Uniforms for 2023

        Watching
Tender ID
Views
22
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Uniforms for 2023
Bidding method
Online bidding
Tender value
598.097.520 VND
Publication date
09:12 05/02/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
06/QĐ-ĐK
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
DONG START HOTEL GRAND HOTEL
Approval date
29/01/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0309838566 0309838566

NHAT MINH NGUYEN JOINT STOCK COMPANY

598.097.520 VND 598.097.520 VND 45 day 06/02/2024

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Váy 2 lớp
18 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
2
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Quần tây
4 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
4
Caravat
4 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
5
Áo sơ mi tay dài
8 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
6
Váy 2 lớp
8 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
7
TỔ DẦU TƯ CUNG ỨNG (3 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
8
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Quần tây
2 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
10
Caravat
2 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
11
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
12
Váy 2 lớp
4 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
13
PHÒNG KỸ THUẬT (19 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
14
Áo vest 2 lớp
3 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Áo sơ mi tay dài
3 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Quần tây
3 Cái Việt Nam 486,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Caravat
3 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
18
Áo Kỹ thuật
3 Cái Việt Nam 329,400 Bảng chào giá hàng hóa
19
Thêu tên
3 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
20
Quần Kỹ thuật
3 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
21
Áo Kỹ thuật
51 Cái Việt Nam 329,400 Bảng chào giá hàng hóa
22
Thêu tên
51 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
23
Quần Kỹ thuật
51 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
24
PHÒNG KINH DOANH TIẾP THỊ (16 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
25
Áo vest 2 lớp
2 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Đầm kiểu
2 Cái Việt Nam 702,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Áo vest 2 lớp
8 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Áo sơ mi tay dài
8 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Quần tây
8 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
30
Caravat
8 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
31
Áo vest 2 lớp
22 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Đầm kiểu
22 Cái Việt Nam 702,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
BỘ PHẬN TIỀN SẢNH ( 43 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
34
Áo vest 2 lớp
4 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Đầm kiểu
4 Cái Việt Nam 702,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Áo vest 2 lớp
4 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Quần tây
4 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
39
Caravat
4 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
40
Áo vest 2 lớp
8 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Áo sơ mi tay dài
8 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Quần tây
8 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
43
Caravat
8 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
44
Áo vest 2 lớp
14 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Đầm kiểu
14 Cái Việt Nam 702,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Áo kiểu form Vest
26 Cái Việt Nam 691,200 Bảng chào giá hàng hóa
47
Quần tây
26 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
48
Áo kiểu form Vest
2 Cái Việt Nam 691,200 Bảng chào giá hàng hóa
49
Quần tây
2 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
50
Áo sơ đen ngắn tay
26 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Quần tây
26 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
52
Áo sơ mi ngắn tay
2 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
53
Quần tây
2 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
54
Nón Bảo vệ
14 Cái Việt Nam 81,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
BỘ PHẬN BUỒNG (60 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
56
Áo vest 2 lớp
2 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Quần tây
2 Cái Việt Nam 486,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Caravat
2 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
60
Áo vest 2 lớp
2 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
62
Quần tây
2 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
63
- Áo kiểu
4 Cái Việt Nam 302,400 Bảng chào giá hàng hóa
64
- Quần tây
4 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
65
- Áo kiểu
4 Cái Việt Nam 302,400 Bảng chào giá hàng hóa
66
- Quần tây
4 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
67
Búi tóc
4 Cái Việt Nam 42,120 Bảng chào giá hàng hóa
68
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
69
Váy 2 lớp
2 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
70
Búi tóc
2 Cái Việt Nam 42,120 Bảng chào giá hàng hóa
71
Áo kiểu tay ngắn
28 Cái Việt Nam 302,400 Bảng chào giá hàng hóa
72
Quần tây
28 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
73
Áo kiểu tay ngắn
66 Cái Việt Nam 302,400 Bảng chào giá hàng hóa
74
Quần tây
66 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
75
Búi tóc
66 Cái Việt Nam 42,120 Bảng chào giá hàng hóa
76
Áo kiểu tay ngắn
12 Cái Việt Nam 302,400 Bảng chào giá hàng hóa
77
Quần tây
12 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
78
Áo Kỹ thuật
6 Cái Việt Nam 329,400 Bảng chào giá hàng hóa
79
Thêu tên
6 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
80
Quần Kỹ thuật
6 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
81
BỘ PHẬN ẨM THỰC (41 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
82
Áo vest 2 lớp
2 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
83
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
84
Quần tây
2 Cái Việt Nam 486,000 Bảng chào giá hàng hóa
85
Caravat
2 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
86
Áo vest 2 lớp
12 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
87
Áo sơ mi tay dài
12 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
88
Quần tây
12 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
89
Caravat
12 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
90
Áo vest 2 lớp
4 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
91
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
92
Váy 2 lớp
4 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
93
Khăn đeo áo vest
4 Cái Việt Nam 42,120 Bảng chào giá hàng hóa
94
Áo sơ mi tay dài
10 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
95
Áo ghi lê 2 lớp
10 Cái Việt Nam 507,600 Bảng chào giá hàng hóa
96
10 Cái Việt Nam 81,000 Bảng chào giá hàng hóa
97
Quần tây
10 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
98
Tạp dề yếm Bar (dài, có túi)
4 Cái Việt Nam 189,000 Bảng chào giá hàng hóa
99
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
100
Áo ghi lê 2 lớp
4 Cái Việt Nam 507,600 Bảng chào giá hàng hóa
101
4 Cái Việt Nam 81,000 Bảng chào giá hàng hóa
102
Váy 2 lớp
4 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
103
Áo sơ mi tay dài
8 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
104
Quần tây
8 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
105
Áo sơ mi tay dài
16 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
106
Váy 2 lớp
16 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
107
Tạp dề phục vụ (ngắn, có túi)
24 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
108
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
109
Quần tây
2 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
110
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
111
Váy 2 lớp
2 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
112
Tạp dề yếm Bar (dài, có túi, họa tiết)
4 Cái Việt Nam 189,000 Bảng chào giá hàng hóa
113
Áo sơ mi tay dài
6 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
114
Áo ghi lê 2 lớp
6 Cái Việt Nam 507,600 Bảng chào giá hàng hóa
115
6 Cái Việt Nam 81,000 Bảng chào giá hàng hóa
116
Quần tây
6 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
117
Áo sơ mi tay dài
6 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
118
Quần tây
6 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
119
Áo sơ mi ngắn tay
4 Cái Việt Nam 388,800 Bảng chào giá hàng hóa
120
Quần tây
4 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
121
Áo sơ mi ngắn tay
2 Cái Việt Nam 388,800 Bảng chào giá hàng hóa
122
Váy 2 lớp
2 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
123
Tạp dề yếm Bar (dài, có túi)
4 Cái Việt Nam 189,000 Bảng chào giá hàng hóa
124
BỘ PHẬN BẾP ( 31 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
125
Áo vest 2 lớp
3 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
126
Áo sơ mi tay dài
3 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
127
Quần tây
3 Cái Việt Nam 486,000 Bảng chào giá hàng hóa
128
Caravat
3 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
129
Áo Bếp
3 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
130
Thêu tên
3 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
131
Quần Bếp
3 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
132
Nón Bếp
3 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
133
Tạp dề ngang ( 2 lớp chống thấm
3 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
134
Áo Bếp
15 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
135
Thêu tên
15 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
136
Quần Bếp
15 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
137
Nón Bếp
10 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
138
Tạp dề ngang ( 2 lớp chống thấm
10 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
139
Áo Bếp
6 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
140
Thêu tên
6 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
141
Quần Bếp
6 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
142
Nón Bếp
4 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
143
Tạp dề ngang ( 2 lớp chống thấm
4 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
144
Áo Bếp
33 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
145
Thêu tên
33 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
146
Quần Bếp
33 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
147
Nón Bếp
22 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
148
Tạp dề ngang ( 2 lớp chống thấm
22 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
149
Áo Bếp
27 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
150
Thêu tên
27 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
151
Quần Bếp
27 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
152
Nón Bếp
18 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
153
Tạp dề ngang ( 2 lớp chống thấm
18 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
154
Áo Bếp
3 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
155
Thêu tên
3 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
156
Quần Bếp
3 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
157
Nón Bếp
2 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
158
Áo Bếp
3 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
159
Thêu tên
3 Cái Việt Nam 32,400 Bảng chào giá hàng hóa
160
Quần Bếp
3 Cái Việt Nam 318,600 Bảng chào giá hàng hóa
161
Nón Bếp
2 Cái Việt Nam 70,200 Bảng chào giá hàng hóa
162
ÁO POLO
240 Cái Việt Nam 172,800 Bảng chào giá hàng hóa
163
BAN GIÁM ĐỐC ( 2 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
164
Áo vest 2 lớp
4 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
165
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
166
Quần tây
4 Cái Việt Nam 486,000 Bảng chào giá hàng hóa
167
Caravat
4 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
168
PHÒNG NHÂN SỰ (5 người)
0 0 Việt Nam 0 Bảng chào giá hàng hóa
169
Áo vest 2 lớp
4 Cái Việt Nam 1,458,000 Bảng chào giá hàng hóa
170
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
171
Quần tây
4 Cái Việt Nam 486,000 Bảng chào giá hàng hóa
172
Caravat
4 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
173
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
174
Quần tây
2 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
175
Caravat
2 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
176
Áo sơ mi tay dài
4 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
177
Váy 2 lớp
4 Cái Việt Nam 313,200 Bảng chào giá hàng hóa
178
PHÒNG TÀI CHÍNH - IT (20 người)
0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
179
Áo vest 2 lớp
2 Cái Việt Nam 1,134,000 Bảng chào giá hàng hóa
180
Áo sơ mi tay dài
2 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
181
Váy 2 lớp
2 Cái Việt Nam 421,200 Bảng chào giá hàng hóa
182
Áo sơ mi tay dài
8 Cái Việt Nam 405,000 Bảng chào giá hàng hóa
183
Quần tây
8 Cái Việt Nam 356,400 Bảng chào giá hàng hóa
184
Caravat
8 Cái Việt Nam 102,600 Bảng chào giá hàng hóa
185
Áo sơ mi tay dài
18 Cái Việt Nam 399,600 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second