Shopping tools in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping tools in 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
65.642.800 VND
Publication date
08:53 04/04/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
30/QĐ-BVLBP
Approval Entity
Gia Lai Province Tuberculosis and Lung Disease Hospital
Approval date
03/04/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5900980516 5900980516

HỘ KINH DOANH LÊ THỊ NGỌC TRANG (CỬA HÀNG VPP- PHOTOCOPY - IN ẤN HOÀNG LÂM)

55.649.000 VND 45 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn chà ( loại gỗ)
CCDC
8 Cái Bàn chà ( loại gỗ). Việt Nam 9,000
2 Bàn chải cán dài chà nhà vệ sinh
CCDC
5 Cái Bàn Chải cây cán dài. Việt Nam 25,000
3 Bàn chà bồn cầu
CCDC
9 Cây Bàn chà bồn cầu, loại nhựa thông thường. Việt Nam 25,000
4 Bì đựng thuốc có quai loại 2kg
CCDC
8 Kg Bì đựng thuốc có quai loại 2kg, Nhựa PE. Kích thước (20x30)cm. Loại túi trong, dày. Việt Nam 50,000
5 Bì đựng thuốc có quai loại 1kg
CCDC
7 Kg Bì đựng thuốc có quai loại 1kg, Nhựa PE. Kích thước (20x30)cm. Loại túi trong, dày. Việt Nam 50,000
6 Bì đựng thuốc có quai loại 500g
CCDC
5 Kg Bì đựng thuốc có quai loại 500g. Kích thước 20x25cm. Việt Nam 50,000
7 Bì đựng thuốc không quai 300g
CCDC
44 Kg Bì đựng thuốc không quai loại 300g. Kích thước 15x20cm. Việt Nam 60,000
8 Bì rác có quai màu xanh loại 30kg
CCDC
10 Kg Bì rác có quai màu xanh loại 30kg. Nhựa PE. Việt Nam 60,000
9 Bình xịt kiến, mối
CCDC
21 Chai Bình xịt côn trùng Mosfly FIK hương chanh 600ml. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 86,000
10 Ca múc nước
CCDC
14 Cái Ca múc nước nhựa Việt Nam 22,000
11 Cây gạt nước nhà vệ sinh cán inox
CCDC
13 Cái Cây gạt nước sàn nhà. Lưỡi Mút Cao Su 55cm. Loại thông thường Việt Nam 85,000
12 Cây hốt rác cao bằng nhựa
CCDC
15 Cái Cây hốt rác dài nhựa. 32,5cm x 46cm x 37,5cm. Việt Nam 45,000
13 Cây lau nhà tròn
CCDC
16 Cây Cây lau nhà. Loại 360 độ, cán inox,dài 1,25m. Bông sợi. Việt Nam 110,000
14 Cây lau nhà chữ T
CCDC
13 Cây Cây lau nhà chữ T, Cán: dài 1,5m Giẻ : (L)900mm x (H) 150 mm.Giẻ bằng sợi Sợi Microfiber mềm. Việt Nam 170,000
15 Cây quét mạng nhện inox
CCDC
5 Cái Cây quét mạng nhện dài 4m Việt Nam 150,000
16 Chổi quét nhà (loại cán nhựa)
CCDC
42 Cây Chổi quét nhà (loại cán nhựa). Bằng đót. Việt Nam 30,000
17 Chổi xương
CCDC
27 Cây Chổi xương Việt Nam 25,000
18 Cốc nhựa 1 lần sử dụng loại nhỏ
CCDC
2 Lốc Cốc nhựa 1 lần sử dụng. Việt Nam 24,000
19 Găng tay cao su dài
CCDC
30 Đôi Găng tay cao su, Loại dày, có gân Việt Nam 29,000
20 Găng tay nilong
CCDC
5 Kg Găng tay nilon. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 70,000
21 Giấy vệ sinh
CCDC
14 Lốc Giấy vệ sinh Bãi Bằng. Lốc 12 cuộn. Việt Nam 48,000
22 Kẹp phơi đồ
CCDC
200 Cái Kẹp phơi đồ nhựa Việt Nam 2,600
23 Khăn giấy hộp
CCDC
20 Hộp Khăn giấy hộp, 100 tờ. Việt Nam 27,000
24 Khăn lau nhà
CCDC
152 Cái Khăn lau nhà. Khăn lau loại sợi thô. Kích thước 43cm x83cm. Việt Nam 35,000
25 Khăn lau tay
CCDC
119 Cái Khăn lau tay. Kích thước (35x35)cm. Chất liệu microfiber Việt Nam 12,000
26 Khăn tay vuông nhỏ màu vàng
CCDC
30 Cái Khăn vuông. Kích thước 30x30cm, chất liệu bông sợi. Việt Nam 7,000
27 Khăn siêu âm 40x30 (trừ màu trắng)
CCDC
100 Cái Khăn tay. Kích thước 40x30cm, chất liệu bông sợi. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 15,000
28 Khăn siêu âm 40x30 màu trắng
CCDC
10 Cái Khăn màu trắng. Kích thước 40x30cm, chất liệu bông sợi. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 15,000
29 Miếng chà tường bằng nhôm
CCDC
34 Cái Miếng chà tường bằng nhôm. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 8,000
30 Miếng rửa màu xanh
CCDC
3 Cái Miếng rửa màu xanh. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 7,000
31 Miếng rửa chén lưới loại mềm
CCDC
6 Cái Miếng rửa bằng lưới. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 7,000
32 Nước hủy hầm cầu
CCDC
5 Cái Vi sinh thông cống, xử lý hầm cầu, bể phốt, tự hoại BIO - SEPTIC . Chai 350ml Việt Nam 90,000
33 Nước lau kính
CCDC
45 Chai Nước lau kính. Dung tích 800ml. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam Việt Nam 44,000
34 Ổ khóa đen
CCDC
12 Cái Ổ Khoá 6F đen bấm 01621. Hãng sản xuất Việt Tiệp. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 65,000
35 Khuy khóa
CCDC
12 Cái Khuy khóa sắt, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 30,000
36 Okay vệ sinh
CCDC
39 Chai Okay vệ sinh chai 960ml, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 45,000
37 Pin đồng hồ
CCDC
165 Cặp Pin đồng hồ, loại pin tiểu AAA. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 8,000
38 pin máy lạnh
CCDC
79 Cặp Pin máy lạnh, loại pin tiểu AAA. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 8,000
39 Pin dẹt
CCDC
10 Cái Pin tròn dẹt CR2032. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 40,000
40 Quẹt ga loại bấm
CCDC
5 Cái Quẹt ga loại bấm Việt Nam 7,000
41 Sọt rác lớn màu xanh
CCDC
2 Cái Sọt rác lớn màu xanh. Cồ Đại 208. Hãng sản xuất Duy Tân. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 90,000
42 Nước lau nhà 3,4kg
CCDC
12 Nước lau sàn Sunlight. Dung tích 3.4kg. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam Việt Nam 95,000
43 Nước rửa chén 750g
CCDC
4 Chai Nước rửa chén Sunlight. Dung tích 750ml. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam Việt Nam 28,000
44 Nước rửa chén 5 lít
CCDC
5 Can Nước rửa chén Sunlight. Dung tích 5l. Hãng sản xuất Unilever. Xuất xứ Việt Nam Việt Nam 115,000
45 Thảm lau chân nhựa
CCDC
19 Cái Thảm nhựa lau chân Welcome 40x60cm. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 60,000
46 Thùng rác có nắp đậy
CCDC
2 Cái Thùng rác đạp chân Đại Đồng Tiến, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 135,000
47 Thùng rác y tế màu vàng 20 lít, đạp chân, có nắp
CCDC
4 Cái Thùng rác Y tế màu vàng 20L, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 390,000
48 Thùng rác y tế màu xanh 20 lít, đạp chân, có nắp
CCDC
4 Cái Thùng rác Y tế màu vàng 20L, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 390,000
49 Thùng rác y tế màu vàng 15 lít, đạp chân, có nắp (Kt: 255x285x350mm)
CCDC
2 Cái Thùng rác Y tế màu vàng 15L, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 380,000
50 Thùng rác y tế màu xanh 15 lít, đạp chân, có nắp (Kt: 255x285x350mm)
CCDC
2 Cái Thùng rác Y tế màu xanh 15L, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 380,000
51 Thùng rác y tế màu trắng 15 lít đạp chân, có nắp (Kt: 255x285x350mm)
CCDC
2 Cái Thùng rác Y tế màu trắng 15L, xuất xứ Việt Nam Việt Nam 380,000
52 Thùng nhựa có nắp đậy loại 120l màu đỏ
CCDC
1 Cái Thùng đựng nước có nắp 120l màu xanh. Xuất Xứ Việt Nam. Việt Nam 350,000
53 Thùng nhựa có nắp đậy loại 45l màu xanh
CCDC
3 Cái Thùng đựng nước có nắp 45l màu xanh. Việt Nam 90,000
54 Thùng sơn trắng 20l
CCDC
6 Cái Thùng sơn trắng 20l. Việt Nam 80,000
55 Ủng cứng số 37
CCDC
1 Đôi Ủng nhựa cứng Ý liên doanh Việt Nam số 37. Việt Nam 75,000
56 Ủng cứng, cổ cao số 36
CCDC
1 Đôi Ủng nhựa cứng, cổ cao Ý liên doanh Việt Nam số 36. Việt Nam 75,000
57 Ủng cứng, cổ ngắn số 36
CCDC
1 Đôi Ủng nhựa cứng, cổ ngắn Ý liên doanh Việt Nam số 36. Xuất xứ Việt Nam. Việt Nam 65,000
58 Ủng cứng cổ ngắn, số 38
CCDC
3 Đôi Ủng nhựa cứng, cổ ngắn Ý liên doanh Việt Nam số 38. Việt Nam 65,000
59 Ủng cứng số 35
CCDC
1 Đôi Ủng nhựa cứng, cổ ngắn Ý liên doanh Việt Nam số 35. Việt Nam 75,000
60 Ủng nam cứng, cổ cao số 42
CCDC
2 Đôi Ủng nam nhựa cứng, cổ cao Ý liên doanh Việt Nam số 42. Việt Nam 75,000
61 Vim
CCDC
37 Chai Nước tấy rửa nhà vệ sinh Vim diệt khuẩn. Dung tích 900ml. Hãng sản xuất Unilever. Việt Nam 43,000
62 Xà phòng rửa tay
CCDC
66 Chai Nước Rửa Tay Diệt Khuẩn Lifebuoy 275ml. Việt Nam 40,000
63 Xà phòng giặt đồ 3kg
CCDC
40 Bịch Xà phòng omo 3kg Việt Nam 150,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second