Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 11:16 27/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating 2-storey classroom house, garden yard of Binh Duong primary school
Name of Tender Notice
Civil Works
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating 2-storey classroom house, garden yard of Binh Duong primary school
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
14:15 07/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
11:00 27/06/2022
to
14:15 07/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:15 07/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
80.000.000 VND
Amount in text format
Eighty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đầm cóc
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
2
Máy khoan bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
3
Máy mài
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
4
Máy cắt gạch đá
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
5
Máy cắt uốn sắt
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
6
Máy đầm dùi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
7
Máy đầm bàn
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
8
Máy hàn điện
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
9
Máy trộn bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
10
Máy trộn vữa
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
11
Ô tô tự đổ
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Di chuyển bàn ghế đồ dùng, dụng cụ
5 công Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
2 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
10,1101 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
3 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
834,662 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
4 Vận chuyển phế thải
41,7331 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
5 Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
856,19 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
6 Tháo dỡ cửa
96,08 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
7 Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
36,96 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
8 Gia công, sản xuất hoa sắt cửa sổ bằng Inox SUS 304
811,33 kg Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
9 Lắp dựng hoa sắt cửa inox
145,92 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
10 Sản xuất cửa đi nhôm hệ Việt Pháp 2 cánh mở quay kính trắng dày 5ly; Phụ kiện, kim khí đồng bộ;
50,16 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
11 Sản xuất cửa sổ bằng nhôm hệ Việt Pháp 4 cánh mở trượt, kính trắng dày 5 ly; Phụ kiện, kim khí đồng bộ;
5,6 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
12 Sản xuất cửa sổ nhôm hệ Việt Pháp 2 cánh mở trượt, kính trắng dày 5ly; Phụ kiện, kim khí đồng bộ.
40,32 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
13 Sản xuất vách kính nhôm hệ Việt Pháp, kính trắng dày 5 ly; Phụ kiện, kim khí đồng bộ.
36,96 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
14 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1.714,3584 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
15 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1.227,8921 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
16 Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
707,7172 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
17 Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.196,0336 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
18 Phá dỡ tường xây gạch
6,2093 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
19 Tháo dỡ kết cấu sắt thép
0,8136 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
20 Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB30
45,3144 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
21 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
24,705 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
22 Đào móng - Cấp đất II
0,8944 1m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
23 Bê tông lót móng, M100, đá 2x4, PCB30
0,1955 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
24 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1,2296 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
25 Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0,009 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
26 Bạt lót
8,84 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
27 Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
0,884 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
28 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
8,84 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
29 Gia công sản xuất lan can bằng Inox SUS 304
715,98 kg Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
30 Lắp dựng lan can inox
96,517 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
31 Tháo dỡ mái tôn
552,1282 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
32 Tháo dỡ kết cấu sắt thép
2,1168 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
33 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
2,6048 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
34 Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0,4mm
6,8957 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
35 Gia công xà gồ thép
1,1959 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
36 Lắp dựng xà gồ thép
2,6777 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
37 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
231,9936 1m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
38 Vận chuyển đá dăm các loại
0,0967 10m³/1km Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
39 Đắp cát nền móng công trình
130,305 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
40 Lát gạch Terzazo kích thước 400x400mm, vữa XM M75, PCB30
3.909,5 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
41 Di chuyển bàn ghế đồ dùng, dụng cụ
5 công Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
42 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
10,2229 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
43 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
2.938,1084 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
44 Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
1.173,52 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
45 Phá dỡ kết cấu gạch đá
20,7674 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
46 Vận chuyển phế thải
82,4418 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
47 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
1,485 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
48 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0684 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
49 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,234 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
50 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
11,9907 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 58

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second