Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 10:52 16/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Centralized repair of Grassroots Academy in Ho Chi Minh City. Ho Chi Minh
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Civil Works
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Regular expenses in 2022 of the Academy
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 25/07/2022
Validity period of E-HSDT
180 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:41 16/07/2022
to
09:00 25/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 25/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy tời
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
2
2
Máy trộn bê tông
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
2
3
Máy hàn
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
2
4
Máy phát điện dự phòng
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
5
Dàn giáo thép
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
100
6
Máy khoan bê tông
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
2
7
Máy đầm
Đảm bảo hoạt động tốt (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ nền đá hoa cương bậc cấp hiện hữu
3,051 m3 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
2 Phá dỡ mặt đường bê tông nhựa (tại vị trí xây cuốn bậc cấp làm mới)
0,36 m3 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
3 Tháo dỡ vòm V1 kính khung sắt
17,357 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
4 Xây tường bằng gạch (4x8x19)cm chiều dày
3,847 m3 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
5 Bê tông gạch vỡ, đổ bằng thủ công, vữa bê tông mác 150
8,874 m3 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
6 Lát đá bậc tam cấp
35,4 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
7 Xây tường chèn vòm kính V1 bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày
3,419 m3 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
8 Trát tường trong, tường xây mới, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
17,097 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
9 Trát tường ngoài, tường xây mới, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
17,097 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
10 Công tác bả bằng bột bả vào tường
17,097 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
11 Sơn tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
17,097 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
12 Ốp lam nhựa trắng xám (gồm sườn giá đở bằng thép hộp STK)
77,91 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
13 Cung cấp lắp đặt logo theo thiết kế - chất liệu mica, nền trắng, dán mica xanh, đỏ, vàng KT: 0,8x0,8
2 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
14 Cung cấp lắp đặt chữ nổi màu vàng đồng (inox) mặt đứng sảnh gương hàn nổi KT: 8,2x1,4m
1 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
15 Ốp cột bằng Alucolic màu trắng xám (gồm sườn giá đở bằng thép hộp STK)
8,36 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
16 Gia công vì kèo thép hình mái sảnh
0,617 tấn Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
17 Lắp dựng vì kèo thép hình mái sảnh
0,617 tấn Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
18 Cung cấp lắp dựng kính cường lực 12mm mái sảnh liên lết khung kèo bằng chân nhện (21 chân nhện)
32,11 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
19 Cung cấp, lắp đặt bảng chữ điện tử (bảng led ma trận - KT 9x0,7)
1 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
20 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, dầm, trần (tạm tính 10% diện tích)
22,96 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
21 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
11,862 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
22 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu dầm, trần
11,098 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
23 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
229,58 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
24 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường (tạm tính 10% diện tích)
7,433 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
25 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
7,433 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
26 Công tác bả bằng bột bả vào trần làm mới
60,06 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
27 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
134,49 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
28 Tháo dỡ thiết bị chiếu sáng hiện hữu
1 ht Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
29 Di dời máy lạnh (chiều dài ống bảo ôn 10m)
2 máy Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
30 Di dời hệ thống báo cháy hiện hữu xuống trần thạch cao làm mới
1 ht Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
31 Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
60,06 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
32 Cung cấp, lắp đặt đèn dowlight led ánh sáng vàng D110mm; 12W
16 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
33 Cung cấp, lắp đặt đèn Led âm trần ánh sáng vàng KT 600x600, 36W
6 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
34 Cung cấp, lắp đặt MCB 1P-20A-6KA
2 cái Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
35 Cung cấp, lắp đặt công tắc đôi 1 chiều
3 cái Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
36 Cung cấp, lắp đặt cáp PVC/CU 1C-1.5mm2
120 m Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
37 Cung cấp, lắp đặt ống HDPE + ruột gà D20
60 m Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
38 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, dầm, trần (tạm tính 10% diện tích)
134,089 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
39 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
78,13 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
40 Công tác bả bột bả vào các kết cấu - dầm, trần
55,959 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
41 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.340,89 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
42 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường (tạm tính 10% diện tích)
14,558 m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
43 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
14,558 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
44 Công tác bả bằng bột bả vào trần làm mới
80,5 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
45 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
226,08 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
46 Tháo dỡ thiết bị chiếu sáng hiện hữu
1 ht Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
47 Di dời máy lạnh (chiều dài ống bảo ôn 10m)
2 máy Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
48 Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
80,5 1m2 Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
49 Cung cấp, lắp đặt đèn dowlight led ánh sáng vàng D110mm; 12W
23 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
50 Cung cấp, lắp đặt đèn Led âm trần ánh sáng vàng KT 600x600, 36W
6 bộ Xem Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 42

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second