Tender package No 03: Construction work

        Watching
Tender ID
Views
40
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Tender package No 03: Construction work
Bidding method
Online bidding
Tender value
550.127.378 VND
Publication date
22:08 09/02/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Non-consulting
Approval ID
11/QĐ-ĐT16
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Bac Ninh City Urban Management Department
Approval date
07/02/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108500431 0108500431

MELLI FLORIST COMPANY LIMITED

512.312.979 VND 512.312.000 VND 5 day 2 days from the effective date of the contract
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
HẠNG MỤC: PHẦN XÂY DỰNG
0
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt đèn led 400W (Đèn tận dụng, vận dụng mã hiệu tính NC)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
118,571
3
Nhân viên chăm sóc và tưới hoa (mỗi ngày 1 người, 0.5 ca/ngày, nhân với 30 ngày)
15
công
Theo quy định tại Chương V
251,149
4
CPVL THEO TT17/2000/TT-BXB
0
Theo quy định tại Chương V
5
Trang trí hoa trong khuôn viên Tỉnh Uỷ
0
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Đỗ Quyên D800mm (chậu và đôn hiện có): Cây hoa cao (20-23)cm; Mật độ trồng 20 cây/1 chậu
2
chậu
Theo quy định tại Chương V
4,075,002
7
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Phong Lữ D1000 (Chậu hiện có): Mật độ trồng 50 cây/ chậu
4
chậu
Theo quy định tại Chương V
3,593,506
8
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Trạng Nguyên: Chiều cao cả chậu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm; chậu nhựa (đáy/miệng x cao)=(150/180 x 146)mm; mật độ xếp hoa 10 chậu/m2 (cây đơn)
76
chậu
Theo quy định tại Chương V
180,000
9
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Cúc Mâm Xôi: Chiều cao cả chậu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(50-70)cm; chậu nhựa (đáy/miệng x cao)=(220/250 x 190)mm; mật độ xếp hoa 5 chậu/m2
66
chậu
Theo quy định tại Chương V
330,000
10
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Cúc Hàn: Chiều cao cả chậu (35-40)cm; đường kính tán ĐK= (35-40)cm; chậu nhựa (miệng/đáy x cao)=(220/200 x 190)mm; mật độ xếp hoa 6 chậu/m2
66
chậu
Theo quy định tại Chương V
288,377
11
Cung cấp và trồng hoa Trạng Nguyên: Chiều cao cả bầu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm (cây đơn)
96
cây
Theo quy định tại Chương V
180,000
12
Trang trí hoa trong khuôn viên UBND tỉnh
0
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Đỗ Quyên D800mm (chậu và đôn hiện có): Cây hoa cao (20-23)cm; Mật độ trồng 20 cây/1 chậu
2
chậu
Theo quy định tại Chương V
4,075,002
14
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Phong Lữ D1000 (Chậu hiện có): Mật độ trồng 50 cây/ chậu
2
chậu
Theo quy định tại Chương V
3,593,506
15
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Trạng Nguyên: Chiều cao cả chậu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm; chậu nhựa (đáy/miệng x cao)=(150/180 x 146)mm; mật độ xếp hoa 10 chậu/m2 (cây đơn)
66
chậu
Theo quy định tại Chương V
180,000
16
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Cúc Mâm Xôi: Chiều cao cả chậu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(50-70)cm; chậu nhựa (đáy/miệng x cao)=(220/250 x 190)mm; mật độ xếp hoa 5 chậu/m2
62
chậu
Theo quy định tại Chương V
330,000
17
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Cúc Hàn: Chiều cao cả chậu (35-40)cm; đường kính tán ĐK= (35-40)cm; chậu nhựa (miệng/đáy x cao)=(220/200 x 190)mm; mật độ xếp hoa 6 chậu/m2
80
chậu
Theo quy định tại Chương V
288,377
18
Cung cấp và trồng hoa Xác Pháo: Chiều cao cả bầu (20-25)cm; đường kính tán ĐK= (10-15)cm; thân cây cao (10-15)cm; mật độ trồng hoa 40 cây/m2
165
m2
Theo quy định tại Chương V
780,000
19
Trang trí hoa trong khuôn viên Thành Uỷ
0
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Đỗ Quyên D1000mm (chậu và đôn hiện có): Cây hoa cao (20-23)cm; Mật độ 32 cây/ 1 chậu
2
chậu
Theo quy định tại Chương V
4,075,002
21
Cung cấp và lắp đặt chậu cây Kim Ngân lượng D480mm (chậu kèm đôn sứ): Cây cao 60cm; đường kính tán ĐK=25cm; mật độ trồng 05 khóm/chậu
4
chậu
Theo quy định tại Chương V
1,328,805
22
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Đào tươi: Chậu xi măng lục giác D1000mm; cây Đào tươi cao (2-3)m; đường kính tán ĐK=(3-4)m
1
chậu
Theo quy định tại Chương V
20,000,000
23
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Trạng Nguyên: Chiều cao cả chậu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm; chậu nhựa (đáy/miệng x cao)=(150/180 x 146)mm
60
chậu
Theo quy định tại Chương V
180,000
24
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Cúc Hàn: Chiều cao cả chậu (35-40)cm; đường kính tán ĐK= (35-40)cm; chậu nhựa (miệng/đáy x cao)=(220/200 x 190)mm
44
chậu
Theo quy định tại Chương V
288,377
25
Cung cấp và lắp đặt chậu cây Thiết Mộc Lan D500mm: Cây cao (1,0-1,2)m; đường kính tán ĐK=(50-60)cm
1
chậu
Theo quy định tại Chương V
5,500,000
26
Cung cấp và trồng hoa Trạng Nguyên: Chiều cao cả bầu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm (cây đơn)
252
cây
Theo quy định tại Chương V
180,000
27
Trang trí hoa trong khuôn viên UBND thành phố
0
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Đỗ Quyên D1000mm (chậu và đôn hiện có): Cây hoa cao (20-23)cm; Mật độ 32 cây/ 1 chậu
4
chậu
Theo quy định tại Chương V
4,075,002
29
Cung cấp và lắp đặt chậu Địa Lan D450 (chậu hiện có): Chiều cao cả chậu 80cm; đường kính tán (cả chậu) ĐK=(45-50)cm; mật độ (18-20) ngồng/chậu
2
chậu
Theo quy định tại Chương V
3,825,792
30
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Đào tươi: Chậu xi măng lục giác D1000mm; cây Đào tươi cao (2-3)m; đường kính tán ĐK=(3-4)m
1
chậu
Theo quy định tại Chương V
20,000,000
31
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Bách Thuỷ Tiên (chậu hiện có): Chiều cao cây hoa (35-50)cm; đường kính tán ĐK=(40-50)cm; hoa trồng trong chậu ngập nước
10
chậu
Theo quy định tại Chương V
371,952
32
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Trạng Nguyên: Chiều cao cả chậu (40-60)cm; đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm; chậu nhựa (đáy/miệng x cao)=(150/180 x 146)mm; mật độ xếp hoa 10 chậu/m2 (cây đơn)
36
chậu
Theo quy định tại Chương V
180,000
33
Cung cấp và lắp đặt chậu hoa Cúc Hàn: Chiều cao cả chậu (35-40)cm; đường kính tán ĐK= (35-40)cm; chậu nhựa (miệng/đáy x cao)=(220/200 x 190)mm; mật độ xếp hoa 6 chậu/m2
86
chậu
Theo quy định tại Chương V
288,377
34
Trang trí hoa khu vực Thanh tra Tỉnh
0
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp và lắp đặt ly hoa Trạng Nguyên Đà Lạt D1000mm (chậu hiện có): đường kính tán ĐK=(30-40)cm; thân cây cao (40-50)cm; mật độ 25 chậu/ly
2
ly
Theo quy định tại Chương V
4,850,000
36
Trang trí hoa khu vực Sở Tư Pháp
0
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp và lắp đặt ly hoa Cúc Vàng D1000mm (chậu hiện có): đường kính tán ĐK=(50-70)cm; trồng trong bầu (đáy/miệng x cao)=(220/250 x 190)mm; mật độ xếp hoa 40 chậu/ly
2
ly
Theo quy định tại Chương V
927,558
38
Hoa dâng hương
0
Theo quy định tại Chương V
39
Vòng hoa cắm 150 bông hoa Cúc Đại Đóa tại Nghĩa trang liệt sỹ thành phố
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2,500,000
40
Ly hoa cắm 150 bông Cúc Đại Đóa D1000mm (chậu hiện có) tại các vị trí: Tượng đài Lý Thái Tổ, Công viên Hoàng Quốc Việt, Nhà bia tưởng niệm Hoàng Quốc Việt, công viên Nguyễn Văn Cừ, vườn hoa Nguyễn Văn Cừ và Đài tưởng niệm các AHLS Tỉnh
6
chậu
Theo quy định tại Chương V
2,251,152
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second