Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 23:00 18/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing and renovating Nguyen Trai Secondary School
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing and renovating Nguyen Trai Secondary School
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Regular expenses for education and training in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
07:30 29/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
22:49 18/07/2022
to
07:30 29/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
07:30 29/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
40.000.000 VND
Amount in text format
Forty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≥ 10T
- Đặc điểm: Tải trọng chuyên chở> 10T- Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) bản chụp được chứng thực hoặc công chứng các tài liệu sau:- Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực.* Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực hoặc công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực.
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy địnhTrường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
3
Máy cắt uốn thép 5kw
Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy địnhTrường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
4
Máy đầm bàn
Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy địnhTrường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
5
Máy đầm dùi
Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy địnhTrường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
6
Máy vận thăng hoặc tời
Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy địnhTrường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
7
Giàn giáo thi công (bộ)
Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy địnhTrường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị
20

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
19,536 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
2 Phá dỡ gạch lát nền
151,88 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
3 Phá dỡ lớp vữa lót nền sàn
151,88 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
4 Tháo dỡ gạch ốp tường
686,84 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
5 Phá lớp vữa trát tường, cột
686,84 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
6 Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
3,797 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
7 Vệ sinh chà nhám tường, cột trong nhà
40,48 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
8 Vệ sinh chà nhám tường ngoài nhà
225,23 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
9 Tháo dỡ trần thạch cao
151,88 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
10 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
71,32 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
11 Tháo dỡ lavabo
28 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
12 Tháo dỡ bệ xí
28 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
13 Tháo dỡ chậu tiểu nam
20 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
14 Tháo dỡ gương soi, kệ kính
28 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
15 Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
67,9447 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
16 Vận chuyển các loại phế thải bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển
6,7945 10m3/1km Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
17 Vận chuyển tiếp các loại phế thải bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển
33,9724 10m3/1km Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
18 Xây tường gạch ống 8x8x19, chiều dày
2,4 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
19 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
30 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
20 Cán vữa tạo dốc nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
153,08 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
21 Bê tông nền gạch vỡ, vữa XM M50
3,827 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
22 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá mi, mác 200
7,654 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
23 Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400mm, vữa XM mác 75
153,08 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
24 Công tác ốp gạch vào tường, cột gạch 250x400mm, vữa XM mác 75
333,24 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
25 Bả bằng bột bả vào tường, cột trong nhà
40,48 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
26 Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
225,23 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
27 Sơn tường, cột trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40,48 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
28 Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
225,23 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
29 Xử lý chống thấm bằng màng chống thấm dạng lỏng, lớp lót Mariseal Aqua Primer
183,56 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
30 Cung cấp lắp dựng trần thạch cao khung nhôm nổi 600x600 chống ẩm
153,08 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
31 Cung cấp, lắp dựng cửa đi khung nhôm kính dán an toàn 6,38mm
21,12 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
32 Cung cấp lắp đặt khóa cửa tay nắm tròn
12 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
33 Vệ sinh chà nhám để sơn dầu bề mặt cửa sổ
11 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
34 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
35 Sửa chữa lại cửa sổ lật sắt kính
2,2 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
36 CCLD vách ngăn compact HPL dày 12mm (kèm theo hệ khung bo, phụ kiện inox)
176,2 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN XÂY DỰNG
37 Cung cấp lắp đặt chậu xí bệt
16 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
38 Lắp đặt chậu xí bệt tận dụng lại
14 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
39 Cung cấp lắp đặt T cầu
30 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
40 Cung cấp lắp đặt chậu rửa 1 vòi
13 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
41 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi tận dụng lại
14 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
42 Cung cấp lắp đặt vòi rửa lavabo
27 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
43 Cung cấp lắp đặt chậu tiểu nam
18 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
44 Lắp đặt chậu tiểu nam tận dụng lại
10 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
45 Cung cấp lắp đặt bộ xả tiểu nam
28 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
46 Cung cấp lắp đặt vòi rửa vệ sinh (gắn kèm xí bệt)
30 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
47 Lắp đặt gương soi
27 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
48 Lắp đặt kệ kính
27 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
49 Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
20 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC
50 Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 4m, đường kính ống 21mm
0,46 100m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt - PHẦN THOÁT NƯỚC

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Trường THCS Nguyễn Trãi as follows:

  • Has relationships with 19 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 63.64%, Construction 18.18%, Consulting 0.00%, Non-consulting 18.18%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 5,490,361,380 VND, in which the total winning value is: 5,276,423,298 VND.
  • The savings rate is: 3.90%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 41

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second