Supplying gas for student canteens

        Watching
Tender ID
Views
31
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Supplying gas for student canteens
Bidding method
Online bidding
Tender value
3.067.350.000 VND
Estimated price
3.067.350.000 VND
Completion date
16:37 15/07/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
12 tháng
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0301928874 0301928874

CÔNG TY CỔ PHẦN GAS THỦ ĐỨC

2.556.125.000 VND 2.556.125.000 VND 12 month 12 tháng
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Khí hóa lỏng (gas)
Thủ Đức Gas
84.500
Kg
* Đặc tính kỹ thuật: C3H8 + C4H10 (Propane và Butane) - Thành phần tỷ lệ: Khí hóa lỏng (LPG) có thành phần: Propane/Hutane với tỷ lệ 50/50 ± 10% - Quy cách đóng gói: Sản phẩm được đóng vào bình 12Kg (±150g), bình 45Kg (±200g) và bình 50kg (±200g). Khối lượng gas nhập được xác định bằng phương pháp cân. - Chất lượng hàng hóa cung cấp phải phù hợp theo QCVN 8:2019/BKHCN được ban hành theo Thông tư số 14/2019/TT-BKHCN ngày 15/11/2019 của Bộ trưởng Bộ Khoa học và Công nghệ. - Yêu cầu về bảo hành đối với hàng hóa như sau: Bên Nhà thầu có trách nhiệm bảo dưỡng định kỳ 01 lần/ tháng, miễn phí hệ thống gas trong kho gas và hệ thống đường ống dẫn gas đến thiết bị cho Chủ đầu tư trong suốt thời gian cung cấp hàng hóa. 01 đổi 01 khi hàng hóa bị lỗi kỹ thuật. - Thời gian sửa chữa, khắc phục các hư hỏng, sai sót đột xuất trong vòng 1- 2 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu của chủ đầu tư.
Việt Nam
30,250
Địa điểm thực hiện: Trường Đại học Cảnh sát nhân dân. Trụ sở chính: số 36 Nguyễn Hữu Thọ, phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh. Địa điểm đào tạo TP Thủ Đức: số 179 A Kha Vạn Cân, phường Linh Tây, Tp.Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second