Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:52 23/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction of irrigation canals combined with roads in the inland areas for agricultural production (phase 4)
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction of irrigation canals combined with roads in the inland areas for agricultural production (phase 4)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
According to the adjusted unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
06:00 14/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:36 23/05/2022
to
06:00 14/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
06:00 14/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
280.000.000 VND
Amount in text format
Two hundred eighty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
2
Máy dầm dùi 1,5 kW
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
3
Máy đào 0,50 m3
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
4
Máy đào 0,80 m3
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
5
Máy đào 1,25 m3
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
6
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
7
Máy hàn 23 kW
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
8
Máy trộn bê tông 250 lít
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
9
Máy trộn vữa 150 lít
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
10
Máy ủi 110 CV
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
11
Ô tô tự đổ 7T
Sẵn sàng huy động, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo, (Nếu là ô tô tải gắn cẩu, yêu cầu có đăng kiểm về phần xe còn hiệu lực kèm theo và kiểm định chất lượng về phần cần trục còn hiệu lực kèm theo)
3
12
Máy đầm bàn 1 kW
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
13
Lò nấu sơn YHK 3A, lò nung keo
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
14
Máy cắt bê tông 7,5 kW
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
15
Máy lu bánh hơi 16T
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
16
Máy lu bánh thép 10T
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
17
Máy lu bánh thép 9 T
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
18
Máy lu rung 25T
Sẵn sàng huy động, đăng ký xe máy chuyên dụng, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
2
19
Máy nén khí diezel 600 m3/h
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
20
Máy rải 50- 60 m3/h
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
1
21
Ô tô tưới nước 5 m3
Sẵn sàng huy động, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo, (Nếu là ô tô tải gắn cẩu, yêu cầu có đăng kiểm về phần xe còn hiệu lực kèm theo và kiểm định chất lượng về phần cần trục còn hiệu lực kèm theo)
3
22
Ô tô thùng 2,5 T
Sẵn sàng huy động, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo, (Nếu là ô tô tải gắn cẩu, yêu cầu có đăng kiểm về phần xe còn hiệu lực kèm theo và kiểm định chất lượng về phần cần trục còn hiệu lực kèm theo)
2
23
Xe ba gác 500kg
Sẵn sàng huy động, có đăng ký, đăng kiểm, kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
3
24
Thiết bị sơn kẻ vạch YHK 10A
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
25
Búa căn khí nén 3 m3/ph
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo
5
26
Máy nén khí diezel 360 m3/h
Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
27
Ôtô tải thùng 7tấn
Sẵn sàng huy động, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo, (Nếu là ô tô tải gắn cẩu, yêu cầu có đăng kiểm về phần xe còn hiệu lực kèm theo và kiểm định chất lượng về phần cần trục còn hiệu lực kèm theo)
3
28
Cần cẩu bánh hơi 6 T
Sẵn sàng huy động, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo, (Nếu là ô tô tải gắn cẩu, yêu cầu có đăng kiểm về phần xe còn hiệu lực kèm theo và kiểm định chất lượng về phần cần trục còn hiệu lực kèm theo)
3
29
Cần cẩu bánh xích 10T
Sẵn sàng huy động, có kiểm định chất lượng còn hiệu lực kèm theo, (Nếu là ô tô tải gắn cẩu, yêu cầu có đăng kiểm về phần xe còn hiệu lực kèm theo và kiểm định chất lượng về phần cần trục còn hiệu lực kèm theo)
3

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
1.368 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
2 Dăm lót 4x6
228 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
3 Xây đá hộc, xây móng, chiều dày
912 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
4 Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày
1.209 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
5 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
59,4 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
6 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
3,48 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
7 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,4974 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
8 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
4,5 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
9 Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2.940 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
10 Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
213,875 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
11 Ống thoát nước lưng tường
8,7454 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
12 Vải địa bịt đầu ống thoát nước
0,4792 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
13 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
10,7585 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
14 Đào móng công trình, chiều rộng móng
44,2255 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
15 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
29,09 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
16 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
22,985 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
17 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
22,985 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
18 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
22,985 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
19 San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
22,985 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
20 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
23,1 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
21 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
3,08 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
22 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
10,248 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
23 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,1752 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
24 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày
2,73 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
25 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày
0,182 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
26 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống buy đường > 70 cm, đá 1x2, mác 250
6,2172 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
27 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính
1,065 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
28 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
1,2434 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
29 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính 800mm
22 đoạn ống Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
30 Nối ống bê tông bằng gạch chỉ (6,5x10,5x22cm), đường kính 800mm
20 mối nối Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
31 Dăm lót 2x4
3,076 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
32 Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100
8,04 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
33 Đào móng công trình, chiều rộng móng
2,064 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
34 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1,212 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
35 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,2065 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
36 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
0,2065 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
37 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
12,4667 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
38 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
1,0087 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
39 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3,604 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
40 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
36,8997 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
41 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7,7592 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
42 Mua đất về đắp (đất đồi Trại Vòng xã Quang Sơn)
5.906,8463 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
43 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
12,769 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
44 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
12,769 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
45 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
12,769 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
46 San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
12,769 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
47 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường
477,884 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
48 Rải giấy dầu lớp cách ly
23,8942 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
49 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
5,2876 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công
50 Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
84 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V và File thiết kế bản vẽ thi công

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân xã Gia Lạc as follows:

  • Has relationships with 8 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.22 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 83.33%, Consulting 16.67%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 87,101,767,911 VND, in which the total winning value is: 86,925,079,026 VND.
  • The savings rate is: 0.20%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 138

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second