Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 16:11 11/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing the working house Firefighting and rescue team in North Quang Nam area
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Civil Works
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Using funds allocated by the Ministry of Public Security to the Provincial Police
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:00 18/05/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:06 11/05/2022
to
17:00 18/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 18/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
11.000.000 VND
Amount in text format
Eleven million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn vữa
Dung tích ≥ 80l, đang hoạt động tốt.
1
2
Máy cắt gạch đá
Công suất ≥ 1,7Kw, đang hoạt động tốt.
1
3
Máy khoan bê tông
Công suất ≥ 0,75Kw, đang hoạt động tốt.
1
4
Máy hàn
Công suất ≥ 23Kw, đang hoạt động tốt.
1
5
Ô tô tự đổ
Tải trọng ≥ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
6
Xe tải thùng
Tải trọng ≥ 3T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo tấm lợp tôn
2,4824 100m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
2 Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2,7656 100m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
3 Cùm chống bảo
306 Cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
4 Ống thoát nước PVC D90 loại dày
0,45 100m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
5 Co PVC 90 loại dày ( thoát nước mái)
6 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
6 Vệ sinh, đánh sờn sê nô
8 Công Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
7 Quét dung dịch chống thấm mái sênô tương đương sikatop seal 107 hoặc VL có chất lượng cao hơn
55,92 1m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
8 Láng nền sàn có đánh màu, vữa XM mác 100 tạo độ dốc thoát nước
55,92 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
9 Phá dỡ tường
474,7 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
10 Trát hồ xi măng tường, tạo bám dính
474,7 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
11 Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
474,7 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
12 Sửa chữa, gia cố, sơn hoàn thiện lan can sắt
1 Tầng 2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
13 Sửa chữa, gia cố, sơn hoàn thiện lan can sắt cầu thang
1 Bộ Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
14 Vệ sinh cạo bỏ ô văng bị bong tróc
2 Công Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
15 Gia cố khung sắt hộp vách kính nhôm ( hôp 50x50x1,4 mạ kèm) hoàn thiện ...
8,4 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
16 Cán Ô văng có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100
16,26 1m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
17 Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
721,62 1m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
18 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
5,5132 100m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
19 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
899,725 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
20 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
281,25 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
21 Sử lý vết nứt, trát trít tường cạnh hỏng
10 Phòng Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
22 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1.180,975 1m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
23 Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
60 bộ Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
24 Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
18 bộ Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
25 Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
11 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
26 Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
27 Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
8 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
28 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
91 hộp Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
29 Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
30 Hộp tủ điện phòng: 1 áp chiếu sáng; 1 ap cho ổ cắm; 1 ap phòng
10 hộp Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
31 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 15 Ampe
10 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
32 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
10 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
33 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe (cho tầng)
2 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
34 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 30Ampe ( cho HL, khu vệ sinh mỗi tầng)
2 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
35 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha tổng , cường độ dòng điện 100Ampe
1 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
36 Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
980 m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
37 Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
1.200 m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
38 Lắp đặt dây đơn 1x10.0mm2
92 m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
39 Lắp đặt dây đơn 1x6mm2
96 m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
40 Lắp đặt ổ cắm đôi
60 cái Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
41 Tủ điện tổng 30x45 ( các phụ kiện đi kèm)
1 tủ Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
42 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
450 m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
43 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
230 m Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
44 Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2m3
2 bể Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
45 Đấu nối với HT nước cũ
1 HT Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
46 Tháo dỡ cửa các loại
105 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
47 Sửa cửa đi, cửa sắt gồm: thay lề hỏng, hàn, thay pano sắt, thay đố
42 Bộ Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
48 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
210 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
49 Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
210 1m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V
50 GCLD cửa sổ nhôm hệ Xinfa
10,64 m2 Mô tả yêu cầu kỹ thuật tại chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 86

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second