TB-01

        Watching
Tender ID
Views
9
Contractor selection plan ID
Bidding package name
TB-01
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.648.273.000 VND
Publication date
14:41 23/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
280/QĐ-CT277
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
HO CHI MINH CITY 27/7 ONE MEMBER COMPANY LIMITED
Approval date
09/10/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2803048281 2803048281

NEW STAR MECHANICAL AND TRADING JONT STOCK COMPANY

1.639.000.000 VND 1.639.000.000 VND 25 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bàn đẩy điếu
1 Bộ Việt Nam 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Lá phân điếu
2 Bộ Việt Nam 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ đũa lắc điếu
2 Bộ Việt Nam 19,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ dẫn hướng bàn đẩy điếu và truyền động
1 Bộ Việt Nam 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Thành máng dẫn điếu
1 Bộ Việt Nam 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Mê ka đỡ điếu
1 Bộ Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ kiểm điếu và đầu lọc
2 Bộ Việt Nam 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Càng truyền động bàn đẩy điếu
1 cái Việt Nam 17,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ truyền động cụm kiểm điếu và đầu lọc
2 Bộ Việt Nam 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Cụm cải tiến cấp nhãn dùng hơi hút
1 Cụm Việt Nam 93,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Hộp cấp nhãn
1 Bộ Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Xích tải nhãn
2 Bộ Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Cụm nồi hồ và lô keo
1 Bộ Việt Nam 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Thanh đồng dẫn nhãn
1 Bộ Việt Nam 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ càng gá lô tải bạc
1 Bộ Việt Nam 20,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Lô tải bạc
3 Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Dao cắt bạc
2 Bộ Many 4,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ dẫn hướng bạc
1 Bộ Việt Nam 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Gối và càng lắp dao cắt bạc động
1 Bộ Việt Nam 14,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Gối lắp dao cắt bạc tĩnh
1 Bộ Việt Nam 13,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Khuôn điếu
12 cái Many 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Khuôn bạc và nhãn
12 cái Many 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Má kẹp khuôn điếu
12 cái Việt Nam 880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Má kẹp nhãn to
24 cái Việt Nam 825,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Má kẹp nhãn nhỏ
24 cái Việt Nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Lò xo má kẹp
24 cái Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ con lăn kèm suốt má kẹp
24 Bộ Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ gấp đáy nhãn
1 Bộ Việt Nam 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ gấp đầu đáy Bạc
2 Bộ Việt Nam 7,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bánh răng xẻ quạt gấp đáy bao
1 Bộ Việt Nam 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bàn đẩy điếu và bộ gối từ khuôn điếu sang khuôn nhãn
1 Bộ Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Càng đẩy đáy bao
1 cái Việt Nam 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bàn giữ đáy bao và gối
3 Bộ Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Càng trượt các bàn đẩy điếu và bao
1 Bộ Việt Nam 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Càng đẩy bao ra khỏi khuôn bao
1 Cái Việt Nam 13,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ trượt đẩy bao ra khỏi khuôn bao
1 Bộ Việt Nam 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bàn đẩy bao ra khỏi khuôn bao
1 Cái Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ đẩy bao trên máng bao mộc
1 Bộ Việt Nam 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Tấm mê ka giữ đáy bao
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ máng giữ bao sau khuôn bao
1 Bộ Việt Nam 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Các trục truyền động chính
15 cái Việt Nam 7,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Càng truyền động
1 Cái Việt Nam 13,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Con lăn cam và ắc
1 Cái Việt Nam 3,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Tấm chuyển hướng bao và càng
2 Cái Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bàn đẩy bao vào cụm tem
1 Cái Việt Nam 6,270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Càng đẩy bao vào cụm tem
2 Cái Việt Nam 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Máng dẫn bao
1 Bộ Việt Nam 18,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Hộp tem
1 Bộ Việt Nam 7,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Cụm lấp và mỏ hút tem
1 Bộ Việt Nam 23,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Mỏ kẹp giữ bao và gấp tem
1 Bộ Việt Nam 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Gáo và cánh hồ
1 Bộ Việt Nam 18,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tay càng giữ bao
1 Bộ Việt Nam 8,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bánh răng truyền động
35 cái Việt Nam 4,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bánh xích truyền động
18 cái Việt Nam 3,520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Thiết bị điện điều khiển và hệ thống điện
1 Cụm Many 208,120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second