Shopping for visual aids

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for visual aids
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
424.306.000 VND
Publication date
17:53 25/05/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
53-QĐ/TLD
Approval Entity
Le Duan School
Approval date
12/03/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0109427833 0109427833

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP GROUP

419.026.000 VND 10 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đất nung CLAY
Polymer 250g
60 kg Đất sét này có độ bền cao, không thấm nước Việt Nam 85,000
2 Tượng thạch cao trắng tô màu
TTC-M
115 chiếc Thạch cao trắng tinh khiết, đảm bảo tính thẩm mỹ cao và độ bền. Việt Nam 50,000
3 Còi Morse
COI
2.640 chiếc công cụ truyền tin, Nó giúp truyền đạt thông điệp khi không thể sử dụng tiếng nói hoặc nhìn thấy. Việt Nam 48,000
4 Giấy ốp viết thư pháp
GI-TP30
379 Giấy ốp là loại giấy in công nghiệp, có giá thành rẻ, bề mặt phẳng, có khả năng thấm mực tốt Việt Nam 10,000
5 Nẹp treo
NEP-T
200 bộ bằng nhựa, có nút đen 2 đầu, có móc treo Việt Nam 7,000
6 Nghiêng mực tròn kèm gác bút
NG-NT
100 Chiếc Nghiên mực kết hợp gác bút, hộp đựng mực, chặn giấy, nhựa ABS an toàn, chắc chắn Việt Nam 50,000
7 Dây nilon - 20m
DAY-NI
205 kg Dây xốp, mềm, mỏng. Độ bền cao, độ dẻo dai tốt, bền và không dễ bị mục nát. Không mùi, an toàn khi sử dụng. Việt Nam 50,000
8 Dây dù mềm tròn 5mm - 3m/cuộn
DM
200 cuộn Dùng để buộc nút trại, Dây dù mềm tròn 5mm - 3m/cuộn Việt Nam 21,000
9 Cờ Tổ quốc nhỏ cầm tay
CCO-N
60 Chiếc chất liệu vải phi bóng cao cấp. Việt Nam 6,000
10 Khung Bằng khen A3
KH-A3
55 chiếc Khung ảnh để bàn để bàn hoặc treo tường làm bằng gỗ tự nhiên không bị cong vênh; Mặt khung chất liệu mica Việt Nam 50,000
11 Áo mưa du lịch
TV02
1.092 chiếc Áo mưa dùng 1 lần, Nhựa PE, PVC mỏng Việt Nam 10,000
12 Bìa mô hình 2mm x30x20cm
BI-M
435 tấm nhựa dùng để trang trí mô hình Việt Nam 15,000
13 Bìa mô hình 2mm x30x60cm
BI-M30
435 tấm nhựa dùng để trang trí mô hình Việt Nam 20,000
14 Bìa mô hình 2mm x60x60cm
BI-M60
418 tấm nhựa dùng để trang trí mô hình Việt Nam 25,000
15 Dây buộc thép dẻo
DB-TD01
51 cuộn làm bằng chất liệu thép dẻo Việt Nam 100,000
16 Keo dán đa năng Nhật
KEO-ĐN
75 lọ Keo siêu dán mọi bề mặt công nghệ đa năng chống thâm nước Việt Nam 150,000
17 Dây ruy băng lụa nhiều màu - 4cm
DB-04
255 cuộn Chất liệu vải polyeste với bề mặt lấp lánh, không dễ nhăn, bền Việt Nam 40,000
18 Cấp hiệu
CAPH
175 chiếc in màu và ép plastic với kim băng cài theo mẫu quy định Việt Nam 8,000
19 Nẹp nhựa viền khung A0
NEP-NAO
56 cái Nẹp nhựa chất liệu tổng hợp, độ bền cao Việt Nam 60,000
20 Gấu bông nhỏ
GAU-N
210 con làm bằng vải coston và bông gòn Việt Nam 15,000
21 Dây ruy băng lụa nhiều màu - 2cm
DB-02
85 cuộn Chất liệu vải satin Việt Nam 30,000
22 Giấy màu nhũ
GMA-NA4
2.680 Tờ Giấy ép nhũ, ép kim, nhũ vàng chất lượng cao (đủ màu sắc) Việt Nam 7,000
23 Vòng hoa đeo cổ theo mẫu
TRH-L
30 chiếc Chất liệu hoa lụa làm thủ công, vòng hoa đeo cổ Việt Nam 150,000
24 Vòng nguyệt quế mẫu
VO-NQ
3 chiếc Chất liệu hoa lụa, vòng hoa đội đầu Việt Nam 350,000
25 Dải băng đeo (Thủ khoa: 1 , Á khoa: 2)
DB-01
9 dải Chất liệu satin bóng, dày Việt Nam 85,000
26 Khung giấy khen A4 mica
KH-A4
74 chiếc Khung bằng khen làm bằng gỗ, mặt chất liệu mica Việt Nam 38,000
27 Cờ Tổ quốc Việt Nam
CCO-TQ
2 Chát liệu vải Satanh, in cờ đỏ sao vàng Việt Nam 25,000
28 Áo Phụ trách thiếu nhi
TV04
20 chiếc Áo tổng phụ trách đội Nam và Nữ Màu xanh hoà bình; Chất liệu vải : Kate silk; Có tay dài / tay ngắn Việt Nam 150,000
29 Áo phông in logo
TV03
40 chiếc Chất liệu: vải cotton cao cấp Màu sắc: Màu xanh thanh niên Họa tiết: in logo Đoàn Trường (theo mẫu) Việt Nam 170,000
30 Cặp da in chữ "Trường Lê Duẩn"
CDA-YC
40 chiếc Chất liệu da tổng họp bền đẹp, có dây đeo, cso 2 ngăn to và 1 ngăn phụ, In chữ UV Việt Nam 500,000
31 Cán cờ chất liệu inox
CCO-I
20 chiếc Làm bằng chất liệu inox Việt Nam 55,000
32 Cờ nước Lào
CCO-L
10 Chất liệu santin Việt Nam 25,000
33 Cờ Đội Thiếu niên tiền phong in nhiệt 0,8m x 1,2m
CCO-TP
10 Chất liệu vải phi bóng; Logo Đội thêu Việt Nam 25,000
34 Bìa màu kim tuyến
BI-KT
40 tờ Giấy cao cấp có lấp lánh Việt Nam 10,000
35 Giấy nhún màu khổ 50x250 cm
GI-NH
95 tờ Giấy nhún nhiều màu dùng để làm hoa giấy, trang trí Việt Nam 33,000
36 Khăn quàng cổ lụa các mầu
KAL-M
40 chiếc Chất liệu vải satin nhiều màu Việt Nam 100,000
37 Áo Đoàn
TV01
20 chiếc Chất liệu vải Pangrim, mày xanh có logo của Đoàn Việt Nam 150,000
38 Cờ Đoàn thêu 0,8m x 1,2m
CCO-T
1 chiếc Chất liệu vải phi bóng, logo Đoàn thuê Việt Nam 65,000
39 Bộ dấu đường mật thư ( Đề can, thiết kế, in, cắt ghép, ….)
DĐMT-TK
20 bộ bộ dấu đường làm bằng giấy Việt Nam 450,000
40 Cờ đuôi nheo 3m
CCO-ĐN
75 Chất liệu vải satin hoặc phi bóng cắt thành những hình tam giác nhỏ nhiều màu may liền nhau Việt Nam 50,000
41 Cờ chia đội vải canvas in hình 0,8m x 1,2m
CCO-CV
42 Chât liệu vải canvas in hình độ bền cao, màu sắc in rõ nét Việt Nam 200,000
42 Cờ hành quân cho 5 nhóm
CCO-HQ
39 Chất liệu vải phi bóng Cán cờ bằng gỗ Việt Nam 100,000
43 Sao dạ quang
SAO-D
96 túi Hợp chất hóa học phát ra ánh sáng mà không cần nguồn năng lượng điện Việt Nam 30,000
44 Dây kim tuyến răng cưa sắc màu - 1m
DAY-KTC
420 dây Được làm bằng sợi kim tuyến polyester có ánh vàng lấp lánh tinh tế Việt Nam 10,000
45 Bột kim tuyến
B-KT
59 gói Chất liệu dùng để tạo ra hiệu ứng kim tuyến lấp lánh Loại vật liệu này lấp lánh màu sắc trên bề mặt các vật liệu khác như vải, giấy, … Việt Nam 26,000
46 Cốc giấy (1 tút 50 cái)
CGI
110 túi - Chất liệu : Giấy PO tinh khiết (1pe) Việt Nam 50,000
47 Kẽm nhung xù
KEM-X
275 Số lượng: 50 cành/bó · - Kích thước : 30cm/cành · - Màu sắc : Vàng, đỏ, xanh lá, hồng, tím, xanh dương, trắng… Việt Nam 15,000
48 Que kem gỗ
QKG
275 túi sét (100 que) Việt Nam 25,000
49 Giấy mếch
GI-ME
25 tập Giấy lụa (giấy mếch); Mầu sắc nổi bật, không thấm nước. Việt Nam 50,000
50 Sơn phun các màu
SON-B
30 lọ Sơn xịt trang trí, có độ bền cao bám dính tốt và chống chịu được các tác động từ môi trường. Dạng lọ xịt 40ml Việt Nam 100,000
51 Ống hút nhựa loại nhỏ chơi trò chơi Phi 6
OH-06
50 túi Ống hút nhựa trong suốt loại cứng Việt Nam 30,000
52 Trại
TR-1,5
100 bộ KT: 1,5 x 2 xx 1,1m. Khung thanh 6mm sợi thủy tinh que; Có 1 cửa 2 lớp gồm lớp vải bạt có dây dù cố định ở 4 góc Việt Nam 500,000
53 Cuộn dây nhóng nhánh 20m
CDAY-NN
85 cuộn Dây kẽm kim tuyến cuộn bé 91m, cuộn to 360m, gói dài 700 đây dài 10m, màu vàng, trắng Việt Nam 50,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second