việt Nam 10,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
2 Ổ đôi 3 chấu có màn che - bắt vít
WEV1582-7SW
80 Cái - Ổ cắm đôi: Thông số: 250VAC - 16A. - Cấu tạo: 3 chấu có màn che an toàn. - Kiểu nối: Bắt vít chân cắm. Việt Nam 75,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
3 Mặt màu trắng dùng cho 3 thiết bị
WEV68030SW
80 Cái - Mặt che 3 thiết bị. Màu sắc: Trắng dòng Wide Series. Việt Nam 15,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
4 Hộp nổi đơn hàng Wide
NN101W
80 Cái - Đế nổi: Kích thước: 120 x 70 x 35 mm. Chất liệu: Nhựa cách điện chống cháy. Việt Nam 15,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
5 VCm- đơn 1x2.5
VCm 1x2.5
100 Mét - Tiết diện: 2.5 mm². - Kết cấu lõi: Gồm 50 sợi đồng mềm xoắn lại. - Đường kính sợi: 0.25 mm. - Điện áp định mức: 450V / 750V. - Chất liệu: Ruột đồng nguyên chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC cách điện chống cháy Việt Nam 12,500
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
6 VCm- đơn 1x2.5
VCm 1x2.5
100 Mét - Tiết diện: 2.5 mm². - Kết cấu lõi: Gồm 50 sợi đồng mềm xoắn lại. - Đường kính sợi: 0.25 mm. - Điện áp định mức: 450V / 750V. - Chất liệu: Ruột đồng nguyên chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC cách điện chống cháy Việt Nam 12,500
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
7 VCm- đơn 1x1.5
VCm 1x1.5
100 Mét - Tiết diện: 1.5 mm². - Kết cấu lõi: Gồm 30 sợi đồng mềm xoắn lại. - Điện áp định mức: 300V / 500V - Chất liệu: Ruột đồng nguyên chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC Việt Nam 8,500
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
8 Cầu dao tép 1P20 06kA
BBR120-1
10 Cái - Số cực: 1P (1 pha). - Dòng điện định mức (In): 20A. - Dòng cắt danh định (Icu): 6kA. - Điện áp định mức (Ue): 240VAC. - Chức năng: Bảo vệ quá tải và ngắn mạch cho hệ thống điện. Việt Nam 85,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
9 Tủ điện mặt nhựa, đế nhựa chứa 8-12 Module -E4FC8/12LA
E4FC8/12LA
5 Cái - Khả năng chứa: 8 đến 12 Module (độ rộng 18mm/module). - Cấp độ bảo vệ: IP40. - Tiêu chuẩn: BS 5486-1, IEC 60439-1. - Chất liệu: Mặt nhựa ABS chống va đập, nắp che Polycarbonate trong suốt chống cháy, thanh ray bằng nhôm định hình vĩnh cửu Việt Nam 320,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
10 Nhân công lắp đặt
NC
1 Gói Lắp đặt hệ thống điện Việt Nam 7,000,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Mỹ Đình
11 Tủ điện mặt nhựa, đế nhựa chứa 8-12 Module -E4FC8/12LA
E4FC8/12LA
9 Cái - Khả năng chứa: 8 đến 12 Module (độ rộng 18mm/module). - Cấp độ bảo vệ: IP40. - Tiêu chuẩn: BS 5486-1, IEC 60439-1. - Chất liệu: Mặt nhựa ABS chống va đập, nắp che Polycarbonate trong suốt chống cháy, thanh ray bằng nhôm định hình vĩnh cửu Việt Nam 320,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
12 Cầu dao tép 1P40 06kA
BBD1401CNV
9 Cái - Số cực: 1P (1 pha). - Dòng điện định mức (In): 40A. - Dòng cắt danh định (Icu): 6kA. - Điện áp định mức (Ue): 240VAC. - Chức năng: Bảo vệ quá tải và ngắn mạch cho hệ thống điện. Việt Nam 85,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
13 Cầu dao tép 1P32 06kA
BBD1321CNV
18 Cái - Số cực: 1P (1 pha). - Dòng điện định mức (In): 32A. - Dòng cắt danh định (Icu): 6kA. - Điện áp định mức (Ue): 240VAC. - Chức năng: Bảo vệ quá tải và ngắn mạch cho hệ thống điện. Việt Nam 85,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
14 Cầu dao tép 1P20 06kA
BBD1201CNV
18 Cái - Số cực: 1P (1 pha). - Dòng điện định mức (In): 20A. - Dòng cắt danh định (Icu): 6kA. - Điện áp định mức (Ue): 240VAC. - Chức năng: Bảo vệ quá tải và ngắn mạch cho hệ thống điện. Việt Nam 85,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
15 Công tắc ba hạt
WEV5001-7SW
32 Cái - Công tắc ba: Điện áp: 250V AC. - Dòng điện: 10A / 16A. Việt Nam 45,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
16 Mặt màu trắng dùng cho 3 thiết bị
BBD1401CNV
32 Cái - Mặt che 3 thiết bị. Màu sắc: Trắng dòng Wide Series. Việt Nam 15,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
17 Hộp nổi đơn hàng Wide
NN101W
32 Cái - Đế nổi: Kích thước: 120 x 70 x 35 mm. Chất liệu: Nhựa cách điện chống cháy. Việt Nam 15,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
18 VCm- đơn 1x1.5
VCm 1x1.5
2.400 Mét - Tiết diện: 1.5 mm². - Kết cấu lõi: Gồm 30 sợi đồng mềm xoắn lại. - Điện áp định mức: 300V / 500V - Chất liệu: Ruột đồng nguyên chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC Việt Nam 8,500
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
19 VCm- đơn 1x1.5
VCm 1x1.5
2.400 Mét - Tiết diện: 1.5 mm². - Kết cấu lõi: Gồm 30 sợi đồng mềm xoắn lại. - Điện áp định mức: 300V / 500V - Chất liệu: Ruột đồng nguyên chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC Việt Nam 8,500
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
20 VCm- đơn 1x4
VCm 1x4
300 Mét - Tiết diện: 4 mm². - Kết cấu: Ruột đồng tinh chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC cách điện và chống cháy lan. - Điện áp định mức: 450V / 750V. Việt Nam 19,600
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
21 VCm- đơn 1x4
VCm 1x4
300 Mét - Tiết diện: 4 mm². - Kết cấu: Ruột đồng tinh chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC cách điện và chống cháy lan. - Điện áp định mức: 450V / 750V. Việt Nam 19,600
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
22 VCm- đơn 1x2.5
VCm 1x2.5
300 Mét - Tiết diện: 2.5 mm². - Kết cấu lõi: Gồm 50 sợi đồng mềm xoắn lại. - Đường kính sợi: 0.25 mm. - Điện áp định mức: 450V / 750V. - Chất liệu: Ruột đồng nguyên chất (Cu), vỏ bọc nhựa PVC cách điện chống cháy Việt Nam 12,500
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
23 Hộp số thành phẩm
HS
60 Cái - Kiểu điều khiển: Núm xoay cơ. - Cấp độ điều chỉnh: 5 cấp độ số. - Điện áp hoạt động: 220V - 50Hz. - Kích thước phủ bì: 130 x 80 x 40 mm (Dài x Rộng x Cao). - Công dụng: Thay đổi tốc độ gió bằng hệ thống cuộn dây biến trở Việt Nam 155,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
24 Máng ghen luồn dây điện có nắp 39x18-2m-GA39/1
GA39/1
250 Mét - Kích thước: Chiều rộng 39mm × Chiều cao 18mm. - Chiều dài: 2 mét / cây. - Chất liệu: Nhựa PVC chống cháy, màu trắng. - Cấu tạo: Máng vuông + nắp gài. - Tiêu chuẩn: BS 4678: Part 4. Việt Nam 14,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
25 Máng ghen luồn dây điện có nắp 24x14-2m-GA24
GA24
1.100 Mét - Kích thước: Chiều rộng 24mm × Chiều cao 14mm. - Chiều dài: 2 mét / cây. - Chất liệu: Nhựa PVC chống cháy, màu trắng. - Cấu tạo: Máng vuông + nắp gài. - Tiêu chuẩn: BS 4678: Part 4. Việt Nam 10,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
26 Máng ghen luồn dây điện có nắp -VL60x22-2m-VGA60/01
VGA60/01
270 Mét - Kích thước: Chiều rộng 60mm × Chiều cao 22mm. - Chiều dài: 2 mét / cây. - Chất liệu: Nhựa PVC chống cháy, màu trắng. - Cấu tạo: Máng vuông + nắp gài. - Tiêu chuẩn: BS 4678: Part 4. Việt Nam 24,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
27 Cửa sổ nhôm hệ xingfa 55
CS
7.2 m2 KT2400x1500mm độ dày nhôm 1.2 mm , màu cafe kính dán an toàn 6.38mm, phụ kiện Kinlong chính hãng Cửa sổ: 2,4*1.5*2 = 7,2m2" Việt Nam 2,400,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
28 Nhân công lắp đặt
NC
1 Gói Lắp đặt hệ thống điện Việt Nam 67,750,000
Bảo hành: 12 tháng Đơn giá trên đã bao gồm chi phí vận chuyển, thuế GTGT và các chi phí khác Lắp đặt tại cơ sở Hòa Lạc
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second