Contact Us
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Contact Us
Warning: DauThau.info detected time to evaluate and approve result of this tender notice does not meet Article 12 Bidding Law 2013-- You will be rewarded if you detect false warnings! See instructions here!
Attention: This will be the last changelog 22:14 May 20, 2022
Extension:
Bid closing time extended from 17:00 on 20/05/2022 to 09:00 on 23/05/2022
Bid opening time extended from 17:00 on 20/05 05/2022 to 09:00 on May 23, 2022
Reason for delay:
Automatic renewal of bidding packages within the period of system failure as prescribed in Clause 3
Article 7 Circular 04/2017/TT-BKHDT dated November 15, 2017.
Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register
| Number | Equipment Type | Device Features | Minimum quantity required |
|---|
1 |
Máy trộn bê tông |
Dung tích tối thiểu 250L (hoạt động tốt) |
1 |
1 |
Máy trộn bê tông |
Dung tích tối thiểu 250L (hoạt động tốt) |
1 |
2 |
Máy trộn vữa |
Dung tích tối thiểu 150L (hoạt động tốt) |
1 |
2 |
Máy trộn vữa |
Dung tích tối thiểu 150L (hoạt động tốt) |
1 |
3 |
Máy đầm bàn |
Động cơ >=5Kw (hoạt động tốt) |
1 |
3 |
Máy đầm bàn |
Động cơ >=5Kw (hoạt động tốt) |
1 |
4 |
Máy hàn |
Động cơ >=23Kw (hoạt động tốt) |
2 |
4 |
Máy hàn |
Động cơ >=23Kw (hoạt động tốt) |
2 |
5 |
Máy cắt gạch đá |
Động cơ >=1,7Kw (hoạt động tốt) |
1 |
5 |
Máy cắt gạch đá |
Động cơ >=1,7Kw (hoạt động tốt) |
1 |
6 |
Máy khoan cầm tay |
Động cơ >=1,5Kw (hoạt động tốt) |
1 |
6 |
Máy khoan cầm tay |
Động cơ >=1,5Kw (hoạt động tốt) |
1 |
7 |
Ô tô vận chuyển |
1 |
|
7 |
Ô tô vận chuyển |
1 |
|
8 |
Kích thủy lực |
Hoạt động tốt |
1 |
8 |
Kích thủy lực |
Hoạt động tốt |
1 |
| Number | Job Description Bidding | Goods code | Amount | Calculation Unit | Technical requirements/Main technical instructions | Note |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m | 205,896 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 2 | Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ | 0,7298 | tấn | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 3 | Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng | 63,55 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 4 | Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần | 284,6938 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 5 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần | 284,6938 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 6 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ | 790,9933 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 7 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột | 284,6938 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 8 | Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng) | 54,934 | m3 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 9 | Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng) | 54,934 | m3 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 10 | Gia công xà gồ thép | 0,7298 | tấn | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 11 | Lắp dựng xà gồ thép | 0,7298 | tấn | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 12 | Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ | 2,2966 | 100m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 13 | Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng | 63,55 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 14 | Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40 | 63,55 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 15 | Lưới mặt cáo chống co ngót vừa | 63,55 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 16 | Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40 | 63,55 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 17 | Trát trần, vữa XM M75, PCB40 | 218,0127 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 18 | Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 | 66,6811 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 19 | Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40 | 54,792 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 20 | Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40 | 197,5386 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 21 | Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40 | 538,6627 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 22 | Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 436,0253 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 23 | Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 133,3622 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 24 | Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 109,584 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 25 | Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 395,0772 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 26 | Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 1.077,3254 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 27 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại | 40,87 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 28 | Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 40,87 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 29 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ | 112,96 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 30 | Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 112,96 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 31 | Sửa chữa một số cửa hư hỏng | 13,62 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 32 | Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m | 4,3603 | 100m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 33 | Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m | 4,995 | 100m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 34 | Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng | 3 | bộ | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 35 | Lắp đặt đèn sát trần có chụp | 10 | bộ | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 36 | Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m | 139,2 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 37 | Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ | 0,5245 | tấn | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 38 | Phá dỡ nền gạch lá nem | 158,9193 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 39 | Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng | 54 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 40 | Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần | 171,5038 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 41 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần | 171,5038 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 42 | Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần | 25,554 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 43 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần | 25,554 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 44 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ | 44,327 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 45 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột | 44,327 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 46 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ | 634,1125 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 47 | Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột | 634,1125 | m2 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 48 | Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng) | 23,8519 | m3 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 49 | Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng) | 23,8519 | m3 | Theo yêu cầu Chương V | ||
| 50 | Gia công xà gồ thép | 0,5245 | tấn | Theo yêu cầu Chương V |
Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Toà án nhân dân huyện Định Hoá as follows:
- Has relationships with 1 contractor.
- The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
- Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
- The total value according to the bidding package with valid IMP is: 0 VND, in which the total winning value is: 0 VND.
- The savings rate is: 0%.
Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)
If you are still not our member, please sign up.You can use your account on DauThau.info to log in to Dauthau.Net, and vice versa!
Only 5 minutes and absolutely free! Your account can be use on all over our ecosystem, including DauThau.info and DauThau.Net.
Detailed instructions on how to deposit money and redeem points on DauThau.info
When does contract negotiation fail?
[VIDEO] Guide for bid solicitors to Extend the Bid Submission Deadline
[VIDEO] Guide to Evaluating Bid Documents on the New National Bidding Network System
[VIDEO] Guide to Posting Tender Notices for PPP Projects
[VIDEO] Guide to Posting Prequalification Notices for PPP Projects
[VIDEO] Guide to Responding to Clarification Requests for e-HSMST (E-Prequalification Invitation Documents) of PPP Projects on the New National Bidding Network System
[VIDEO] Guide to Uploading the Shortlist for PPP Projects
Are you sure you want to download the cargo data?
No goods data
Are you sure you want to download the construction equipment data? If yes, please wait a moment while the system processes your request and downloads the data to your device.
Similar goods purchased by Investor Toà án nhân dân huyện Định Hoá:
No similar goods purchased by the Investor were found.
Similar goods purchased by other Investor excluding Toà án nhân dân huyện Định Hoá:
No similar goods have been found that other Investor have purchased.
Similar goods for which the bidding results of the Ministry of Health have been announced:
No similar goods have been found in the bidding results of the Ministry of Health.