Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 09:00 18/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Tam Long Market, Huong Son Commune, Binh Xuyen District (Phase 1)
Name of Tender Notice
Civil Works
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractor for construction investment project: Tam Long Market, Huong Son commune, Binh Xuyen district (phase 1)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 28/07/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
08:52 18/07/2022
to
09:00 28/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 28/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
155.874.000 VND
Amount in text format
One hundred fifty five million eight hundred seventy four thousand dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
2
Máy đầm cóc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
3
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
2
4
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
5
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
6
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
7
Máy khoan bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
8
Máy ép cọc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
9
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
10
Máy cắt gạch
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
11
Máy đầm bàn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
12
Máy đầm dùi bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
13
Máy bơm nước
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
14
Máy hàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
15
Máy thủy bình
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Thí nghiệm nén tĩnh thử tải cọc bê tông bằng phương pháp chất tải. Tải trọng nén từ 100 đến
180 tấn/lần Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
2 Vận chuyển thiết bị, đối trọng thí nghiệm tại điểm tập kết đến công trình
4,7333 ca Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
3 Cẩu phục vụ cẩu đối trọng và dàn chất tải lên xe ô tô vạn chyển tại bãi chứa, tháo dỡ tại công trường
4,7333 ca Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
4 Cẩu trung chuyển thiết bị, đối trọng từ cọc 01 cọc ép tải trọng thí nghiệm 60 tấn thứ nhất sang cọc ép 2 tải trọng thí nghiệm 70 tấn/cọc tiếp theo (01 điểm trung chuyển)
2,05 ca Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
5 Nhân công 4/7 phục vụ cẩu vận chuyển và trung chuyển
28 công Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
6 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
24,3 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
7 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính
6,876 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
8 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính
27,216 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
9 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
0,684 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
10 Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
4,0716 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
11 Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc cừ, đá 1x2, mác 300
205,3125 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
12 Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
33,3 100m Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
13 Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
360 mối nối Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
14 Ép trước cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II ép âm
3,24 100m Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
15 Đào móng công trình, chiều rộng móng, đất cấp III
4,4225 100m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
16 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp II
26,3835 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
17 Đào đất móng băng, đất cấp II
22,7555 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
18 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép đập đầu cọc
9 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
19 Ván khuôn gỗ bê tông lót. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1,0345 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
20 Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng
36,897 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
21 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
4,4172 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
22 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
2,042 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
23 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,1008 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
24 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
7,2576 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
25 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,1152 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
4,1256 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
27 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,7008 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
28 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,5868 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
3,7392 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
30 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,6468 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
31 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,5568 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
32 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
3,5592 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
33 Đổ bê tông móng, chiều rộng móng
158,67 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
34 Đổ bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
52,6806 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
35 Xây tường thẳng gạch bê tông (10x6x21)cm, chiều dày 10cm, chiều cao
39,4308 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
36 Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
4,9186 100m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
37 Đào đất móng băng, đất cấp II
12,3942 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
38 Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng
3,817 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
39 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,5453 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
40 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,068 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
41 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,7712 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
42 Đổ bê tông, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
5,9981 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
43 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng tường cổ móng
0,5559 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
44 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,1811 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
45 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,5559 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
46 Đổ bê tông, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
6,1807 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
47 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng tai sàn cốt -0.050
0,0969 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,115 tấn Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
49 Đổ bê tông, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
1,4575 m3 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT
50 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
0,4084 100m2 Chương V và hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công kèm theo HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 49

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second