Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 12:19 25/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Urban embellishment of Dam Ha town (Route from Mr. Dinh Quan's house to Mr. Luong Mui's house, Bac Son street, Dam Ha town)
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selection of contractor for urban embellishment project in Dam Ha town (Route from Mr. Dinh Quan's house to Mr. Luong Mui's house, Bac Son street, Dam Ha town)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
14:00 05/05/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
12:14 25/04/2022
to
14:00 05/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 05/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
150.000.000 VND
Amount in text format
One hundred fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ
Tải trọng ≥ 7 tấn
5
2
Máy ủi, san gạt
Công suất ≥ 110 CV
1
3
Máy lu
Công suất ≥ 90 Kw
2
4
Máy đào đất
Công suất ≥ 90 Kw
2
5
Xe cẩu tự hành
Tải trọng nâng ≥ 5 tấn
1
6
Máy trộn bê tông
Dung tích trộn ≥ 250 lít
5
7
Máy đầm bàn
Công suất ≥ 1kw
5
8
Máy đầm dùi
Công suất ≥ 1,5kw
5
9
Máy cắt uốn cốt thép
Công suất ≥ 5kw
2
10
Máy cắt bê tông
Công suất ≥ 7,5kw
2
11
Máy hàn
Công suất ≥ 23kw
2
12
Máy kinh vĩ hoặc máy toàn đạc
Đo đạc, định vị
2
13
Máy rải bê tông nhựa
Công suất ≥100 kW
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Bóc phong hóa, vét hữu cơ bằng máy, đất cấp I
15,4266 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
2 Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
2,3342 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
3 Đào khuôn đường, bằng máy đào, đất cấp III
10,1269 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
4 Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95 (vật liệu mua)
49,0949 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
5 Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,98 (vật liệu mua)
13,2097 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
6 Cày xới nền đường cũ bằng máy đào, đất cấp III
4,4979 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
7 Lu lèn nền đường cũ bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,98
4,4979 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
8 Đào rãnh bằng máy đào, đất cấp III
9,7193 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
9 Đắp đất móng rãnh bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
2,8522 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
10 Đào khuôn vỉa hè bằng máy đào, đất cấp III
1,0911 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
11 Vật liệu mua để đắp nền đường
5.155,2388 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
12 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
15,4266 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
13 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, CP loại 2
7,4554 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
14 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, CP loại 1
7,2587 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
15 Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa MC70, lượng nhựa 1,0 kg/m2
42,4003 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
16 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C
42,4003 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
17 Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn 50 -60 T/h
7,1953 100tấn Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
18 Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
7,1953 100tấn Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
19 Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng viên vỉa, rãnh tam giác
15,045 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
20 Vữa lót viên vỉa, rãnh tam giác dày 2,5cm, vữa XM mác 75
551,65 m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
21 Bê tông móng viên + rãnh tam giác vỉa M150 đá 1x2
27,5825 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
22 Đá bó vỉa ghi sáng KT (30x20x80)cm
49,147 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
23 Lắp viên đá bó vỉa KT (30x20x80)cm
1.003 m Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
24 Viên đá xẻ KT (25x40x4,5)cm lát vỉa hè
250,75 m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
25 Lát đá xẻ rãnh tam giác, vữa XM mác 75
250,75 m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
26 Lót nilon vỉa hè (vận dụng)
13,6035 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
27 Đổ bê tông móng vỉa hè M150 đá 2x4
136,0349 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
28 Lát gạch vỉa hè bằng gạch Terrazo 40x40x3,5cm, vữa XM mác 75
2.461,6972 m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
29 Đào móng hố trồng cây, bằng máy đào, đất cấp III
0,2703 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
30 Xây gạch 6,5x10,5x22, tường hố trồng cây, vữa XM mác 75
7,9482 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
31 Đất màu
28,1081 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
32 Đắp đất màu hố trồng cây
28,1081 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
33 Trồng cây xanh-Cây Osaka (D=10-12cm, H
77 cây Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
34 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
296,69 m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
35 Đệm đá mạt móng rãnh bằng đầm cóc, độ chặt YC k=0.9
0,2349 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
36 Đổ bằng thủ công, bê tông móng rãnh M150 đá 1x2
46,9798 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
37 Ván khuôn móng rãnh
0,7855 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
38 Xây gạch nung 6,5x10,5x22, tường rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
113,9354 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
39 Trát tường rãnh, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
517,888 m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
40 Bê tông mũ mố rãnh M250 đá 1x2
12,1334 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
41 Ván khuôn mũ mố rãnh
5,3387 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
42 Cốt thép mũ mố D
0,6104 tấn Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
43 Bê tông tấm đan đúc sẵn M250 đá 1x2
23,6749 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
44 Cốt thép tấm đan D
3,603 tấn Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
45 Ván khuôn tấm đan
1,5389 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
46 Lắp đặt cấu kiện tấm đan trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
740 cấu kiện Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
47 Đệm đá mạt móng bằng đầm cóc, độ chặt YC k=0.9
0,0535 100m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
48 Đổ bằng thủ công, bê tông móng hố ga M150 đá 1x2
8,0294 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
49 Ván khuôn móng
0,1766 100m2 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
50 Xây gạch nung 6,5x10,5x22, hố ga, vữa XM mác 75
15,539 m3 Theo chỉ dẫn của hồ sơ thiết kế và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân thị trấn Đầm Hà as follows:

  • Has relationships with 29 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.90 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 72.73%, Construction 27.27%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 23,466,300,600 VND, in which the total winning value is: 23,261,529,039 VND.
  • The savings rate is: 0.87%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 98

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second