Shopping for office equipment

Tender ID
Views
44
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for office equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
499.705.000 VND
Estimated price
499.705.000 VND
Publication date
14:36 24/11/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
1079/QĐ-VKS
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
People's Procuracy of Dak Lak province
Approval date
16/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0309424068 0309424068

THI TRAN JOINT STOCK COMPANY

342.545.000 VND 342.545.000 VND 30 day 15/11/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0401961956 0401961956 LONG NGUYEN STAR FURNITURE DESIGN AND CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY No winning bid
2 vn0311716597 0311716597 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NỘI THẤT TIẾN THỊNH No winning bid
3 vn0401453247 0401453247 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỘC NHẬT MINH No winning bid
4 vn6000559462 6000559462 NOITHATXINH COMPANY LIMITED No winning bid
5 vn0101216710 0101216710 DONG NAM TRADING COMPANY LIMITED No winning bid
6 vn6001363416 6001363416 ADV TRADE AND SERVICES LIMITED COMPANY No winning bid
7 vn6001448878 6001448878 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT PHƯỚC NHẬT LONG No winning bid
8 vn6000487218 6000487218 Hộ kinh doanh Phương Mai Nhuần No winning bid

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ bàn, ghế làm việc: 01 bàn + 01 ghế
14 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGLV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tủ đựng tài liệu:
14 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TĐTL Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ bàn, ghế phòng tiếp dân: 01 bàn + 06 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPTD Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 6,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tủ đựng tài liệu phòng tiếp dân
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TĐTLPTD Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ bàn, ghế phòng hỏi cung: 01 bàn + 06 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPHC Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 6,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tủ đựng tài liệu phòng hỏi cung
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TĐTLPHC Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ bàn, ghế phòng trực nghiệp vụ: 01 bàn + 02 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPTNV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tủ đựng tài liệu phòng trực nghiệp vụ
2 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TĐTLTNV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Giường phòng trực nghiệp vụ:
2 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: GPTNV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ bàn, ghế phòng KT, nghiệp vụ: 01 bàn + 01 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPKTNV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Tủ đựng tài liệu phòng KT, nghiệp vụ
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TĐTLKTNV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ bàn, ghế phòng lưu trữ
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPLT Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Giá đựng hồ sơ phòng lưu trữ
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: GTHSPLT Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Tủ đựng tài liệu phòng lưu trữ
4 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TĐTLPLT Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ bàn, ghế phòng luật sư nghiên cứu hồ sơ: 01 bàn + 01 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPLS Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tủ đựng tài liệu phòng luật sư nghiên cứu hồ sơ
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:TĐTLPLS Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ bàn, ghế phòng tích hợp dữ liệu: 01 bàn + 01 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BGPDL Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tủ đựng tài liệu phòng tích hợp dữ liệu
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:TĐTLPTHDL Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ bàn, ghế phòng in chụp tài liệu: 01 bàn + 01 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BGPICTL Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Tủ đựng tài liệu phòng in chụp tài liệu
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:TĐTLPICTL Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ bàn, ghế tiếp khách: 01 bàn + 08 ghế
3 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BGTK Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 16,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ bàn, ghế phòng giải quyết án: 01 bàn + 06 ghế
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BGGQA Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 6,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Phông rèm phòng họp: Phông rèm bằng vải treo trên tường.
16.1 m2 Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: MHP Nhãn hiệu: MHP Model:PRPH Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Tượng Bác Hồ phòng họp
1 Tượng Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:TBHPH Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bục đặt tượng Bác Hồ phòng họp
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BĐTBH Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bục phát biểu phòng họp
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BPB Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Phù hiệu nghành treo trong phòng họp
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:PHNPHØ650 Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Phù hiệu nghành treo trên mặt đứng chính
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:PHNØ800 Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ bàn, ghế phòng công vụ: 01 bàn + 01 ghế
4 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BGPCV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Tủ đồ phòng công vụ:
4 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:TPCV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Giường phòng công vụ:
4 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:GCV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ bàn, ghế phòng trực bảo vệ: 01 bàn + 01 ghế
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:BGPTBV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tủ đồ phòng trực bảo vệ:
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:TDPTBV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Giường phòng công vụ:
1 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:GPCV Hàng mới 100% Năm sản xuất: 2023 4,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second