Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchasing audio and presentation equipment for classrooms.

Find: 09:20 13/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Repair, renovation, and procurement of equipment for a complete lecture hall and meeting room system.
Bidding package name
Purchasing audio and presentation equipment for classrooms.
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approval of the procurement plan: Repair and renovation of facilities and purchase of a coordinated set of lecture hall and meeting room equipment.
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenues earned from non-productive activities
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Related announcements
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
13/08/2026 09:19
Approval Authority
Trường Đại học Việt Nhật

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 19/08/2026
Price quotation end time
11:30 20/08/2026
Ceiling price
1.127.281.800 VND
Price step
1.150.000 VND
Validity of bid documents
30 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Micro ACS UR-9002
ACS
ACS
Trung Quốc
2025
19
Bộ
– Dải tần số: 640-690 MHz – Phương pháp điều chế: FM băng thông rộng – Phạm vi điều chỉnh: 60 MHz – Số lượng tần số: 200 điểm tần số – Khoảng cách kênh: 200KHz – Độ ổn định tần số: trong khoảng ± 0,005% – Dải động:> 105dB – Độ lệch tần số tối đa: ± 45KHz – Phản hồi âm thanh: 40Hz-18KHz (± 3dB) – Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm toàn diện:>110dB – Biến dạng toàn diện: ≤ 0,2% – Nhiệt độ làm việc: -25oC – +40oC
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
2
Loa treo tường FLB FT-205
FLB
FLB
Trung Quốc
2026
54
Cái
– Đầu vào: 70V / 100V / 8Ω – Công suất tối đa RMS: 45W – Công suất theo trở kháng: 3,75W / 7,5W / 15W / 30W – Tần số đáp ứng: 100Hz-15KHz – Độ nhạy: 90dB ± 3dB – Kích thước: 165x145x250mm – Trọng lượng: 2,7 Kg – Connection Push-in: connect (kết nối có thể kết nối) – Thành phần: HIPS, đen, thép được xử lý bề mặt, màu đen, sơn + Phần khung, tường khung: thép tấm, t2.0, đen, sơn; + Phía trước: Nhựa ABS, màu trắng (đen) + Phía sau: thép tấm, màu đen
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
3
Amply FLB LS-250
FLB
FLB
Trung Quốc
2026
15
Cái
– Nguồn điện: AC220V ~ 240V / 50 ~ 60Hz – Công suất: 250W – Đáp ứng tần số: 80Hz ~ 18KHz – Chế độ đầu ra: Đầu ra điện trở không đổi 4 ~ 16ohms (Ω), đầu ra điện áp không đổi 70V / 100V – Đầu ra phụ trợ: 600ohms (Ω) / 1V (0dBV) – Đầu vào MIC: 600ohms (Ω), 10mV (-54dBV), không cân bằng – Đầu vào đường truyền: 10Kohms (Ω), 250mV (-10dBV), không cân bằng – Độ méo: <0,1% tại 1KHz, 1/3 Công suất định mức – Cổng kết nối SD, Bluetooth, USB với MP3, FM Radio. 3 cổng micro và 2 cổng AUX, 1 cổng Recout – Chia 6 vùng có núm volum điều chỉnh âm lượng to nhỏ – Điều khiển âm lượng tắt, chức năng im lặng tự động – Phạm vi điều chỉnh giai điệu Bass: ± 10dB (100Hz) – Phạm vi điều chỉnh giai điệu Treble: ± 10dB (10KHz) – Cầu chì AC bảo vệ: DC điện áp tải xuống và ngắn mạch
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
4
Tủ rack 10U-D600
SH-Rack
SH-Rack
Việt Nam
2026
15
Cái
Kết cấu : Dạng đứng. Màu đen (chất liệu thép, kiểu mắt lưới) + Tủ được gia cố chắc chắn bằng 04 thanh giằng và 04 thanh tiêu chuẩn đột lỗ vuông (2 trước, 2 sau) được lắp dọc theo chiều cao của tủ để gá lắp thiết bị. có 4 bánh có thể cố định được + Tải trọng : 250-400 Kg. – 02 cửa, 01 quạt làm mát – Kích thước : Cao(H) 500mm x Rộng(W) 500mm x Sâu(D) 600mm.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
5
Cáp dữ liệu AV 3.5mm sang 2RCA truyền âm thanh, dài 3M Ugreen ( 10590)
Ugreen
Ugreen
Trung Quốc
2026
20
Bộ
- Chức năng: Truyền tín hiệu âm thanh Stereo từ cổng 3.5mm sang 2 đầu RCA (bông sen). - Chiều dài: ≥ 3,0 mét. - Đầu kết nối: 01 đầu 3.5mm (Male) và 02 đầu RCA Male (Audio L/R). - Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất không oxy hóa (OFC), chống suy hao tín hiệu. - Đầu jack: Mạ vàng chống rỉ sét, tối ưu hóa tiếp xúc. - Vỏ bọc: Nhựa PVC dẻo, độ bền cao, chống nhiễu tốt
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
6
Dây loa dây tín hiệu FLB LS-215
FLB
FLB
Việt Nam
2026
600
Mét
– Đường kính lõi dây: 2 x 1.5 mm2 – Đường kính dây: 6.5 mm – Điện áp: 2 – 300V – Số lõi: 2 – Chiều dài: 100m ( 1 cuộn) – Vỏ bên ngoài: PVC – Phạm vi nhiệt độ: -10 ° C đến +70 ° C
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
7
Máng ghen luồn dây điện có nắp 39x18-2m-GA39/1
Sino
Tập đoàn Xuân Lộc Thọ
Việt Nam
2026
300
Cây
- Kích thước: Chiều rộng 39mm × Chiều cao 18mm. - Chiều dài: 2 mét / cây. - Chất liệu: Nhựa PVC chống cháy, màu trắng. - Cấu tạo: Máng vuông + nắp gài. - Tiêu chuẩn: BS 4678: Part 4.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
8
Máy chiếu Panasonic PT-LW376
Panasonic
Panasonic
Trung Quốc
2025 hoặc 2026
20
Chiếc
- Độ sáng: 3600 ANSI Lumens. - Độ tương phản: 20.000:1. - Độ phân giải thực: WXGA (1280x800). - Bóng đèn: 230W. - Tuổi thọ bóng đèn: Tối đa 20.000 giờ. - Kích thước chiếu:30-inch – 300-inch. - Zoom: 1.2X - Cổng tín hiệu vào: HDMI x 2, Dsub 15 pin, Video, Audio, Serial, RJ45, USB. - Tự động dò tìm tín hiệu đầu vào. - Chức năng chỉnh vuông hình ảnh. - Chức năng trình chiếu hình ảnh từ USB. - Điều khiển máy chiếu qua mạng LAN. - Direct Power Off. - Công suất loa 10W. - Kích thước: 335 x 96 x 252 mm. - Trọng lượng: 2.9 kg. - Nguồn điện sử dụng: AC 220V - 240V / 50Hz tiêu chuẩn.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
9
Màn chiếu điện 150 inch Dalite FILM15010
Dalite
Dalite
Trung Quốc
2026
7
Chiếc
- Màn chiếu điện điều khiển từ xa (Tích hợp đồng thời hộp điều khiển gắn tường cố định, khoảng cách điều khiển từ xa: Đạt tối thiểu 20 mét.), tích hợp động cơ Motor Lift. - Kích thước: 3m23 x 2m02 - Kích thước đường chéo: 150 inch - Tỷ lệ khung màn: 16:10 - Vải màn sợi thủy tinh cao cấp (Fiber Glass), mặt trước phủ PVC trắng siêu sáng, mặt sau sơn đen nhám. - Hộp màn bằng kim loại tĩnh điện, thiết kế hình lục lăng màu trắng. - Độ phản xạ (Gain): Tối thiểu 1.3 | Góc nhìn: Đạt 180 độ. - Nguồn điện sử dụng: AC 220V - 240V / 50Hz tiêu chuẩn.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
10
Màn chiếu điện 120 inch DALITE P84ES
Dalite
Dalite
Trung Quốc
2026
8
Chiếc
- Màn chiếu điện điều khiển từ xa, sử dụng motor đồng bộ (Synchronous motor). - Kích thước & Tỷ lệ: Đường chéo 120 inch, kích thước vùng chiếu 2,13m x 2,13m (Tỷ lệ khung hình vuông 1:1). - Vải màn: Chất liệu Matte White cao cấp, mặt sau sơn đen chống xuyên sáng, viền đen 4 cạnh hấp thụ ánh sáng thừa. - Cơ khí lắp đặt: Hộp màn bằng kim loại sơn tĩnh điện trắng dạng hình lục lăng, hai đầu có tai treo kiểu dương cố định. - Điều khiển & Nguồn: Đi kèm hộp điều khiển gắn tường và remote điều khiển từ xa sóng RF. - Nguồn điện AC 220V/50Hz.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
11
Cáp HDMI 2.1 dài 15M 8K@60Hz Ugreen 45437
Ugreen
Ugreen
Trung Quốc
2026
15
Chiếc
- Loại thiết bị: Cáp tín hiệu chuẩn HDMI 2.1 (Model: HD175 hoặc tương đương) - Chiều dài: 15 mét - Băng thông: Đạt hiệu suất vật lý ≥ 48 Gbps - Độ phân giải: Hỗ trợ thực tế 8K@60Hz (7680×4320) và 4K@120Hz - Cấu trúc lõi: Lõi đồng tinh khiết (OFC), kiến trúc bọc bảo vệ chống nhiễu đa lớp - Giao tiếp: Đầu cắm HDMI Type-A mạ vàng, vỏ đầu cáp bọc hợp kim chịu lực - Tính năng: Tương thích HDR động, eARC, công nghệ khử xé hình VRR/QFT - Mã hóa: Hỗ trợ bảo mật kỹ thuật số HDCP 2.2 / HDCP 2.3
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
12
Cáp HDMI 2.0 sợi quang AOC dài 10M hỗ trợ 4K@60Hz Ugreen 45503/HD178
Ugreen
Ugreen
Trung Quốc
2026
7
Chiếc
-Cáp truyền tín hiệu âm thanh và hình ảnh kỹ thuật số công nghệ quang học (Đầu Đực - Đực). - Chiều dài: ≥ 10 mét.Công nghệ cốt lõi: Sợi quang chủ động (Active Optical Cable - AOC), truyền khoảng cách xa không suy hao tín hiệu. - Chuẩn công nghệ: HDMI 2.0 / HDCP 2.2. - Độ phân giải: Tối thiểu 4K UHD (3840x2160) @ 60Hz, hỗ trợ HDR, 48-bit màu.Băng thông: ≥ 18 Gbps. - Âm thanh: Hỗ trợ Dolby TrueHD, DTS-HD Master Audio, ARC (Audio Return Channel). -Khả năng chống nhiễu: Kháng nhiễu điện từ (EMI) và nhiễu tần số vô tuyến (RFI) hiệu quả nhờ lõi quang. - Vật liệu cấu tạo:Lõi dây: Kết hợp sợi quang học và lõi đồng mạ thiếc. - Đầu kết nối: Mạ vàng chống oxy hóa, vỏ đầu cáp bằng hợp kim chắc chắn. - Đặc tính vận hành: Truyền tín hiệu một chiều (định rõ đầu Nhập/Xuất), cắm là chạy (Plug & Play) không cần nguồn phụ
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
13
Cáp HDMI 2.1 dài 5M 8K@60Hz 48Gbps hỗ trợ HDR eARC Ugreen 45434
Ugreen
Ugreen
Trung Quốc
2026
7
Chiếc
-Cáp truyền tín hiệu âm thanh, hình ảnh kỹ thuật số HDMI (Đầu Đực - Đực). - Chiều dài: ≥ 5 mét.Chuẩn công nghệ: HDMI 2.1 (tương thích ngược với HDMI 1.4/1.3). - Độ phân giải: 8K(7680 x 4320)@60Hz, 4K(3840 x 2160)@120Hz - Băng thông: 48Gbps. - Hỗ trợ HDR: Dynamic HDR, Dolby Vision, HDR10, HDR10+, HLG - Âm thanh: Hỗ trợ tối đa 32 kênh; định dạng Dolby Atmos, DTS:X, LPCM, và âm thanh vòm 3D - Tính năng phụ: Tích hợp kênh Ethernet (HEC), công nghệ trả âm thanh (ARC), hỗ trợ HDCP. - Vật liệu cấu tạo:Lõi dẫn điện bằng đồng nguyên chất. - Đầu kết nối/chân cắm mạ vàng chống oxy hóa. - Vỏ bọc nhựa PVC cao cấp hoặc lưới bện chịu lực.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
14
Bộ chia HDMI 2.0 từ 1 ra 4 cổng hỗ trợ 4K@60Hzk Ugreen 90514
Ugreen
Ugreen
Trung Quốc
2026
7
Bộ
- Chia 01 nguồn phát HDMI ra 04 màn hình hiển thị đồng thời -.Cổng kết nối: 01 HDMI Input, 04 HDMI Output (Đầu cái - Female). - Chuẩn công nghệ: HDMI 2.0 / HDCP 2.2. - Độ phân giải: Tối đa 4K UHD @ 60Hz (hỗ trợ 3D, HDR). - Băng thông: ≥ 18 Gbps. - Âm thanh: Hỗ trợ LPCM 7.1, Dolby TrueHD, DTS-HD Master Audio. - Tính năng: Tích hợp bộ gạt EDID thông minh để tự động đồng bộ độ phân giải giữa các màn hình. - Chất liệu: Vỏ kim loại tản nhiệt tốt. - Nguồn cấp: DC 5V qua cổng USB-C kèm adapter
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
15
Dây điện mềm 3x 1,5
Cadivi
Cadivi
Việt Nam
2026
450
Mét
- Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 6610-5 / IEC 60227-5 - Cấu trúc ruột dẫn: Đồng mềm nhiều sợi bện (Ruột dẫn Class 5) - Số lõi x Tiết diện: 3 x 1.5 mm² - Điện trở DC tối đa (20°C): ≤ 13.3 Ω/km - Độ dày cách điện / Vỏ bọc: Danh nghĩa 0.7 mm / 0.9 mm - Điện áp danh định: 300/500 V
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
16
Tủ điện trong nhà
VTT202015
Cơ điện
Việt Nam
2026
7
Chiếc
- Kích thước: 20x20x15cm - Độ dày vỏ thép: 1mm - Loại sơn: Sơn tĩnh điện - Chất liệu: Thép, sơn phủ tĩnh điện - Màu sắc: Xám nhạt - Kiểu khóa: Khóa bật
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
17
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30
Sony
Sony
Malaysia
2026
19
Chiếc
- Màn hình: Kích thước 65 inch, độ phân giải 4K (3840 x 2160) - Công nghệ hình ảnh: Bộ xử lý 4K HDR Processor X1, hỗ trợ HDR10, HLG - Công nghệ âm thanh: Công suất 20W, hỗ trợ Dolby Atmos, DTS Digital Surround - Hệ điều hành: Google TV, hỗ trợ tìm kiếm giọng nói tiếng Việt rảnh tay - Kết nối không dâyWi-Fi băng tần kép, Bluetooth, Chromecast, AirPlay 2 - Cổng giao tiếp4 x HDMI (có eARC), 2 x USB, 1 x Cổng mạng LAN, 1 x Optical - Kích thước (R x C x S) - Không chân: 145.2 x 83.6 x 7.2 cm (Chuẩn treo tường VESA 30 x 30 cm) - Trọng lượng + Khối lượng có chân: 21 kg + Khối lượng không chân: 20.7 kg
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
18
Giá treo tivi thả trần 32''-75'' North Bayou T560
North Bayou
North Bayou
Trung Quốc
2025 hoặc 2026
14
Bộ
- Phù hợp với các loại tivi từ 32-75 inch - Góc gật gù (Tilt): Nghiêng từ -5° đến +15° giúp tối ưu góc nhìn từ dưới lên. - Góc xoay tròn (Swivel): Xoay trái/phải ±15° - Khả năng chịu tải: 150 lbs (68.2 kg) - Chất liệu : Thép độ bền cao, sơn tĩnh điện - Điều chỉnh độ cao: 725 mm – 3005 mm
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
19
Giá treo tivi sát tường 65''-75'' FANTOM FT75
North Bayou
North Bayou
Trung Quốc
2025 hoặc 2026
4
Bộ
- Loại: Giá treo thẳng sát tường - Vesa: 200mm x 200mm, 900mm x 600mm - Kích thước màn hình: 65 - 100 inch - Tải trọng tối đa: 135kg - Chất liệu: Thép cao cấp - Trọng lượng: 6kg - Kích thước: 960mm x 215mm x 35mm
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội
20
Giá treo tivi di động 55''-90'' North Bayou AVA1500-60-1P
Fantom
Fantom
Trung Quốc
2025 hoặc 2026
1
Bộ
- Kích thước tivi hỗ trợ: Từ 55 inch đến 90 inch. - Tải trọng tối đa: 90.9 kg (Cực kỳ chắc chắn cho các dòng tivi lớn, màn hình tương tác). - Tiêu chuẩn VESA: 200x200mm đến 800x500mm. - Chất liệu: Thép SPCC sơn tĩnh điện siêu bền, chống rỉ sét. - Độ cao điều chỉnh: 1350mm ~ 1650mm. -Trang bị 4 bánh xe xoay 360 độ, có khóa đứng an toàn - Có sẵn khay để đầu thu, laptop và khay phía trên để camera họp trực tuyến.
Cơ sở Mỹ Đình: Tầng 7, 8 Tòa nhà Việt Úc, Đường Lữu Hữu Phước, Phường Từ Liêm, Hà Nội

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchasing audio and presentation equipment for classrooms.". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchasing audio and presentation equipment for classrooms." as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second