Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 16:58 25/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Classroom with 06 rooms and 02 functional classrooms at Tan An Town Kindergarten No. 2
Name of Tender Notice
Civil Works
Investor
UBND thị trấn Tân An
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Classroom with 06 rooms and 02 functional classrooms at Tan An Town Kindergarten No. 2
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget, town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:00 10/05/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:51 25/04/2022
to
17:00 10/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 10/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
100.000.000 VND
Amount in text format
One hundred million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
2
Ô tô tự đổ
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy cắt uốn cốt thép
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Máy đầm dùi
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
2
5
Máy đầm bàn
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy đầm cóc
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
7
Máy hàn điện
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
2
8
Máy cắt gạch đá
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
3
9
Máy khoan bê tông
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
2
10
Máy trộn bê tông
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
11
Máy trộn vữa
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
12
Máy toàn đạc điện tử hoặc thủy bình
Hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu hoặc đi thuê
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc, chiều dài đoạn cọc ≤4m, KT 20x20cm - Cấp đất II
13,3 100m Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
2 Ép trước cọc BTCT, dài ≤4m, KT 20x20cm - Cấp đất II
1,064 100m Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
3 Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 20x20cm
133 1 mối nối Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
4 Thép bản dày 8mm
561,2813 kg Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
5 Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
2,128 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
6 Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1,7648 100m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
7 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
2,7329 100m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
8 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0,2223 100m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
9 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
44,4538 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
10 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
16,8928 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
11 Ván khuôn móng dài -ván khuôn thép
3,1564 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
12 Ván khuôn móng cột
1,8798 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
13 Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
62,5994 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
14 Bê tông thương phẩm, độ sụt 12 ± 2-M250, hệ số 1.025
63,5384 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
15 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1,7962 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
16 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,421 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
17 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
7,0921 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
18 Xây móng bằng gạch btkn 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
43,1647 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
19 Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
25,3946 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
20 Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
4,1258 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
21 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,4246 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
22 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0,9716 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
23 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
4,4504 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
24 Bê tông xà dầm, giằng nhà, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
42,1223 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
25 Bê tông thương phẩm, độ sụt 12 ± 2-M250, hệ số 1.025
42,7541 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
26 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
3,8221 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
27 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1,3676 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
28 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
8,556 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
29 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0,1448 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
30 Bê tông sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 2x4, PCB40
127,6787 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
31 Bê tông thương phẩm, độ sụt 12 ± 2-M250, hệ số 1.025
129,5939 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
32 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
13,0096 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
33 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
12,4647 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
34 Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
3,3391 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
35 Ván khuôn cầu thang bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
0,3018 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
36 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,3261 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
37 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0,1036 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
38 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
9,431 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
39 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1,4107 100m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
40 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1,1846 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
41 Gia công xà gồ thép 80x40x3mm
2,5242 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
42 Lắp dựng xà gồ thép
2,5242 tấn Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
43 Xây tường thẳng bằng gạch tbkn 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
276,3837 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
44 Xây tường thẳng bằng gạch btkn 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
27,1148 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
45 Xây cột, trụ bằng gạch btkn 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
11,4858 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
46 Xây móng bằng gạch btkn 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M50, PCB40
3,7548 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
47 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch btkn 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0,6831 m3 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
48 Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM M75, PCB40- gạch 300x600mm
420,576 m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
49 Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40- gạch chống trơn 300x300mm
161,8808 m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt
50 Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40- gạch 600x600mm
833,4066 m2 Theo Chương V và bản vẽ thi công được phê duyệt

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân thị trấn Tân An as follows:

  • Has relationships with 18 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 31,256,143,000 VND, in which the total winning value is: 30,851,338,000 VND.
  • The savings rate is: 1.30%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 67

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second