Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 08:18 19/07/2022
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction of Tan Thanh Commune Police Headquarters
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction of Tan Thanh Commune Police Headquarters
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
09:00 28/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
08:17 18/07/2022
to
09:00 28/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 28/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
60.000.000 VND
Amount in text format
Sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ
Kèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướnKèm theo giấy đăng ký và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
2
Máy hàn
Dòng điện ra tối thiểu 250AKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
3
Máy đầm bàn
Công suất tối thiểu 3,5Kwkèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
4
Máy khoan
Công suất tối thiểu 750 WKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
5
Máy đầm
Công suất tối thiểu 2TKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
6
Máy đầm dùi
Công suất tối thiểu 5HPKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
7
Máy trộn bê tông
Công suất tối thiểu 250lítKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
8
Máy cắt uốn thép
Công suất tối thiểu 5kwKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
9
Giàn giáo
(42 chân + 42 chéo)/bộKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
6
10
Máy cắt gạch đá
Công suất tối thiểu 1,7 KwKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
2
11
Máy phát điện dự phòng
Công suất tối thiểu 30 KvaKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướnKèm theo giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
12
Cần trục ô tô
Sức nâng tối thiểu 10 tấnKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướnKèm theo giấy đăng ký phương tiện và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
13
Ô tô tải tự đổ
Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấnKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướnKèm theo giấy đăng ký phương tiện và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
14
Máy ép cọc
Lực ép tối thiểu 150 tấnKèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướnKèm theo giấy đăng ký phương tiện và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
15
Máy đào
Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3Kèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướnKèm theo giấy đăng ký phương tiện và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
16
Ván khuôn (m2)
Kèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
300
17
Cây chống
Kèm tài liệu chứng minh thiết bị sở hữu hoặc thuê mướn
100

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Dọn dẹp mặt bằng
12,9541 100m2 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
2 Đóng cừ tràm , L= 4,7m, ngọn >=4,2cm, Vào đất cấp I
5,934 100m Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
3 Tính khối lượng cừ neo và cừ không ngập đất:
3,2452 100m Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
4 Tính khối lượng thép D6 neo buộc cừ tràm
0,02 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
5 Đào xúc đất để đắp đê bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
4,4755 100m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
6 Đắp đất đê, đập, bằng máy, dung trọng ≤1,65T/m3
4,4755 100m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
7 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
20,5828 100m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
8 Dọn dẹp mặt bằng
2,484 100m2 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
9 Ép Cọc bê tông ly tâm D350 loại A
9,6 100m Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
10 Nối cọc BTLT D350 ( 2 mối nối )
60 1 mối nối Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
11 Bê tông đá 1x2 M300 nối cọc vào đài
0,6839 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
12 Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép 06mm
0,0572 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
13 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 16mm
0,3128 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
14 Sản xuất thép tấm đầu cọc dày 1,5mm
0,0135 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
15 Lắp đặt thép tấm đầu cọc
0,0135 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
16 Đào móng công trình bằng máy đào, Máy
1,7235 100m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
17 Đắp cát công trình bằng máy đầm 9T Độ chặt yêu cầu K=0,90
1,3688 100m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
18 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
7,583 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
19 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
14,5515 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
20 Bê tông đà giằng móng, đá 1x2 Mác 250
13,2171 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
21 Bê tông Đà kiềng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
9,8645 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
22 Lớp giấy dầu đáy đà kiềng, nền trệt
2,5137 100m2 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
23 Bê tông nền trệt, đá 1x2 Mác 250
15,613 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
24 Bê tông Cổ cột, cao
3,7522 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
25 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
12,576 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
26 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
25,1765 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
27 Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
20,6595 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
28 Bê tông đà cầu thang SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0,177 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
29 Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1,3162 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
30 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6,3807 m3 Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
31 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
0,485 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
32 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14mm
0,9794 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
33 Sản xuất lắp dựng cốt thép đà giằng móng cao
0,5361 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
34 Sản xuất lắp dựng cốt thép đà giằng móng cao
1,8312 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
35 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
0,256 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
36 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
0,5696 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
37 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
0,6736 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
38 Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn nền trệt đường kính cốt thép 08mm
2,0059 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
39 Sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ cao
0,4882 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
40 Sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ cao
0,826 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
41 Sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ cao
1,2023 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
42 Sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ cao
0,948 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
43 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
0,525 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
44 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
1,4387 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
45 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
1,0521 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
46 Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao
0,2763 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
47 Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái cao
0,0701 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
48 Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái cao
2,5149 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
49 Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái cao
0,0341 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V
50 Sản xuất lắp dựng cốt thép cầu thang cao
0,0042 tấn Yêu cầu kỹ thuật theo chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA MINH as follows:

  • Has relationships with 72 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.56 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 1.61%, Construction 87.10%, Consulting 0.00%, Non-consulting 11.29%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 212,386,997,342 VND, in which the total winning value is: 197,626,093,638 VND.
  • The savings rate is: 6.95%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 98

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second