Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 16:36 15/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction of a semi-boarding kitchen at Binh Duong Primary School 1
Name of Tender Notice
Civil Works
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
LCNT plan for the project: Construction of a semi-boarding kitchen at Binh Duong primary school 1
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Managed commune budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:45 25/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:28 15/06/2022
to
16:45 25/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:45 25/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
55.000.000 VND
Amount in text format
Fifty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
2
Máy cắt gạch đá
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
3
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
4
Máy đầm bàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
5
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
6
Máy đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
7
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
8
Máy hàn điện hoặc biến thế hàn xoay chiều
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
9
Máy khoan bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
10
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
11
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
12
Máy bơm nước
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
13
Máy phát điện
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, đất cấp III
7,4026 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
2 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
24,758 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
3 Bê tông móng, M200, đá 1x2
95,9161 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
4 Ván khuôn móng dài
2,0768 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
5 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,9336 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
6 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4,63 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
7 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
3,0064 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
8 Ván khuôn móng cột
0,532 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
9 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,0954 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
10 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1,1026 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
11 Bê tông cổ cột, M200, đá 1x2
2,2506 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
12 Đào móng - Cấp đất II
16,0455 1m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
13 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
3,7674 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
14 Ván khuôn móng dài
1,7789 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
15 Bê tông móng, M200, đá 1x2
19,5683 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
16 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,4154 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
17 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2,8075 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
18 Xây móng bằng gạch đặc BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50
39,6264 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
19 Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M50
1,4702 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
20 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
5,777 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
21 Vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
1,7861 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
22 Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0,9783 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
23 Bê tông nền, M150, đá 1x2
27,9556 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
24 Đào móng - Cấp đất III
0,1544 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
25 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0,0457 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
26 Vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất III
0,1087 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
27 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
0,625 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
28 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,045 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
29 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,111 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
30 Bê tông móng, M150, đá 1x2
1,1837 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
31 Xây bể chứa bằng gạch đặc BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
3,3934 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
32 Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75
22,1805 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
33 Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75
3,9097 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
34 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn
0,03 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
35 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0,0495 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
36 Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2
0,625 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
37 Lắp đặt tấm đan
5 1 cấu kiện Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
38 Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
2,0319 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
39 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,2884 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
40 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2,5137 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
41 Bê tông cột, M200, đá 1x2
10,4447 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
42 Ván khuôn dầm
2,6941 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
43 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,843 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
44 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
7,2889 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
45 Bê tông xà dầm, giằng nhà, M200, đá 1x2
28,4736 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
46 Ván khuôn sàn mái
7,0771 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
47 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
6,5442 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
48 Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2
67,7476 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
49 Ván khuôn lanh tô
1,0652 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
50 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,2565 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 49

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second